Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1581#
Đăng lúc 29-5-2016 12:09:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ cố gắng từng ngày vì bản thân mình. Chứ không vì một ng nào đó nữa. Dù họ xứng đáng hay không. Mọi sự trên đời đều có thể thay đổi. Không ai có thể biết mai này sẽ ra sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1582#
Đăng lúc 29-5-2016 12:13:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là thói quen thôi mà. Xa nhau rồi sẽ quen thôi. Dù sao bên nhau không hạnh phúc. Không mang lại cho nhau những thứ chúng ta cần. Thì làm bạn bè bình thường thôi. Sau này không phải oán trách nhau thay lòng đổi dạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1583#
Đăng lúc 29-5-2016 12:14:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ từ bỏ. Bạn và mình rồi sẽ phải lập gia đình. Mọi chuyện dừng ở đây là tốt nhất cho cả hai. Mai này hạnh phúc hay không mình không biết. Nhưng giờ nếu đi xa hơn thì chắc chắn sau này là bất hạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1584#
Đăng lúc 30-5-2016 10:29:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ viết cho đến khi nào trái tim mình thấy ổn. Có thể không bận tâm về những việc bạn làm. Ko còn phải lảng tránh để mọi thứ thật thoải mái. Có thể bạn sẽ trách mình thay lòng đổi dạ. Nhưng mình vẫn vậy. Vẫn là một đứa sợ tổn thương mà thôi. Bạn đâu có đủ tốt vs mình. Khi mình cần bạn đến vô cùng. Cs của mình bạn luôn được ưu tiên. Ảnh hưởng rất nhiều tới cảm xúc của mình. Nhưng đáng tiếc bạn coi nó là ch bình thường. Bạn có niềm vui mới và những mqh mới. Cảm giác của mình chính là đau lòng và thấy bản thân bị phụ bạc. Mình tự hỏi bản thân có lẽ ko đủ tốt, ko xứng đáng vs bạn. Uh, cho là như vậy. Tìm ng nào đó cho bạn tất cả những điều bạn muốn. Mình đành phải nghĩ xấu về bạn để quên bạn thôi. Giống như ngxua. Mình quay về là một đứa khép kín lạnh lùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1585#
Đăng lúc 30-5-2016 10:35:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình không biết bao giờ mọi chuyển sẽ ổn. Nhưng mình tin rồi sẽ ổn đến ngày mình coi bạn chỉ là ng bthuog như bao ng khác. Vốn dĩ cũng quen vs chuyện nvay rồi. K phải lần 1 lần 2 nữa. Mình là đứa trí nhớ kém. Mọi ch mình đã dần dần quên rồi. Những cảm giác vui vẻ gần gũi bên nhau. Chỉ cần ko lặp lại nữa thì mình cũng sẽ quên mất dù cho có muốn nhớ lại cũng ko thể vẹn nguyên cx nữa. Mình cai nghiện bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1586#
Đăng lúc 30-5-2016 10:47:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không sao mà. Mình ổn không sao đâu. Tuổi trẻ là phải ngu ngốc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1587#
Đăng lúc 31-5-2016 10:49:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mình lại làm chuyện điên rồ. Không thể hiểu đc mối quan hệ giữa chúng ta phải làm sao để tốt hơn. Luôn luôn là im lặng là khó chia sẻ. Mỗi ng một tâm tư. Mỗi ng một khoảng trời. Hôm nay mình muốn về. Mình muốn bỏ trốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1588#
Đăng lúc 2-6-2016 13:10:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hnay mình bắt đầu thấy khá hơn. Ko hẳn là vì các đối tượng theo đuổi bạn ấy rơi rụng dần, hay vì mình cũng có đôi ba ng theo đuổi. Có lẽ, vì mình nghỉ làm và bắt đầu chăm sóc bản thân hơn trc. Cái gì cũng phải tự tin mới hạnh phúc đc. Không thể trông chờ họ yêu thương mình khi mình không biết yêu lấy mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1589#
Đăng lúc 3-6-2016 10:36:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yêu cũng đc. Không yêu cũng được. Sống vui vẻ là đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1590#
Đăng lúc 5-6-2016 20:16:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm nên rõ ràng. Trăm nghìn thứ có thể không rõ. Nhưng tình cảm thì đừng như vậy. Sinh nhật tuổi 26, hi vọng đừng ngu ngốc tin vào thứ gọi là tcam nữa. Ai tốt vs mình một chút cũng đừng cảm động. Ai rơi nước mắt vì mình cũng đừng cảm động. Ngta quan tâm, nấu ăn trò chuyện cũng không cần cảm kích quá nhiều. Mỗi ng đều có mục đích riêng. Cứ coi như ch bình thường trên đời vậy thôi. Đừng yêu và tin ai cả. Lòng ng đa đoan không biết trước ngày mai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách