Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 5-9-2011 16:47:53 | Chỉ xem của tác giả
bạn Ren là người hiểu chuyện nhất nên thương cảm bạn Shu nhất nên cái mặt ếch của bạn càng trở nên quá giời đáng sợ =))

Bình luận

1$  Đăng lúc 19-9-2011 08:56 PM
sao dạo này nhìn bạn Ren xuống sắc thế nhỉ  Đăng lúc 5-9-2011 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 5-9-2011 16:49:23 | Chỉ xem của tác giả
bé Yuki là người chả biết gì nhất, mà trông thấy Shu bị  bẽ mặt, thì nó thế này

còn bạn Mio, tất cả những gì bạn có thể làm là

Bình luận

2$  Đăng lúc 19-9-2011 08:57 PM
nhưng không biết cách load ảnh (_._*) - nản -  Đăng lúc 5-9-2011 10:12 PM
đâu mà, tự comment vào bài chứ lại đi pot hẳn vào một bài khác để comment mới gọi là trắng trợn =)))))))))))))) xèng thì ss nhiều lắm, chỉ thiếu pot thôi em :))   Đăng lúc 5-9-2011 09:48 PM
chia bài trắng trợn + tự cmt vào bài mình mà ko edit lại để lên xèng =))  Đăng lúc 5-9-2011 09:35 PM
ủa, ai mà chả được load ảnh lên, vô tư đi :))  Đăng lúc 5-9-2011 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-9-2011 10:40:12 | Chỉ xem của tác giả
*bò* mãi mới có thời gian coi phim

Mở đầu ep 5, chưa gì Shu đã muốn làm Ếch Mụn chao lửa với đôi mắt nóng bỏng đầy lửa tình rầu . Lúc này, để tránh 2 ng bị làm phiền, thằng con trai hiểu chuyện đã khéo léo rước đi cục phiền toái Mio

Shu khi nghe tin Mio muốn tổ chức sn cho Ếch, đã ra mặt ngăn cản, 1 vì sợ vợ yêu ko thik, 2 là vì ghen, ai ya ~ Lại còn tận mắt chứng kiến Ếch Mụn rơi vào vòng tay ng khác nữa, haiz~

Mẹ của Ren làm mình nhớ tới bộ truyện Bara no Tameni Có một bà mẹ nổi tiếng và ích kỷ, cũng sinh ra 1 đống con xinh đẹp tài ba, nhg lại chẳng thèm chăm sóc, quan tâm, đến ngày sn cũng ko nhớ. Nhg chẳng thể nào ghét cho được 2 ng phụ nữa này

Lên xe bus mà chẳng có mục đích gì, cứ mặc nó đi vô định chỉ để nỗi buồn trôi lại phía sau, rồi trở về nhà tự thắp nến, tự ăn bánh chúc mừng sn mình. Cả 2 cảm giác này đều từng trải qua rồi

Thèm 1 cái ôm chân thành ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-9-2011 12:12:54 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=
&feature=feedu

tại sao lần nào cũng chỉ hơn có một phút T^T bạn Taipi T^T mình còn chưa ngắm bạn được kỹ T^T cái nước da bánh mật của bạn có đèn dọi vào làm tớ  muốn cắn bạn một cái quá T^T

Tama chan mặc bộ này quá đẹp ><

Hikka, như thường lệ, vẫn bị dìm ở cuối =_=

cái CD mà không cho bé hát mình muốn ném dép quá ><

Bình luận

uầy, sao kiếm từ nãy đến giờ mà chả được đồng nào nhỉ :))  Đăng lúc 19-9-2011 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-9-2011 12:20:48 | Chỉ xem của tác giả
BẠN XÙ ƠIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

CÁI MẶT NHÌN NGHIÊNG VỚI CÁI CỔ THON DÀI CỦA BẠN, NƯỚC DA BÁNH MẬT DƯỚI ÁNH ĐÈN CỦA BẠN, BẠN ĐỊNH GIẾT TỚ À   AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAÂ?

hu hu hu hu tớ ứ biết đâu T^T, trong phim mặc cái bộ đó với đeo cái kínhh trông mặt cứ tối tăm, baka, tự kỷ, lên comming soon lại long lanh thế này T^T

Tama, lôi ngay anh yêu của bạn về nhà đóng cửa bảo quản đi T^T

Bình luận

trết mất thâu, đau lưng quá cơ T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-9-2011 14:11:02 | Chỉ xem của tác giả
http://www.allkpop.com/2011/09/j ... ang-geun-suks-cameo

tớ biết ngay là thể nào cũng có cái bài kiểu này nó xuất hiện mà giá mà chúng ta biết là đoạn có anh Suk cái rate nó bao nhiêu nhỉ =_=

Bình luận

lão hóa hết cột sống rồi sao mà đau thế T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:01 PM
thế nào cũng được, có gọi tớ là "mày" cũng được =))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 6-9-2011 10:22 PM
sn 89... vậy làm em rồi...xưng hô sao thế  Đăng lúc 6-9-2011 09:58 PM
hic, XD à cái emotion biểu thị cảm xúc cười nhăn nhở sung sướng vô cùng hạnh phúc đó :)). Mà tớ sinh năm 87 đó, ấy bao nhiêu tuổi :))  Đăng lúc 6-9-2011 09:56 PM
cảm phiền cho hỏi XD là gì? thấy mấy bạn hay viết mà mình ngu ngơ chả biết là gì >"<  Đăng lúc 6-9-2011 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-9-2011 16:00:41 | Chỉ xem của tác giả

cre:ikemen desu ne@facebook

không thích con trai hút thuốc {:3_58:}

Bình luận

oh...ra thế :)) giờ đã biết :))  Đăng lúc 6-9-2011 08:05 PM
@tinykaty : :)) hông phải đâu :)) cái mặt đang " phê " thuốc đó =))  Đăng lúc 6-9-2011 07:58 PM
nhìn miễn cưỡng quá cứ như có người ép hút vậy  Đăng lúc 6-9-2011 07:54 PM
Bạn cũng k thích con trai hút thuốc! >"<  Đăng lúc 6-9-2011 06:00 PM
nhìn điêu quá =))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 6-9-2011 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 6-9-2011 16:40:31 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

*chỉ chỏ* không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không khôngkhông không không không không khôngkhông không không không không khôngkhông không không không không không không không không không không khôngkhông không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không khôngkhông không không không không khôngkhông không không không không khôngkhông không không không không không không không không không không khôngkhông không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không không

bạn không thương cái cổ họng của bạn à T^T, giọng bạn thì nó đã chả thấp bé nhỏ nhẹ gì rồi, làm ơn đừng có hút thuốc nữa, làm ơn bỏ đi cho tớ đi T^T pờ lít pờ lit mà T^T

P/S: cổ tay đẹp thế XD

Bình luận

bây giờ đang nghe Love the way you lie part 2 của R T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:02 PM
ne vơ , ss không muốn bạn ấy hút thuốc T^T  Đăng lúc 6-9-2011 09:23 PM
hút thuốc có lợi lắm đó:)) tăng thu nhập cho người bán, tốn tiền thuốc men, gặp tổ tiên sớm  Đăng lúc 6-9-2011 09:12 PM
vậy ss nên cổ vũ bạn hút thuốc =)))))))))))  Đăng lúc 6-9-2011 09:04 PM
ss thích bạn lúc đọc rap với lúc nói với lúc hát trầm a :)) lúc lên cao thì như giọng gái :))  Đăng lúc 6-9-2011 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-9-2011 20:46:04 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=

vid này tập hợp những khoảng khắc rất đáng yêu và đỡ ức chế của tình yêu một thời Shu-Mio của mình

P/S: bạn Taipi ngoài đời ngàn lần không bao giờ có cái mặt lừa tình thế này đâu . coi cái ảnh lão diễn xong không nhinj được cười, cười thả cửa không thể nào bỉ hơn được

from: smilejupiter@youtube

Bình luận

uầy, mình lịch sự chán, nhiều chỗ họ sờ pam trắng trợn cơ T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:03 PM
hèn chi hổng thấy ai ngoài tụi mình...may mà ko bị del bài đó  Đăng lúc 6-9-2011 09:46 PM
đâu, bên nhà cũ cũng rep nhiều mà :)) sang đây lại toàn mấy mình tự kỷ  Đăng lúc 6-9-2011 09:24 PM
phim này vậy mà bị ném gạch à...phim THCCC chắc bị ném bom nguyên tử luôn quá... tội nghiệp chưa view nhiều..reply ít (>"<) =))  Đăng lúc 6-9-2011 09:10 PM
ơ thế không biết là phim này đang bị ném gạch à tơi bời à :)) các bạn khác chỉ làm sai lừn rít đờ thôi, được cái reply thì ít nhưng viu hơi bị nhiều =))  Đăng lúc 6-9-2011 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-9-2011 21:22:14 | Chỉ xem của tác giả
bạn tiny bảo nhà ít sôi nổi nên tớ mượn cái ảnh của em kk1582 bên nhà Kisumai quăng sang đây chơi

Đây là bợn Tama aka bợn Ren đanh đá mặt ếch lắm mụn

Có cái chi mà che cơ chứ

@tiny: phim làm lại Hàn ko tránh khỏi việc bị ném gạch bạn ạ
dù ep 1 đã khiến mn hi vọng phim sẽ khác đi nhưng càng ngày nó càng sướt mướt ---> bị anti
nhưng mình có anti thì mình vẫn xem. Xem để thấy các bạn diễn thế nào Với cả xem thì mới biết có cái gì khiến mình có thể anti

Bình luận

xờ pam đến đây, định không rép vào đít em nhưng nhìn cái mặt Tama bỉ quá nên phải đá một cái =))  Đăng lúc 19-9-2011 09:03 PM
ý :(( :(( cái sign :(( * gào *  Đăng lúc 6-9-2011 10:03 PM
đúng vậy đó, tại bạn Mio mà tất cả ra nông nỗi này, bạn ngây thơ nhưng vô số tội  Đăng lúc 6-9-2011 09:48 PM
chuẩn em ạ :)) mới lại thật ra ngoài vứn đề to lớn chuối củ của bạn Mio thì tất cả đều ổn :))  Đăng lúc 6-9-2011 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách