Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Ánh Dương Rực Rỡ / Roy Fun Tawan Duerd | Nadech Kugimiya, Yaya Urassaya

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 29-9-2014 12:41:33 | Chỉ xem của tác giả
thấy sub 10 mới nhớ sub 9 còn chưa xem hết...phim hot quá, ra sát ngày hàng sub ra nên phim đc ưu tiên hơn...

ep9 ta chỉ có 1 từ là BẤT LỰC
chủ yếu đoạn đầu là dánh chém, xem lại phải tua nhanh, nhìn thảm quá, nhìn bất lực á, tụi xấu nó muốn oánh ai thì oánh à...bác Koji mí bữa hay la Ryu ko đc đi 1 mình, h lại cũng làm như thế...đấy bác thấy chưa, biết là nguy hiểm nhưng cũng phải tự mình đi...
đến đoạn Ryu bị tấn công xong, cái chân liệt lại...đoạn đó Mi cũng ko thể mạnh miệng khẳng định như trc, chỉ có thể nói dù Ryu ra sao thì vẫn bên nó thôi...đấy, bác sĩ bất lực T.T
Khi Ryu 1 mực đòi về dù biết đó là bẫy, chính câu nói "Em muốn cùng chết trong danh dự với tất cả thành viên gia tộc Onizuka"...câu này đâu lắm đó...thằng Takeshi nghe thấy đau lắm đó...nó ko thể thất hứu vs Taro, nó không thể thay đổi tính cách để Seiko mạnh mẽ hơn, vì chính cái tính êm dịu đó khiến nó iu...vì thế nó không thể quay lại làm 1 samurai, có lại kiêu hãnh của 1 samurai...Takeshi bất lực =.=
tính ra cũng ko trách seiko đc, em ý nhút nhát quá mà, thà như takeshi mất, vết thương sẽ từ lành...chứ đau đớn đã đời vì Takeshi mất, h có đc takeshi, nỗi sợ đó còn đáng sợ hơn trc nhiều lần, vết thương lòng mãi sẽ ko lành, nó chỉ ko đau thôi...Seiko dù sống hạnh phúc nhưng vẫn nơm nớp lo sợ...giống như ep8 khi thấy Takeshi tập kiếm vs Ryu, em ấy sợ đến từng chi tiết liên quan đến quá khứ...=.=...h lại có thêm 3 đứa con...lại sợ thêm nữa...vs 1 người từ ban đàu đã ko mạnh mẽ, mà nỗi sợ ngày càng chồng chất lên, đúng là chỉ có 1 cách ko thể để Takeshi đi thôi =.=
Mặc dù nói Ryu thất thế hơn vì Phần 1 Takeshi lành lặn, còn có Ryu giúp, lại chỉ có 2 kẻ thù...nhưng Ryu cũng có Mi giúp...ít nhất ng Ryu iu nhất đủ mạnh mẽ đứng bên ủng hộ Ryu...vững về tinh thần...rồi Mi cũng đủ sức tự bảo vệ mình và chiến đấu, lại thêm bên ác có Yuji bảo vệ Mi nữa...Ryu ít nhất đỡ có chỗ dựa tinh thần hơn Takeshirồi tuy h có nhiều kẻ thù hươn như onizuka cũng có thêm 1 đồng minh...tính ra lực lượng cũng huề...
nói chung là xem sub mới đỡ nản vs cặp Takeshi-Seiko   ... và thấy OST phim nay tả đúng từng nhân vật lun á T.T
...
chỗ này cho tui đen túi xí...vì sao sau khi Ryu bệnh, lúc nào nhìn 2 em nó trên giường cũng đều cảnh Mi nó quay đi, nằm cách xa nhau zậy ... ko lẽ cũng vì "bất lực"
...
e hèm...quay lại chuyện chính
cảnh ta mong đợi nhất đã đến...ồ yeeeeeeeeee
mặt dù Ryu bất lực vì ko thể cho Takao biết mặt...nhưng Mi làm Takao phải câm họng lun...biết thế nào là bất lực chưa con...thèn Ryu nó vì bệnh nên mới ko làm đc gì...mày chân tay lành lặn...mò đến hách dịch, lại ko làm đc gì ng ta...lại còn bị răn đe 1 cú...cái này gọi là bất lực trong nhục nhã đóa nghen coan
cái hay trong lời nói của Mi là ko nói lời đao to búa lướn, mà dùng câu của Takao mà nói lại nó...1 chữ TUYỆT ^^
..
lại đến cảnh trên trường của 2 đứa...lần này là tụi em BẤT LỰC vs bác đạo diễn, vs Na... T.T...2 cái môi nó muốn gặp nhau lắm lun, sao chia rẽ tụi nó hoài dậy T.T...ngọt đến chết hết chị em thế mà vẫn bất lực nhìn Môi đi tìm Má tìm TRÁN
à Mi em, cho mềnh hỏi câu ..kêu chồng đi tắm thay quần ao...ai làm cho vậy )
cuối phim...ko oánh đc nhỏ Aikiko tui thấy tui bất lực nhứt lun ... nói Mi vào ăn chung lun nhé...ớ như nhà bả ý hề, nói như mời khách á...tự sướng nó cùng vừa vừa thôi chớ bà...làm vợ tốt mà nối giao cho giặc giết chồng à, ngu vãi...Mi bất lực vì độ ngu muội của bà ni lun ... rùi khoe mình giỏi nữ công gia chánh, làm vợ hiền...mấy cái này em Mi nó còn hơn bà á...tưởng ko ai đc như bà à...Mi em chửi nó y như chửi Takao đi, tực tực quạ...em đừng khi nào cũng làm mềnh có cảm giác em yếu thế trc mụ Aikiko này, nó khó chịu lắm...ít nhất em phải nói thẳng cho mụ biết Ryu là của em...ôi tức mà ko làm đc gì...vì bé Mi nó hiền...trời ạ...cái này gọi là bất lực đó T.T
chứ mụ này ngu lâu dốt bền khó đào tạo lắm, chỉ mình thèn Ryu từ chối ko đủ đô mô T.T

tập 10 à...hẹn mai

Bình luận

@Ette_Shu: nàng quả thật quá đen tối =)))  Đăng lúc 1-10-2014 03:48 PM
đằng nào Ryu cũng phải thay nội y chứ =)) mà nhìn hết rồi thì mần đi chớ há há  Đăng lúc 30-9-2014 02:00 PM
mình cũng có thắc mắc như bạn :)) mình cứ thắc mắc ai tắm ai thay quần áo cho Ryu hộ Mi vì lúc mở cửa phòng ra có mỗi 2 đứa vs nhau :"> nhìn thấy hết r sao ;))   Đăng lúc 30-9-2014 02:00 PM
chắc nàng cũng giúp chàng lúc chàng đi xe lăn, vậy mà k có gì hết thì cũng hơi nghi ngờ ha 8-)  Đăng lúc 29-9-2014 11:24 PM
lần trước chủ đề gối ôm lần này chủ đề bất lực hả nàng =)) đang rầu đọc bài nàng mà ta cũng cười quá trời :))) công nhận là ngủ kế bên hằng đêm  Đăng lúc 29-9-2014 11:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 30-9-2014 08:04:20 | Chỉ xem của tác giả
Lại được ngắm đôi Nadech và Yaya trong bộ phim này. Thật sự rất thích phần 2 này, vì lần này Yaya còn có tài đánh nhau nữa, ở bên cạnh Ryu. Lúc đầu thấy Mayumi lạnh lùng với Ryu cũng thấy tội cho anh. Suốt mấy năm trời thầm lặng nhìn cô từ xa, lo sợ Mayumi sẽ gặp nguy hiểm nên đành phải làm thế.
Nhưng rồi chuyện vui vẻ cũng đến...
Cái tên Yuji nhìn vẻ ngoài như thế nhưng tâm địa lại thật thâm độc. Nhìn anh ta Dan chỉ muốn nện cho mấy phát
Bản nhạc phim của Nadech với Yaya hát cũng thật hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 1-10-2014 15:29:23 | Chỉ xem của tác giả
VIETSUB TẬP 11 (HD)
ÁNH DƯƠNG RỰC RỠ

DOWNLOAD LINK:
+ Torrent: Cập nhật ở page 1
+ Fshare:  HD | SD
+ Mega:

Chúc mn xem phim vui vẻ

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 1-10-2014 18:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay là tập cuối rồi cả nhà ơi..zui là đc xem đám cưới of đôi trẻ..
Pùn là từ nay về sau ko còn hóng để đc gặp đôi trẻ vào mỗi tối thứ 4 vs thứ 5 nữa rồi..pùn quá..ko bít bao giờ 2 bạn mới đóng chung để đc hóng như phim này..8h15 là có film rồi..chờ đợi thôi..
Mà theo mình thấy thì đa số phim thái đều trong sáng ko có cảnh bs đâu..
Chờ đợi film tối nay thôi

Bình luận

Bedscence đó bạn  Đăng lúc 1-10-2014 06:27 PM
công nhận làm thì ào ào cho hết nhưng hết rồi thì lại tiếc :( k biết bao giờ mới lại gặp 2 trẻ nữa. À mà bs là gì hả bạn?  Đăng lúc 1-10-2014 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2014 18:16:21 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là tập cuối rồi quăng vài cái fin fin lên cho mn nè

BTS cảnh đám cưới của Talui Kong Tai

Cre: ThaiTv HD Fast Utube

Chăm sóc lẫn nhau

Cre: meupp IG

Tấm hình này đăng trên thairath kèm theo một bài ngắn nói rằng cảnh quay này sau khi đạo diễn hô Cut thì Nadech và Yaya...vẫn tiếp tục ôm nhau , không biết là do không nghe , nhập tâm quá vào nhân vật hay còn lí do nào khác . Cảnh này thì chắc là cũng gần cuối rồi (có khi cuối luôn) nên hy vọng đoạn này là Mi có baby rồi ha

Cre: thairath

Bình luận

@shanerry: hỏi mấy bé trans thì k có nhắc gì đến vụ baby cả, buồn ơi là sầu :'(  Đăng lúc 3-10-2014 11:15 AM
Ta buồn nhất là chả thấy nói năng gì tới e bé cả :(  Đăng lúc 2-10-2014 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 2-10-2014 00:04:26 | Chỉ xem của tác giả
cảm xúc sau khi xem tập cuối là thật đã mắt đã tai, được cái phim thái kết thúc rất có hậu, cần chết là chết hết, đôi nào vào đôi đấy

nhưng tâm trạng sau khi xem hết phim thì buồn quá cơ
buồn vì lâu lắm rồi mới lại được xem 2 đứa đóng cùng nhau mà phim hết nhanh quá (chưa nói đến bị cắt)
buồn vì phải chờ lâu nữa mới được xem 2 đứa đóng cùng nhau

thế là hết cảnh tối t4 t5 vội vàng tắm rửa cơm nc để ngồi hóng phim với cái mạng lởm
buồn ơi là sầu

Bình luận

tâm trạng giống ss quá :( k xem live đc cũng ngồi đó nghe bà con kể rồi hì hụi chờ down raw  Đăng lúc 2-10-2014 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 2-10-2014 00:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem raw xong..xem mà mất máu quá cả nhà ơi..nhà đài dấu kỹ quá chừng..tung lên là hot quá chừng lun...
Xem xong mất mấy lít máu lun..ko bàn cãi gì thêm..tập cuối chỉ 1 chữ "tuyệt"..đi từ bất ngờ này tới bất ngờ khác lun..đỡ ko kịp lun rồi..
1 bộ phim hay và ý nghĩa vô cùng..^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
 Tác giả| Đăng lúc 2-10-2014 00:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Tâm trạng bây giờ rối rắm quá, bất ngờ, vui, thích thú với tập cuối, tiếc nuối khi một số cảnh bị cắt và phim đã đến hồi kết thúc . Vậy là từ giờ hết trông ngóng tới thứ 4 và thứ 5 thật rồi, còn 1 tập nữa là hết chạy sub với subteam thật rồi .

Để mai tua lại 1 vòng raw HD rồi lên phát biểu cảm tưởng vậy, gửi link HD cho nàng nào chưa xem đc raw ^_^:

Cre: LAKORNHD OFFICIAL Utube

Mn nhìn qua phải có list đủ 9 phần luôn nha .

@Ette_Shu nàng thỏa ước nguyện rồi làm 1 bài trước đi . Tặng nàng tấm hình cho thêm động lực, quá trình ăn kem trước cổng

Cre: The BarryYa FB

Bình luận

nhất định nhất định phải làm 1 bài thật cảm xúc về quá trình ăn kem chứ :)) hqua trái tim ngây thơ của ta nhảy tưng tưng làm ứ dám xem lại,ngượng =))  Đăng lúc 2-10-2014 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 2-10-2014 07:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng đã đc xem tập 12
tập cuối đúng là HÀNH HẠ nhau mà

cái chết của Junko khiến Ryu ray rứt, Mi biết ơn ... làm mềnh đột nhiên thấy giống như đây là kết cục tốt nhất cho Junko...cuối đời ít nhất cũng có được sự hạnh phúc, lại trả ơn đc cho Ryu, iu Ryu bằng mạng sống mình...
mạch phim của Aikiko cũng giải quyết 1 cách êm đẹp...ít nhất là do hiểu lần Mi có thai nên Aikiko mới bộc lộ hết sự căm ghét ra...nhờ thế Mi mới nói cho bạn nì sáng mắt ra...đã nói rồi, chỉ có Mi nói thẳng cho bạn ý kia mới hữu hiệu
...
đến cảnh chui vào chăn cắn gối rồi
ngay trc đó Ryu còn mặt mày căng thẳng, qua gặp vợ là trở mặt liền á...tính ra...vì thèn Ryu nó quyết trận chiến cuối cùng rồi, nên nó muốn ít nhất nếu nó chết, thì trước lúc chết phải "ăn" được em nó...vì thế khi Mi có ý ngăn lại, như mọi lần thì nó sẽ chiều ý em, nhưng lần này ý định kiên định rồi...nghiêm túc tỏ ý và quất lun nhưng nói đi nói lại...Ryu vì muốn lưu lại cho Onizuka, cho Mi 1 đứa con nếu lỡ nó có xảy ra gì bất trắc...mà ông tin vào "khả năng" của mình 1 cú là dính à Ryu
nhưng ta thấy hụt hẫng dùm em Mi 1 chút...lần đầu tiên mà khi mở mắt ra, đi đâu mất...trớt quớt à
...nhưng đoạn Mi đọc thư...cái tay, cái tay á Ryu nghe ... em nó không mặc gì đó...vuốt lên vuốt xuống sướng không vậy ...
ta nói 3 cảnh em Mi nó ko mặt đồ là 3 cảnh ta thấy đã nhất lun )

việc Ryu kéo cả nhóm đi mà chỉ vác theo kiếm vậy là sao ta, nó cố ý để bị bắt à...chứ đã biết bên kia chơi toàn súng, mà Onizuka cứ vác kiếm dùng hoài à...lỡ tụi nó bắn lun 1 cú cho nhanh như 3 bác hộ vệ thì sao =.=

Còn bác Haru...bác đúng là 1 nam tử hán đó...vì Mi mà khẳng định giao hữu vs Onizuka, trao lun cả quyền dẫn dắt Miura đi chiến đấu...nhưng không yêu cầu điều kiện với Mi...đoạn Haru nắm tay Mi, cảm giác như trao lun tình yêu của bác ý cho Mi sao ý

cũng nhờ Mi mà cục diện trở thành "Bẫy trong bẫy" ... tụi xấu tưởng thực hiện đc mục đích giết Hiro, đổ tội cho Ryu...RYu tưởng mình phá đc kế hoạch của chúng ép vào 1 góc...nhưng chính chúng lại lừa Ryu vào 1 góc ... nhưng ko ngờ ng đàn bà của Onizuka cũng là người đàn bà mà Miura khao khát lại phá hoàn toàn kế hoạch...

màn xuất hiện của Mi thật là hoành tráng...em oánh kiếm cũng thật đã mắt,mặc dù đường kiếm ko đc mạnh mẽ và dứt khoát như anh trai,nhưng ta thích mấy cảnh lạnh lùng quay lưng, đâm ra sau hay 1 nhát cái xẹt ...chít tụi nó lun ...

Còn Yuji...ta thấy sau Junko thì Yuji là người tội nhất phim lun T.T...nó yêu Mi đúng chất 1 lòng 1 dạ, từ trước đến h, ko vì bất cứ điều gì, nhiệm vụ hay chiếm đoạt mà gây tổn thương Mi...luôn trân trọng Mi 1 cách nhẹ nhàng...khi đối đầu với Mi...nó ko cần suy nghĩ mà liền quay ngược lưỡi kiếm...Mi à, em bắt ép nó phải chiến đấu vs em, đây là nổi đau lớn nhất của nó đấy em biết ko, trong hoàn cảnh 1 mất 1 còn này, tình cảm của nó vẫn thắng lý trí...cuối cùng Yuji cũng đc giải thoát, chính bố nó ép nó vào con đường này thì chính tay bố nó giải thoát cho nó...và đây cùng là cách trừng phạt Masaru bằng phương pháp độc ác nhất, còn gì đau hơn chính tay mình giết con mình T.T...thôi, ít nhất Yuji đã nói rõ lòng mình cho Mi, bảo vệ đc Mi, Mi cũng ko phải thật lòng muốn hại nó...vậy là đủ cho nó nhể

...Mayumi nhận được tình yêu "thuần" của 3 người đàn ông - nguyện hy sinh, ko mù quáng chiếm đoạt ...thật sự thấy Mi rất may mắn...

có hơi bất ngờ, đoạn Takeshi quay về giết Yamamoto...thật lạnh lùng mà...
nhưng ko hiểu đoạn Takeshi nói vs Ryu, T có biết Ryu ko pahir dòng máu Onizuka ko, hay biết rồi nhưng vẫn thấy Ryu là 1 vị thủ lĩnh tốt và có khả năng bảo vệ Onizuka hơn nó
cảm giác như T đi trong thanh thản ý, ko còn vướng bận gì nữa rồi...

thế mà khi Ryu đọc đc thư lộ thân phận mình...tui cứ nghĩ là Ryu sẽ trao trả lại cho Takeshi...thấy thế là đẹp rồi...Ryu-Mi đã thay T-S chống đỡ quá lâu rồi, T-S đã hạnh phúc yên bình đủ rồi, bây h là lúc yên bình cho cặp Ryu-Mi...nhưng xem ra cuối tập thì Ryu - Mi vẫn là cặp vợ chồng thủ lĩnh tuyệt vời của Onizuka...
có lẽ thế là đẹp nhất
Vì tụi mềnh yêu 1 vị thủ lĩnh và 1 cô bác sĩ mạnh mẽ từ trong khó khăn thế này mà

p/s: tập này Na lời lắm nga...ko những đc vuốt ve em nó...đoạn cuối khi chành sợ vào tim nàng ý...Ryu à có cảm nhận đc ko (bên trong )...Na à có cảm nhận được ko (bên ngoài )

Bình luận

mình cũng k rời mắt đc khỏi cái tay mà cứ ngượng thay 2 em, sao lại cứ mó mó sờ sờ thế chứ :))  Đăng lúc 3-10-2014 10:57 AM
zoom vô cái tay thôi =))) mà ta thích cái tay kia nha, tay nắm chặt tay Mi ấy, cảm giác giờ chúng ta là 1 rồi nèm:3  Đăng lúc 2-10-2014 01:23 PM
chàng biến mất tiêu nữa, ai dè vẫn còn đoạn lá thư :3 đoạn đó k chắc nh mấy đoạn này quen lắm, lại nói về nhiệm vụ rồi nên mình k tập trung thoại mà chỉ   Đăng lúc 2-10-2014 01:22 PM
Chưa com đc bài dài mà đọc mấy nàng viết phải log vô com đây :))) thiệt là đoạn Ryu nó trói tay đc là mình thấy xong rồi nh công nhận hơi nhanh :v nhất là hôm sau   Đăng lúc 2-10-2014 01:20 PM
là sau ngày cưới ý tại kêu đẻ mấy đứa haha trong BTS có chiếu cảnh này rồi nhưng mình k nghĩ là cảnh ăn kem trước cổng mà cứ nghĩ là ăn kem sau cổng :))  Đăng lúc 2-10-2014 10:49 AM

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 2-10-2014 09:27:36 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là chặn đường tình yêu của thủ lĩnh Ryu và cô bác sĩ xinh đẹp và tài năng Mayumi đã đi đến kết thúc tốt đẹp cho tất cả mọi người. Người cần chết phải chết, người xứng đáng được hưởng hạnh phúc cũng được hạnh phúc. Phim kết thúc happy ending mà sao ta thấy buồn quá. Hết rồi mong tới t4- t5 mỗi tuần rồi mong subteam nhà mình có sub. Có một cảm giác hụt hẫng không hề nhẹ ở đây. Dẫu biết là cái gì rồi cũng sẽ kết thúc nhưng vẫn không thể dễ dàng chấp nhận được vì không biết bao giờ lại được gặp đôi trẻ trong dự án mới nữa đây. Thui không để cảm xúc đi xuống nữa dù sao cũng còn cái concert sắp tới cho mình hóng và hi vọng sớm có dự án cho 2 ẻm tái hợp (mình vẫn có niềm tin mãnh liệt vào điều này dù gần đây toàn chuyện khong zui).

Tập này đúng là quánh đấm đùng đùng và cũng ngọt ngào vô đối. Em Mi quánh đẹp quá!!! Mà không biết vì quá yêu em í hay sao mà thấy e í làm cái gì cuxg đẹp cũng đáng yêu,keke. Em cũng rất may mắn vì có 3 người đàn ông iu em và hi sinh cho e tất cả với tình iu trong sáng và tôn trọng. Ta nghĩ được như thế cũng là xứng đáng với tính cách và phẩm chất con người em. Em rất rõ ràng trong công việc và tình cảm, em không lợi dụng tình cảm của người khác để người đó giúp mình rất có khí chất. Phải nói nhân vật Mayumi là nhân vật ta thích nhất trong các nhân vật e Ya thể hiện tuy nhìu đoạn đạo diễn và biên kịch làm ta bực mình với nhân vật vì hơi vô lí chút nhưng thôi iu thì củ ấu cũng tròn mà .  Ryu quả là lợi hại, trước khi quyết tử cho tổ quốc quyết sinh phải quyết sinh 1 đứa với e Mi mới được, vậy mới được chứ. sốt sình sịt <3<3<3 nhưng mà ta thích cái lợi hại đó nhờ vậy mà có cảnh hót cho chúng ta rửa con mắt . Nhân vật Yuji quả là bất hạnh và đáng được cảm thông như lời Goft chia sẽ trong BTS, cái kết cho nhân vật này là hợp lí chết vì người mình yêu.
Tạm biệt nhé Ruy và Mayumi, hẹn gặp lại sau khi sub team sub xong ta lại gặp nhau nhé ^^
Thấy clip này trên IG muốn share với mọi người, đời thực ta nói nó "thực" hơn phim ))

http://instagram.com/p/tnrqscS3f_/

Bình luận

ờ nhể mà có tập 11 ý,môi em Na bị sứt miếng nhỏ k biết có fai do em Ya hư k hahaha  Đăng lúc 3-10-2014 02:00 PM
haha vì cái môi nó không hư trên màn ảnh được nên đành để cái tay nó hư thay, còn ngoài đời thực ko dám tưởng tượng nữa :)))  Đăng lúc 3-10-2014 12:10 PM
cái tay đã thế ko biết cái môi thì thế nào nhỉ, có hư nữa k =))  Đăng lúc 3-10-2014 11:56 AM
Ôi cái tay =))  Đăng lúc 2-10-2014 08:34 PM
các nàng chê tay e hư mốt e ngoan lại thì đừng khóc vì tay ôm vai còn môi đi tìm má và trán nữa nhá :))))))  Đăng lúc 2-10-2014 01:25 PM

Rate

autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách