Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5331#
Đăng lúc 25-10-2013 19:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Min Yul ( em của Min Guk) àh. Cứ mỗi lần nhìn e ngủ, e khóc chị thấy dễ thương cực. Em thông minh đến bất ngờ, mặc dù mới có 4 tuôi thôi, cái tướng đúng bé lun nhưng mà lại làm cho các anh các chị sợ. Em ơi e đừng có đánh Min Guk của chị nha. Hai anh em thi phải hoà thuận với nhau chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5332#
Đăng lúc 25-10-2013 21:23:53 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY, JUNSU AH!
dù hơi muộn nhưng vẫn mún vào nhà com 1 cái chúc mừng sinh nhất cún cưng tròn 6 tuổi! hjhj
Chúc em ăn ngoan chóng lớn, chăm tập thể thao để luôn luôn là 1 real man như vậy nhé!
Chúc Su luôn cười vui vẻ, vô tư, luôn đáng iu và dễ thương như thế, thêm nữa càng lớn độ ngơ càng không giảm + độ 4D và troll càng tăng nha em! iu em nhìu lắm í
ah còn nữa chúc Su chăm học nè, nhanh đọc, viết tiếng Hàn thành thạo!
và Chúc Lee Jun Su sẽ sớm thực hiện được ước mơ của em!
Cám ơn em vì đã xuất hiện như siêu nhân đem lại nụ cười hạnh phúc và niềm vui mỗi ngày cho mọi người!
25/10/2013 Lee Jun Su jjanggggggggg!!!

PS: chỉ mong sao Dad không kết thúc thui í, dù bít ngày đó sẽ k xa nữa!hix, buồn ghê cơ, nghĩ đến k được nhìn thấy cái mẹt toe toét cười tít mắt của Cún mỗi tuần là lại thấy buồn lắm lắm lun! Dù chỉ gần 1 năm, k dài nhưng Dad, các bố và các bé đã trở thành 1 phần cuộc sống của mình từ lúc nào rùi!haizz...

Junsu hwaiting! Dad hwaiting!<3<3<3

Mừng sinh nhật Su nè, cùng xem lại hình ảnh mấy ep gần đây của Su nha mọi người!
Su đúng là lớn thật rùi, k còn bé tẹo như hồi đầu nữa, lớn nên được cái là độ troll càng tăng và biểu cảm thì dữ dội ghê gứm!!!

*hum nay sinh nhật mình vui quá!!!!!!*

troll

và bị troll

càng lớn em ăn càng bá đạo

lắc vòng dễ thương dã man <3<3<3

gif by me^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5333#
Đăng lúc 25-10-2013 21:36:33 | Chỉ xem của tác giả
happy birthday jun soo 4D của noona <3 mau ăn chóng lớn để thành real man nhé :*:*
hơn 10 tháng tham gia chương trình thấy cu cậu ngày càng lớn càng chững chạc hơn mấy hôm đầu còn rụt rè hay khóc nhè ôm chân bố nhưng h thì quậy thôi rồi ko còn sợ sệt như lúc đầu nữa <3 thêm 1t r bắt nạt a tak soo w bố huyk ít thôi nhá soo :* em cứ mãi đáng yêu thế này thì các noona chết mất thôi <3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5334#
Đăng lúc 25-10-2013 21:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Happy bỉrthday Junsu 4D!
Càng ngày càng đáng yêu và nam tính.
Bé tí teo nhưng rất ra dáng người lớn. Nhìn em mang quả bí với quả mướp to đùng mà thương quá nữa.
Mong cả 5 bé sẽ ngày càng yêu quý nhau hơn.
Chúc Junsu sớm biết đi xe 2 bánh :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5335#
Đăng lúc 25-10-2013 21:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Chú bé yêu thích của chị - Lee JunSoo, chúc em sinh nhật vui vẻ, càng lớn càng đáng yêu, càng lớn càng kháu khỉnh, lần nào cũng tua đi tua lại đoạn nó cười :x

chẳng biết có phải do mình chúc ý thằng bé nhiều hơn không mà thấy thằng bé thay đổi rất rõ rệt, từ một đứa gần như vô tư vô lo hờ hững với kịch bản chương trình :)) thì giờ năng động hơn rất nhiều, nói rất nhiều và nghịch hơn cũng khá nhiều, tuy thỉnh thoảng vẫn hay ngượng ngùng khi phải nói trước nhiều người :)

Thằng bé có 1 điểm 1 rất thích là không làm thì thôi, đã làm, đã thích thì không bao giờ bỏ cuộc và hết sức mình. Hiu hãy luôn 4D như vầy Junsoo nhá :x :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5336#
Đăng lúc 25-10-2013 22:44:19 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật Jun Su của chị
chúc e sang tuổi mới càng lớn càng đáng yêu nhé
mau sớm học chữ nữa, bằng tuổi mà Jiah học đc nhiều hơn lắm rồi {:180:}
lúc nào cũng realman, đáng yêu, và tinh nghịch như thế này nhé
iu em {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5337#
Đăng lúc 25-10-2013 22:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật thằng Cún con aka "Wae boy" aka 4D boy aka Lee Jun Soo của noona {:418:}
Yêu em nhất nhà luôn, nhớ cái thời em nó bé tí, trắng trẻo, suốt ngày wae? wae? làm bố Jong Hyuk đau đầu, còn cầu xin ông trời mưa đi rồi con sẽ tặng ông củ khoai tây nữa chứ...thế giờ mà em nó lớn rồi, trở thành Real Man rồi nhá, cứ lâu lâu lại đột phá làm cả nhà hết hồn (tiêu biểu như vụ trái bí hôm nọ {:438:} )
Mong em sẽ trở thành diễn viên như bố theo đúng ước mơ của mình (dù k biết sau này có ý định thay đổi hay không

P.s: Vid chúc mừng sinh nhật Jun Soo của FC bên Trung được bố Jong Hyuk retweeted trên twitter này

cr: twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5338#
Đăng lúc 26-10-2013 08:45:15 | Chỉ xem của tác giả
ta thích bố con nhà Min soo quá, cục cưng hoo cực kìa đáng yêu nhé {:161:} trẻ con là phải đáng yêu như thế mới được {:159:} mỗi lần xem đến các bé chỉ muốn lao vào béo má cho đã tay xong thơm 1 cái {:414:} em trai Jun đẹp zai lạnh lùng quá, nhìn chung là 1 show đáng coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5339#
Đăng lúc 26-10-2013 12:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Awww, các bé ngày càng dễ thươnggggg :x

Các bố cũng buồn cườii \m/ ~~

Nói chung chương trình ngày càng hay và thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5340#
Đăng lúc 26-10-2013 13:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday Jun Soo 4D hâm hâm điên điên dễ thương  ~~~ :x
Hãy mãi là người đàn ông lí tưởng của các noona nhóe :x
Dạo này thằng bé mũm mĩm mập lên cưng ghêk :3 lại còn người lớn hẳn ra...
Mà tui là tui vẫn khoái cái bản mặt phụng phịu đỏ hây hây má khi bé xuống xe bắt đầu đi chơi :) cả màn ngáy ngáy nữa :( dạo này kô ai quay ẻm ngáy nữa :( ~ Nhớ qá đi :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách