Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5351#
Đăng lúc 27-10-2013 12:47:02 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn bị lên máy bay

hình ảnh đầu tiên tại NZ ;)

đêm hôm qua mới biết là sang NZ quay, đọc news ấy xong mà mình chỉ mong đến cái hôm phát sóng tập đặc biệt này lắm luôn. Show quá bá đạo ... toàn bộ ekip và mọi thứ trong chương trình này .. DEABAK ...1 Chuyến đi tốn bao nhiêu tiền - từng ấy con người - đạo cụ để quay - nghĩ thôi mà sao thấy hoành tránh khác gì RM đâu ... Sau RM thì DWAWG là 1 show nó ngấm vào tận xương tủy của mình ko thể xa rời dc nữa rồi ... DEABAK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5352#
Đăng lúc 27-10-2013 12:55:34 | Chỉ xem của tác giả
nhà nào nhà nấy một con thì cho con ngồi trên xe đẩy
hai con thì cho đứa út lên ngồi có mỗi nhà Jiah là nhóc Ji Wook phải đi bộ :v
quả đúng là Jong Kook appa ngốc với con gái nhưng là quản giáo với con trai :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5353#
Đăng lúc 27-10-2013 14:04:34 | Chỉ xem của tác giả
tea_tea gửi lúc 25-10-2013 13:47
Mới đầu yêu Joon vì bệnh mê trai đẹp :">, sau vẫn yêu vì em ý càng ngày càng đẹp z ...

Hihi, Xem 1 đoạn Jiah , Jiwook và Appa tham dự show Strong Heart nữa cơ. Jiah vô tư kể xấu bố :)). Bố Jiah kể bố bảo Jiah là bố ko có tiền, Jiah gấp ngay ngắn 1 tờ money( chắc tiền tiết kiệm của ẻm :)) ), đưa cho appa. Xong MC hỏi thì Jiah bảo là thấy appa ko có tiền, có mỗi 3 tờ trong ví thôi, nên Jiah đưa cho appa khi nào cần thì tiêu :))). Ngây thơ dễ sợ lun, đáng yêu lắm lun :X.

Bình luận

Mình xem đi xem lại cái video đấy bởi sự quá sức ngây thơ, thẳng thắn với đáng yêu của JiAh, cưng dã man lun ^^  Đăng lúc 29-10-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5354#
Đăng lúc 27-10-2013 16:41:08 | Chỉ xem của tác giả
xem 2 ep 41-42 thấy mấy bé dễ thương quá. Nhìn Hoo giặt chăn đáng iu quá. Đúng là con nít được khen là làm phấn chán hơn hẳn. Cảnh mấy đứa tập xe, em nào cũng tập được có mỗi Soo 4D của mình à.
Cá ông bố thì khỏi nói đóng cái màn kịch hết cỡ bựa :))
Tiện thể vào nhà gửi luôn lời chúc mừng sinh nhật đến Soo iu dấu của mình <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5355#
Đăng lúc 27-10-2013 16:52:37 | Chỉ xem của tác giả
coi ep 42 quả là không chịu nổi độ tỉnh với đẹp trai của cậu Joonie khi ăn ké bữa sáng vs bác chủ nhà mà, bác ấy nghẹn ngào không ói nên lời luôn :)). Bố Dong Il làm dv lâu như vậy chắc để giữ uy tín  thì phải đúng giờ lắm mà cứ đối xử vs cu cậu như vậy đây :)). Các bố diễn kịch cũng thú vbij nữa, phải nói là hài chết mất. HJóng mấy bé qua New Zealand quay quá, mấy bé đc xuất ngoại còn sớm hơn cả RM đó, ep 50 Rm mới được đi thailand đó nha :)). Chờ đợi ep 43 xem những trò gì sẽ xảy ra đây :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5356#
Đăng lúc 27-10-2013 17:56:11 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nghe tin mấy pé đang đi New Zealand qay tập anh chị em, thích gê. sắp đc gặp lại Minyul r.
Chờ tới tháng 11 sẽ được coi <3.
Junsu 4D được chào đón nồng nhiệt quá, có fan tặng quà nữa.
Vừa sinh nhật xong là được đi nước ngoài du lịch r, sướng nhất vẫn là nhóc 4D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5357#
Đăng lúc 27-10-2013 18:18:45 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm không vào nhà update tình hình các nhóc, hôm nay vào mới biết cả đoàn đã sang bển rồi. hí hí.
Có 1 sự hào hứng không hề nhẹ
Nhưng hình như Bin cả Joonie mới đi Sing về không biết đi liên tục thế này có bị mệt không Nhưng chắc chắn chuyến đi lần này sẽ mang đến nhiều điều cho các bé, được rèn luyện thêm khả năng giao tiếp nữa chứ <3

Mặc dù hơi muộn nhưng vẫn chúc nhóc Junsu sinh nhật vui vẻ, chị càng ngày càng bấn độ 4D của nhóc ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5358#
Đăng lúc 27-10-2013 19:48:04 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 42 xong mới thấy vụ đổi bố là có chủ đích rõ ràng, lý do ư: DI trước giờ là ác mộng vời MG, he he; riêng Soo và bố SJ thì đây là ý kiến hay, vừa rồi đã thấy rõ cậu nhóc nói chuyện với bác SJ nhiều hơn.Và nay trong tập 43 đã thấy rõ rồi nhé, Soo toàn đi cùng với bố con SJ _ MG ko à, nhưng lúc đổi nhà nấu cơm tối thì vẫn chưa quen, đang đợi tuần sau; còn MK với DI thì hài vô đối - hắn trốn trong chăn cho đến khi bác DI gọi mới ra, nhưng thấy có tí cải thiện rồi. Riêng bố con Hoo thì đi trễ, tối mới đến cùng và đang hóng vụ này vì lúc chiều phân nhiệm vụ thì Joon đi cùng bố Jiah, hôm tập 42 bố MinSoo cũng nói là chưa nói chuyện nhiều với Joonie nên giờ chắc có dip rồi.  Vui nhất trong tuần này là mấy bé đội nón tự chế để thu hoạch một loại trái gì đó mà có gai nên sợ các bé bị thương (xin lỗi vì ko có ảnh). Chà hóng mấy bố dỗ các bé vào tuần sau quá đi.

Bình luận

hihi, theo mình biết là hạt dẻ đó bạn ơi  Đăng lúc 27-10-2013 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5359#
Đăng lúc 27-10-2013 20:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là chiếu ep mới rồi.
Tập này thay đổi bố con nên càng mong đợi hơn.
Nghe nói các em đi NZ quay ep mới, Taksu không đi được mà thương em quá.
Mong cho các em luôn được yêu quý và các bạn antifan sẽ hiểu và thương các em hơn :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5360#
Đăng lúc 27-10-2013 20:52:53 | Chỉ xem của tác giả
ôi sướng quá đi, các bé của tui dc xuất ngoại! Nhưng hok bik bao giờ tập đấy mới được chiếu nhỉ? Lần này Bin đại ca cũng dc đi theo đó, sướng ghê ha? Vẫn nhớ mãi cái quả thẩn thơ hok thèm tiền của bố, lủi thủi về đi vào nhà, uổng công mặc váy đẹp của BIn! Nếu có Bin thì sẽ lại dc nhìn bé con mũm mĩm ngoáy mông hát hò chứ nhỉ, em là động lực để ông a zai trở nên bé nhỏ đó nha <3
Nhưng tiếc ghê, hok thick Bin cứ quấn Min Guk lắm, cảm tưởng nếu Bin chơi với Soo thì sẽ thế nào cơ nghi ngờ là bạn Bin còn chín chắn hơn bạn Soo chán >.<

Bình luận

bạn Min Guk có vẻ đào hoa và hớp hồn các bé gái nhỏ tuổi hơn :)) hồi mới găp Ji Ah cũng thích Min Guk nhất còn gì :))  Đăng lúc 28-10-2013 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách