Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Ánh Dương Rực Rỡ / Roy Fun Tawan Duerd | Nadech Kugimiya, Yaya Urassaya

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 26-12-2014 20:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu không có thiện cảm với Nadech xíu nào hết nha Yaya cung vậy đó
mà từ khi coi phim Game rai game ruk thì ôi thôi dễ thương hết sức hà
thích rồi đó nha làm sao bây giờ đây hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 7-1-2015 18:17:03 | Chỉ xem của tác giả
ryo_san gửi lúc 17-8-2014 11:32 PM
T-Zone & Yadech House's Subbing Team
Project leader: Autumn21, Ryo-san
Trans: Nxuyen91,  ...

Trời ơi toàn phin hay mà cứ phải ngóng chờ hoài ah! Kite ơi nhanh nhanh len nhé! Ủng hộ nhà Kite hết mình nè! Lót dép ngồi hóng!

Bình luận

full bộ lâu rồi mà bạn :D  Đăng lúc 10-1-2015 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 10-1-2015 21:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh chị này quá chừng. Ai cũng đẹp hết sẩy luôn, ngắm mê mẩn. Dạo trước mình nghe đứa bạn review nên mò mẫm vào xem thử. Gì chứ thấy trai đẹp, gái đẹp là mê rồi. Mà anh này yêu chị nữ chính kinh khủng, người đâu mà si tình dữ, khúc đầu thấy cũng hơi bực chị này do cứ dây dưa với anh nam thứ rồi phũ phàng với anh nam chính trong khi còn yêu ảnh rất nhiều. Cơ mà xem càng về sau càng thấy tính cách chị này hay: độc lập, có chính kiến, mạnh mẽ...mà vậy mới xứng với ảnh, ai bảo người ta làm trùm làm gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 12-1-2015 12:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong bộ này rồi mà, bao nhiêu lâu rồi đó, xem mà thấy nồng thắm giữa 2 đứa quá, 2 đứa này chỉ có tình tình thêm nữa chứ không có giảm đi đâu. Thình thoảng nhớ chúng nó mà mình vẫn xem lại phim 2 đứa nó đóng, phim này mặc dù vui nhộn nhưng mà tại vì sau 10 năm gặp lại rồi tình cảm phát triển, nên diễn có vẻ già dặn hơn nhiều, chững chạc luôn. Nội dung phim về cuối mình không thích lắm ý, cái vụ Ryu ko phải cháu ruột nhà đó ý, nếu là cháu ruột thì hay hơn, kết thúc như thế nó trọn vẹn hơn nhiều ấy. Mặc dù phát sinh tình tiết đó thì phim ý nghĩa hơn nhiều, nhưng mà để kiểu đó mình vẫn cảm thấy ko hay cho lắm, mình chỉ ko ưng ý mỗi khoản này thôi. Chứ cảnh tình thì ổn rồi, mỗi tội realkiss 2 đứa quá chớp nhoáng, cảnh đó mình shock còn chưa tỉnh đc thì nó đã kết thúc rồi. Chẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 9-4-2015 21:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Mới luyện xong 2 phần của series Rising sun này, phải nói là rất hay. Bản thân mình thích phần 2 hơn vì nhiều lý do, mà chủ yếu là do mình thích Nadech Tuy nhiên phải nói là nhân vật của Mayumi cũng khiến mình rất ấn tượng. Phim đầu tư công phu, cực thích mấy màn oánh nhau của mấy gia tộc
Và sau khi xem phim xong kết lại là: e đã bắt đầu có ấn tượng tốt vs phim ảnh Thái, và bắt đầu xem phim vì chỉ thích xem Nadech thì sau khi xem xong e đã thích luôn cả 4 nhân vật chính, nhưng vẫn là thích cậu Nadech nhất (Nói chung là cực thích bạn này)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 5-5-2015 20:25:22 | Chỉ xem của tác giả
NaYa Ban đầu ko có hứng lắm với phim Thái đâu nhưng không ngờ lại ngồi luyện Game Rai Game Ruk rồi thích luôn Kể từ đó dần dần đi mò phim của 2 trẻ mà xem T__T Thật không thể ngờ đã từng ghét ngồi cày phim dài tập, vậy mà bây giờ xem tập nào tập nấy dài đến gần 2 tiếng/1 tập
Phần 1 thì 2 đứa dễ thương, sau biến cố phần 1, Ryu và Mayumi dần dần chị chia cắt sang phần 2 thì như lột xác thành người khác luôn mấy màn tán tỉnh của bạn Ryu thật ko thể đùa được đâu nói câu nào là ruồi chết câu đó, ngọt quá mà Tình địch của cả 2 vào phần 2 cũng đáng sợ hơn phần 1, toàn nguy hiểmt ngầm chứ ko như Aiko-hôn phu của Takashi, thể hiện ra mặt
NaYa đóng phim nào cũng thích hết trơn nội dung hấp dẫn, hơn nữa cách diễn quá chân thật của 2 trẻ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 17-8-2015 12:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Bị bấn loạn cặp này lâu rồi ý. Phim hay quá ạ. Cảm ơn subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 4-9-2015 09:33:57 | Chỉ xem của tác giả
klq cơ mà xem phim này lâu rồi giờ mới biết nhân vật anh cảnh sát Yuji là anh trai của Mike , thả nào nhìn thấy quen quen , cực thích anh này luôn nha . Hình như anh này có đóng phim chung với Aom trong phim "The Couple" thì phải ?   Không bit Kites có làm vietsub phim này không nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 11-12-2015 09:16:07 | Chỉ xem của tác giả
Dù rất thích Mayumi nhưng Ryu luôn miệng chê cô nàng còn quá trẻ con và sợ rằng tình cảm này cũng sẽ là điểm yếu như Preawdao đối với Takeshi. Để bảo vệ vị hôn thê khỏi tai mắt của kẻ thù, Ryu buộc phải giả vờ không quan tâm đến Mayumi trong suốt 7 năm. Trước sự lạnh nhạt của Ryu, Mayumi quyết định đi theo con đường của riêng mình, đó là tiếp tục luyện tập kiếm đạo, võ thuật và trở thành bác sĩ như cô mơ ước. Khi Mayumi trưởng thành và có người theo đuổi, Ryu mới quyết định chấm dứt vở kịch, xuất hiện trước mặt cô và đề nghị thực hiện lời hẹn ước năm xưa. Liệu Mayumi có chịu tha thứ cho Ryu hay không khi Ryu vẫn còn dây dưa với một người phụ nữ khác và Mayumi thì được Yuji, một sĩ quan trẻ tuổi cấp cao để ý?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 29-3-2016 10:57:53 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi chính đúng là tiên đồng ngọc nữ của thái lan, nhìn đẹp đôi dã man. Cặp đôi này chụp tạp chí cười rất là đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách