Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Người tình kim cương/克拉恋人/Bi Rain, Đường Yên, La Tấn, Địch Lệ Nhiệt Ba: Vietsub Ep 68 END Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 31-7-2015 14:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Không nghe được giọng Bi Rain nên xem phim buồn đi vài phần, phim TQ luôn có mấy motip giống hệt nhau mà vẫn cứ thích xem. Ship mạnh mẽ đôi Cao Văn với anh Lôi <3 hihi hơi mô li phê một tí chứ hiếm có chị diễn viên nổi tiếng hay minh tinh nào tính khùng với điên như chị. Đường Yên gầy quá đii mà. Chị tăng 5 kí nữa thì tốt biết bao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 31-7-2015 16:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Thời đại nam phụ lên ngôi, mình cũng không đứng ngoài những con người bị dòng đời xô đẩy, cực lực ship cho Minh-Đóa. Minh quá toẹt vời, vừa làm bạn thân vừa làm anh trai vừa làm nô dịch của Đóa, đời này kiếm đâu được người như vậy cơ chứ Chưa kể, Đường tỷ đóng với anh Tấn hay hơn hẳn những cảnh tay đôi với chú Bi, cặp Lượng-Đóa chả có tí chemistry gì, Đóa mê zai thích Lượng thì ko nói làm gì, nhưng cái kiểu yêu Đóa của Lượng thấy quá nhanh và gượng ép. Cao Văn thì phải nói là vô cùng dễ thương đáng yêu, nhưng Minh là của Đóa cơ biết gả chị Văn cho ai bây giờ )

Nói chung mình không thích người Hàn đóng phim Tàu mà cũng chả thích người Tàu đóng phim Hàn. Cứ phải lồng tiếng, khẩu hình không khớp xem lắm lúc khó chịu ghê luôn. Nhân vật Tiêu Lượng lại chẳng có tính cách đặc biệt nổi trội gì, ngoài việc anh là nam chính nên cần phải dc chú ý @@ Điểm vớt vát duy nhất là chú Bi thiệt trẻ, trông chú chả khác gì cái hồi Full house cả

Chê bai nhiệt tình thế nhưng mà vẫn hóng phim mỗi ngày, kiếp fan girl thật khổ quá )) Mong một cái kết viên mãn (ý là Đóa hãy về với đội của Minh) ^0^

Bình luận

Nhưng quan trọng nhứt là Đóa hãy về với đội của Minh, tui yêu anh Minh phát cuồng huhu :((((  Đăng lúc 31-7-2015 10:09 PM
công nhận Văn với Lượng cũng hợp nhau quá mà, cái hồi giả yêu đương thấy chị Văn cười sáng lóa mà gato với Lượng dã man :v  Đăng lúc 31-7-2015 10:08 PM
bạn này hợp ý mình, Đóa về với Minh, Văn về team Lượng, 2 anh chị cùng sang chảnh khí chất rất hợp nhau, dù mình thấy Văn với Minh kết hợp cũng nét căng =))))   Đăng lúc 31-7-2015 10:03 PM
Cái kết viên mãn là Đóa về với Văn, Minh về với Lượng =))))  Đăng lúc 31-7-2015 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 31-7-2015 20:09:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá!!!! Nhẹ nhàng tình cảm Rất phù hợp để thư giãn cuối tuần
Ủng hộ nhiệt tình cho subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 1-8-2015 00:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Tôi nghiệp anh Lôi của tui quáthiệt sự ko thix nhân vật Tieu Luong chút nào ! cả ngày cứ bay vô làm con ng ta suy nghĩ rồi quá ngày hôm sau lại đổi mặt ! chỉ tội a Lôi cứ phải chạy ngươc chạy xuôi để giúp hết chị này chị kia giải sầu !!!!! nv Mễ Đóa pó tay tôn thờ tình yêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 1-8-2015 01:10:26 | Chỉ xem của tác giả
#Địch Lệ Nhiệt Ba# <3

Bình luận

Comment quá ngắn không liên quan đến nội dung phim, bạn dùng chức năng bình luận (hình tách cà phê) nha!  Đăng lúc 2-8-2015 03:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 1-8-2015 03:27:31 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ, vừa bị đổ cặp La Tấn-Đường Yên xong nhào vô thấy cái phim mới mừng hết lớn, ai ngờ...nam chính lại là bạn Bi Rain .
Mình cũng ship nữ chính với nam phụ có được không. Không can đảm mà theo phim mất thôi.
Đóa về với Minh thì tốt quá, có phim nào từng phản lại nam chính thế không nhỉ

Cảm ơn subteam lại mang đến 1 bộ phim mới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 1-8-2015 12:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vì chán cơ mà xem xong lại quá thích Địch Lệ Nhiệt Ba đi, nhớ trước kia coi CKKĐ mình cũng thấy ẻm bình thường mà qua phim này quá xá đáng yêu đi. Cơ mà link HD sao cứ mãi tập 16 vậy :'( Làm mình cứ dừng ở tập 16 mà vẫn chưa xem tiếp mấy tập mới :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 1-8-2015 21:10:34 | Chỉ xem của tác giả

cre : 电视剧-克拉恋人@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 1-8-2015 21:12:49 | Chỉ xem của tác giả

cre : 电视剧-克拉恋人@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo