Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1571#
Đăng lúc 19-5-2016 16:09:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa thất tình vừa thất nghiệp. Cuộc đời thật bi đát quá mà lại có một ngày mình rơi vào thứ tình cảm không có kết quả như vậy. Ngu muội là đây. Song tử cả đời khổ vì tình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1572#
Đăng lúc 20-5-2016 09:46:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bên nhau nhưng không thể ôm nhau vào lòng, trêu đùa như xưa. Tình cảm là thứ khiến ng ta héo mòn nếu nó không đi đúng hướng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1573#
Đăng lúc 20-5-2016 09:49:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đến bao giờ chuyện này mới kết thúc. Chúng ta quên được cảm giác ấm áp bên nhau... lúc nào cũng sợ ng khác buồn ng khác cô đơn. Nhưng chính bản thân mới là kẻ đáng thương nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1574#
Đăng lúc 22-5-2016 05:03:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đến bây giờ đã hiểu cảm giác đau lòng khi yêu một ng không yêu mình. Thất bại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1575#
Đăng lúc 22-5-2016 18:37:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
M là người sẽ làm được tất cả mọi thứ nếu m thật sự cố gắng. M không hề kém cỏi, không cần phải đau buồn nếu ai đó vì nghĩ m tầm thường mà không tôn trọng hay hiểu được m. Bởi giá trị của chúng ta là khi chúng ta vượt qua được những ngày khó khăn nhất trong cuộc đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1576#
Đăng lúc 22-5-2016 23:25:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rồi thì cũng chỉ là ng thay thế. Lấp chỗ trống cho ng khác trong những ngày cô đơn của họ. Bởi vì ng chưa từng yêu tôi. Đã nói tình cảm của chúng ta dừng lại ở đây thôi. Mai này chúc ng sẽ hạnh phúc. Nhưng nhân duyên của chúng ta vì lý do gì đó vẫn chưa thể hoàn toàn chấm dứt. Vì chúng ta cứ tham lam thôi mà, không yêu nhưng cũng không muốn mất một ng yêu mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1577#
Đăng lúc 22-5-2016 23:26:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ước gì có những đêm ngủ thật ngon. Không mộng mị. Sáng mai thức dậy có thể đặt tất cả lại phía sau. Có thể buông bỏ những cố chấp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1578#
Đăng lúc 25-5-2016 12:05:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nước mắt là thứ em rất ghét. Là khi cảm thấy bản thân thật bất lực và yếu đuối. Từng bước từng bước rời xa một người. Ép buộc bản thân quên và không được nghĩ tới một người, những giấc mơ mộng mị làm giấc ngủ không tròn. Tại sao yêu một người lại đau khổ nhiều như vậy. Biết phải từ bỏ, phải quên nhưng khó khăn quá..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1579#
Đăng lúc 28-5-2016 17:14:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Điều khiến mình cảm thấy tổn thương nhất là khi mình đang rất yêu thương một người, đang rất cần một người, thì họ lại có niềm vui với một người khác. Vậy là bao nhiêu thứ giữa chúng ta, ng bảo chỉ đơn thuần là bạn bè . Ok ok, mình sẽ ổn mà. Dù cho mình rất buồn, rất đau lòng. Bởi một đứa lạnh lùng và không dễ mở lòng với ng khác như mình, việc yêu một ng mà ng ấy không biết trân trọng tình cảm của mình là một điều quá sức chịu đựng. Giống như sự phản bội vậy. Mình đã thương bạn rất nhiều, nhưng có lẽ mọi chuyện phải dừng lại thôi. Bạn còn quá trẻ để biết nuối tiếc về những thứ tình cảm không toan tính như vậy. Bạn hãy sống vui vẻ và hạnh phúc. Mình cũng thôi không yêu ai nữa. Sẽ là cách tốt nhất để mình thấy yên bình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1580#
Đăng lúc 28-5-2016 17:20:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn chỉ thương hại mình. Bạn cô đơn và cần có ng bên cạnh lúc buồn, mình đối xử tốt vs bạn, bạn không nỡ xa rời mình cũng vì điều đó. Tất cả là đủ để mình dừng tình cảm này lại. Mình phải tỉnh táo để hiểu mọi chuyện, tin lời bạn nói là thật. Hãy cho nhau cuộc sống yên bình như ngày xưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách