Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Bí Mật Bị Thời Gian Vùi Lấp | Đồng Hoa

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 17-11-2013 12:31:15 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự không phải thất tiếc cho Lục Lệ Thành mà mình tiếc cho Tô Mạn! Cô đã không nhận ra được có 1 người luôn luôn hy sinh bản thân vì cô ấy! "Cho dù thế nào em vẫn luôn có anh bên cạnh, e không cô đơn", đó là câu nói mà mình nghĩ là LLT luôn muốn nói cho Tô Mạn biết! Cái đáng tiếc duy nhất của LLT là chưa bao giờ nói yêu TM. Giống như Tô Mạn, cô ấy hối hận 10 năm vì chưa bao h đến gần, tiếp cận Tống Dựt, thời gian qua đi, cô ấy đã nhận ra rằng, cơ hội là do mình tạo nên. Nếu LLT biết điều đó mà thú nhận với TM có lẽ cô sẽ có 1 lúc hiếm hoi nào đó mà quay đầu nhìn lại anh!
Thực sự thì bây giờ mình đang có 1 thần tượng do chính mình tạo nên! Lục Lệ Thành! E yêu Anh =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 27-11-2013 20:02:58 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong truyện mà thấy lòng thổn thức
trong đời ai rồi cũng sẽ một lần nếm trải cảm giác yêu và được yêu , cái cảm giác yêu đơn phương thật khó mà quên
bốn nhân vật chính trong truyện thì có tới 3 người giãy dụa vì tình cảm đơn phương của mình
Tô Mạn yêu đơn phương 1 người suốt 10 năm không tiếc thanh xuân , công việc , tương lai mà theo đuổi cái bóng của người đó nhưng cuối cùng cô cũng có đc người ấy
Hứa Liên Sương thì có khác một chút , ít nhất cô cũng đã thoát khỏi tình đơn phương đó , rồi sau này cô sẽ tìm được hạnh phúc của mình  
cái khiên mình đau lòng hơn cả là dành cho Lục Lệ Thành , anh yêu đơn phương người con gái ấy , vì cô làm mọi việc đáng tiếc cô không nhận ra, cũng đúng thôi vì trong mắt trong tim cô không còn chỗ cho bất cứ người đàn ông nào khác mà
anh có lẽ sẽ cả đời không quên được cô , người con gái anh yêu đơn phương , thầm lặng mà đau đớn đến vậy
Truyện đã được làm thành phim và hiện đang được công chiếu bên Trung quốc , mình không biết có thay đổi kết truyện hay không nữa Không biết Đồng Hoa có để kết như cũ không , giống Bộ Bộ Kinh Tâm thì mình buồn nhắm , chả thiết coi phim mất

Bình luận

Sẽ khác mà :((  Đăng lúc 29-11-2013 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 1-1-2014 15:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Nếu có lẽ không xem phiên ngoại truyện thì hay hơn. Đọc phiên ngoại truyện xong lại buồn cho Lục Lệ Thành. Tội nghiệp anh - người chưa có dũng khí để nói ra tình yêu. Lúc đầu đọc sẽ nghĩ rằng mình sẽ ủng hộ quyết định của nữ chính nhưng cuối cùng lại tiếc cho nữ chính. Vì chúng ta là người ngoài cuộc nên có cách nhìn khách quan hơn nên chúng ta tiếc cho Lục Lệ Thành
Lục Lệ Thành là mẫu nam chính mới lạ mà mình từng thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 6-1-2014 13:03:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lại một câu chuyện mà chúng ta buồn cho nam phụ nhiều hơn là vui cho nam chính. Cũng không biết có thể dùng từ "nam phụ" đối với Lục Lệ Thành được không nữa.? Có khi nên dùng "nam chính thứ 2" thì đúng hơn. Cũng giống như tam giác tình yêu Bông-Na-Rác, tam giác ty Lục Lệ Thành-Tô Mạn-Tống Dực cũng có 1 cái kết như vậy. Chỉ khác là ở tam giác kia Bông đã dũng cảm bày tỏ tc của mình cho Na biết, còn ở đây Tô Mạn mãi mãi cũng không thể biết được rằng tình cảm mà anh dành cho cô cũng không hề kém tc mà cô dành cho Tống Dực. Thực ra cô cũng có tc dành cho anh đấy chứ, ai bảo không có nào. Chỉ là nó chưa đủ lớn, chưa đủ mạnh để vượt qua ty đơn phương 10 năm của cô.
Xét cho cùng, cô yêu ai đều cũng được cả vì cả Tống Dực và Lục Lệ Thành đều là những người tuyệt vời xứng đáng với Tô Mạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 2-2-2014 23:08:47 | Chỉ xem của tác giả

mình đã đọc đi đọc lại nhiều lần bộ này, thực sự rất tuyệt. cảm ơn bạn rất nhiều. đọc xong và đã mò được link phim nữa. thật vui vì có thể vừa đọc truyện vừa ngắm các nhân vật. tuyệt vời lắm~~~~~
cảm ơn bạn lần nữa nhé^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách