Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Người tình kim cương/克拉恋人/Bi Rain, Đường Yên, La Tấn, Địch Lệ Nhiệt Ba: Vietsub Ep 68 END Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 29-7-2015 16:07:30 | Chỉ xem của tác giả

cre : @电视剧-克拉恋人
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 30-7-2015 17:01:10 | Chỉ xem của tác giả
Bi Rain có vẻ hợp đóng phim HQ hơn, mấy phim TQ đóng không nhập vai lắm. Hơn nữa mặc dù diễn xuất của Bi Rain tự nhiên nhưng không thoát được cái bóng của vai diễn trong ngôi nhà hạnh phúc. Bi Rain có vẻ có chem với Lưu Diệc Phi và Địch Lệ Nhiệt Ba hơn là với Đường Yên.
Biểu cảm của chị Đường Yên không được tự nhiên lắm, và chẳng hiểu sao cứ xem phim của chị ý là mình thích nữ phụ hơn. Đường Yên rất hay đóng mấy vai trong sáng nhưng quả thực chị ý không hợp với vai kiểu này. Giờ đóng Mễ Đóa- đáng ra trông phải ngây thơ nhưng "đôi mắt" của Đường Yên không toát lên vẻ trong sáng của Mễ Đóa. Nên mình thích Cao Văn hơn dù đáng ra vai Cao Văn nên có chút trải đời tí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-7-2015 22:26:32 | Chỉ xem của tác giả

cre @电视剧-克拉恋人
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 30-7-2015 22:28:35 | Chỉ xem của tác giả

cre @电视剧-克拉恋人
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 30-7-2015 22:29:47 | Chỉ xem của tác giả

cre @电视剧-克拉恋人
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 30-7-2015 22:30:56 | Chỉ xem của tác giả

cre @电视剧-克拉恋人

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Cảm ơn đóng góp của bạn nha!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 30-7-2015 22:36:01 | Chỉ xem của tác giả

cre @电视剧-克拉恋人

Bình luận

nếu so với mỹ nhân thì Địch Lệ Nhiệt Ba diễn hay hơn Cổ Lực Na Trát nhiều :))  Đăng lúc 31-7-2015 07:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 31-7-2015 00:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Đường Yên trán cao, trông cũng có tuổi rồi không nên chọn mấy loại vai ngây thơ, ngô ngố, chớp chớp mắt nữa. Cô ấy hợp với hình tượng cô gái thông minh, mạnh mẽ, đấu trí... hơn. Sau BNTĐ mình cố đón xem vài phim của cô ấy mà không phim nào xem nổi quá tập 5 hết. Hy vọng cô ấy sẽ sáng suốt hơn khi chọn vai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 31-7-2015 03:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thấy cổ vẫn còn dễ thương nhìn cũng ngây thơ lắm hehe
Nhưng mà đúng là nét mặt Đường Yên hơi cứng ~~ còn Bi Rain thì đẹp trai khỏi chê rồi .
P/S: Có ai có link phim ko sub ko ạ cho em xin, tại em định làm clip nhạc phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 31-7-2015 10:21:53 | Chỉ xem của tác giả
Thích Lý Dịch Minh quá trời quá đất luôn !!!!!!
Không thích tình cảm của 2 vai chính, xem Đường Yên với Bi Rain cứ thấy gượng gượng sao đó. không biết lí do gì dẫn tới họ thích nhau, nữ chính thì không nói đi tại thích từ đầu rồi, còn nam chính đang không thích rồi quay qua thích vì lí do gì đùng 1 cái thích làm người xem như mình cứ mơ mơ hồ hồ sao á
TEAM MINH MINH !!!!!
Dù sao cũng thanks ST !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách