Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5321#
Đăng lúc 25-10-2013 12:55:22 | Chỉ xem của tác giả
HÔM NAY LÀ SINH NHẬT CÚN JUNSOO ... CHÚC CHO CÚN CON LUÔN NGÂY THƠ, DỄ THƯƠNG ...
CHƯƠNG TRÌNH HÌNH NHƯ ĐẾN TẬP 50 LÀ HẾT THÌ PHẢI. ... CỨ NGHĨ ĐẾN KHÔNG ĐƯỢC UPDATE TÌNH HÌNH CỦA CÚN LÀ THẤY BÙN RỒI... HÌNH NHƯ ĐÃ HÌNH THÀNH THÓI QUEN HẰNG TUẦN SẼ ĐƯỢC UPDATE CÂU CHUYỆN VỀ CÚN ... HIXXXX ... KHÔNG BIẾT SAU NÀY CÚN CÓ ĐÓNG PHIM KHÔNG NHỈ!!!

Bình luận

ko dùng chữ hoa cả bài  Đăng lúc 26-10-2013 09:36 PM
bên Vivo thấy để 50 tập, hic, thế là chỉ còn 8 tập nữa thôi sao  Đăng lúc 25-10-2013 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5322#
Đăng lúc 25-10-2013 13:36:09 | Chỉ xem của tác giả
nay sinh nhật bé mà chị mới biết
chúc bé mau ăn chóng lớn nhá
càng ngày càng đáng yêu hơn
mặc dù bi giờ nhìn là yêu chết luôn òi
JUNSO mắt híp híp ))
yêu quá
tặng em cái bánh nà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5323#
Đăng lúc 25-10-2013 13:47:26 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu yêu Joon vì bệnh mê trai đẹp :">, sau vẫn yêu vì em ý càng ngày càng đẹp zai ý :X. Mà mọi ng có để ý càng sau em ý càng " hâm hâm " đáng iu  ko :)) ( Kiểu đang yên tự nhiên rú lên , or nhảy Gentlement =)) )
Yêu Hoo vì cái tính tham ăn ( giống y như mình :"> ), mà những người thích ăn uống thường là những ng tốt bụng ( nghe ở đâu đó :)) ), em ý thì nhân hậu khỏi nói, và còn có bản năng bảo vệ người khác nữa chứ hị hị. Đã thế lại rất ngây thơ cả tin :P< tiêu biểu là cái tập 41 bị bố Sung Joo dọa ma, tin sái cổ, mặt tái mét =)
Yêu MinGuk hiền lành tốt bụng, nhìn em ý khóc trong tập 41 lúc tưởng appa bị rơi xuống giếng ý, vừa buồn cười vừa muốn khóc theo lun.
Jun Soo thì khỏi phải nói, mình toàn để hình nền destop thui, mở máy ra thấy cái mẹt em là yêu đời hẳn :))
Jiah mới đầu ko để ý lắm, càng sau càng yêu em ý <3. Sau này Jiah sẽ là 1 ng con gái kiên cường mạnh mẽ lắm đây, được bố chiều như thế nhưng mà cực ngoan nhá. Cái đoạn em ý khóc rống lên vì appa bị đóng vai xấu ý :)), dễ thương lắm lắm lun :X.
Yêu Daddy where are we going lắm, cơ mà nghe mấy đứa bạn bảo tới tập 50 là hết à??? Thật sao :((. Ko đc gặp các em nữa thì phải làm sao :(

Bình luận

mình cũng rất thích đoạn Jiah không đồng ý cho bố đóng vai kẻ xấu :)) gào um lên rồi khóc, nhìn cái mặt đến là dễ thương :)) rất là đáng yêu nhé :))  Đăng lúc 27-10-2013 05:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5324#
Đăng lúc 25-10-2013 13:49:32 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday Lee Junsu của noona <3
Cám ơn bố mẹ của Cún đã sinh ra đứa nhóc 4D này, mang đến niềm vui và tiếng cười cho những người xem ctrinh như chúng ta . Đứa nhóc mà lúc đầu ai cũng nghĩ là nhút nhát, ko gây ấn tượng và thỉnh thoàng còn bị nói ngơ nữa. Nhưng em ko quan tâm và dường như chỉ tập trung vào thế giới của em ấy, thông minh theo cách của em, suy nghĩ theo cách của em. Rồi từ bao giờ em lớn nhanh đến mức mọi người phải ngạc nhiên, cá tính của em cũng ngày càng rõ ràng hơn và khiến bao người điêu đổ vì em hơn <3
Vẫn lém lỉnh như tiểu yêu tinh ngày nào nhưng đã nói nhiều hơn, troll mọi người hơn, thích làm việc đến nơi đến chốn hơn và đàn ông hơn nữa :) Thích đứa nhóc này cứ như thế, cứ sống đúng lứa tuổi của em
Yêu mắt cười và cái miệng xêko của em <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5325#
Đăng lúc 25-10-2013 14:41:09 | Chỉ xem của tác giả
Hồi mới đầu xem thì thích joon nhất...nhưng không hiểu sao càng về sau càng bấn vs em suchắc là do cái tưng tửng, mặt ngơ ngơ của e ấyyêu ko chịu được,oa oa oa...mọi người làm j mặc kệ, mình ta ta vẫn yêu đờicứ đứng cười toe toét...cười híp mắt híp mũi giống bố jonghyuk dễ sợ, thích con thích lây sang cả cha.
Hồi đóng" Phẩm chất quý ông" xem nhưng ko để ý lắm đến nhân vật bố jonghyuk nhiều, nhưng vì su mà xem "Trung tâm mai mối" của bố hyuk đấy, có lẽ su giống bố nên cả 2 đều 4D.
생일축하해...수아!...행북해라...항상 웃고누나 널 사랑
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5326#
Đăng lúc 25-10-2013 15:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Junsoo của tui, Cục than của tui, cái cục than đáng iêu lúc nào cũng toe toét!
Không đẹp zai như anh Joon, không trắng trẻo như anh Hoo, không tập trung như anh Min Guk, nhưng em là em luôn làm mọi thứ trở nên tuyệt vời. Ắn cá băng sống thì sao, phì nước vào mặt bố thì sao, tối không chiu "xoẹt xoẹt" thì sao, da em đen nhẻm thì sao... Chẳng sao cả í, vì em như một ngọn lửa, chỉ cần cho e oxi thôi là e cháy rụi mọi thứ luôn.
Hạnh phúc nhé Junsu, 6 tuổi là sắp vào lớp 1 rồi, học ngoan và giỏi như anh Joon nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5327#
Đăng lúc 25-10-2013 15:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Lee Jun Soo
Uầy tình hình là chúc Su 4D hay ăn chóng lớn, mãi cười tươi như bây giờ nhé
Thích em í từ khi mới xem tập 1, dù tập 1 e nhỏ tí mà cũng chả nói mới cơ mà trái tim vẫn cứ yêu em, mà yêu e yêu cả bố em mới chết chứ (mặc dù ngày xưa cũng xem 1 số phim có chú nhưng chưa yêu mấy)
Có lẽ là kiểu "định mệnh chị yêu em í".
Thôi gắng lớn nhanh mà chịu trách nhiệm cho cuộc đời bà già này nhé.
Chụt Moaz...Chụt {:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5328#
Đăng lúc 25-10-2013 18:25:09 | Chỉ xem của tác giả
4D của chị ơi, sinh nhật vui vẻ nhé, lớn nhanh và luôn khỏe mạnh, yêu đời nữa :)))
hồi hôm xem lại tập cắm trại bên suối, mắc cười vs câu chuyện cuộc đời Hoo, em cảm thán cuộc sống mệt mỏi mới chết chứ :))). Nói gì em, đến chị người lớn rồi mà k được ăn theo ý thích là mặt cứ xị ra nữa là. Hoo thế này k béo nữa đâu, bố Soo mẹ Ni ơi, cho em nó ăn bình thường đi mà, để cuộc sống của nó dễ dàng vs :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5329#
Đăng lúc 25-10-2013 19:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Lee Junsu, con trai nam diễn viên Lee Jong Hyuk, từng là một cậu bé rất nhút nhát trước camera và hay trốn phía sau cha mình. Tuy nhiên, bây giờ cậu bé đã trở nên chủ động và dạn dĩ hơn trong các nhiệm vụ được giao. Nếu như trước đây, Junsu rất dễ bị phân tâm khi thực hiện các nhiệm vụ được giao cùng với Yoon Ho thì giờ đây cậu bé dễ dàng nhanh chóng hoàn thành các công việc lặt vặt.

Sự phát triển của 5 đứa trẻ đã khiến người xem rất thích thú. Cùng chờ đón những thay đổi thú vị của các bé sẽ tiếp tục phát triển như thế nào nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5330#
Đăng lúc 25-10-2013 19:19:50 | Chỉ xem của tác giả
chương trình này hay nè,
mình thích joon với jun soo, 2 bé này coi là buồn cười nhất,
lúc đầu k hóng lắm, bây giờ tuần nào cũng chờ để xem, tuần này còn ra 2 part nữa,
thank subteam với admin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách