Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Ánh Dương Rực Rỡ / Roy Fun Tawan Duerd | Nadech Kugimiya, Yaya Urassaya

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-8-2014 11:30:45 | Chỉ xem của tác giả
mong ngóng tới ngày 21 quá đi mất >< để được ngắm đôi trẻ cute trọn vẹn toàn tập
Xem phần 1 mấy tập đầu cứ tua đi tua lại phân cảnh của hai em nó, cute qtqd, hy vọng phần 2 sẽ được thấy sự trưởng thành quyến rũ của Ryu vs Mayumi cảnh mền chiếu lăn lộn, cảnh tập kendo với nhao ))

Bình luận

chết thật, ai cũng chỉ mong ngóng những cảnh này nà sao :)))  Đăng lúc 19-8-2014 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-8-2014 11:56:03 | Chỉ xem của tác giả
HuHuHu.. ứ biết sao các bác sờ tai lít lại để cho Ya nhà cháu quả tóc thế kia cơ chứ mặc dù không xấu nhưng nhìn không quennnnnn ((( Khi nhìn quả tóc ày m chỉ nghx hok biết lần đầu tiên Na nhìn thấy nghĩ gì nhỉ Không biết có chọc em ấy hok nữa khặc khặc Trông tình cảm quá cơ, thực ra mình thấy thì mỗi lần Ryu với Mayumi bên cạnh nhau mới có kiến bò mới đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-8-2014 11:59:08 | Chỉ xem của tác giả
Con bé Akiko kia chính là bánh gato của Nhật )) từ giờ sẽ gọi là chị bánh gato, cái tên nói lên tất cả ) Cứ đợi đấy, nhiều lần gây hiểu lầm giữa Ryu với Mayumi nhà ta nữa chứ tuy chưa xem phim nhưng mình sẽ anti luôn từ bây giờ

Bình luận

e com mắc cười quá à, chưa gì đã anti con người ta rồi :)))  Đăng lúc 18-8-2014 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-8-2014 14:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Lót dép hóng
còn hơn 3 ngày nữa là phim lên sóng mà cứ như là hơn 3 nữa phim mới chiếu vậy.
Xem phần 1 mà hóng phần 2 để xem nhiều pha tình cảm của 2 bạn Yadech, cơ mà đọc qua nội dung thấy éo le kinh khủng
Không biết Akiko có đáng sợ như Aiko không? tò mò nhất là xem Mayumi sẽ hành xử thế nào trước cô này hehe.
Diễn viên đẹp quá! không chê vào đâu được.

Bình luận

đó là lí do tui đợi phần này đó bạn @Autumn hehe, mong ngày mai mau tới :)  Đăng lúc 20-8-2014 07:51 PM
Akiko có vẻ cũng dữ nhưng Mayumi cũng k phải quá hiền nên cũng đáng ngóng chờ xem sẽ xử lý ra sao lắm ^^  Đăng lúc 19-8-2014 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-8-2014 20:19:28 | Chỉ xem của tác giả
Dự án chờ đợi suốt hai năm từ khi casting đến đọc các trích dẫn về câu chuyện, đọc đã thấy FIN rồi hy vọng những love scene của hai trẻ sẽ ngọt không kém trong GRGR.
Poster và hình giới thiệu các nhân vật đẹp quá, công nhận bạn Ryo design quá chuẩn, cảm ơn nha.

Câu chuyện về Ryu và Mayumi có lẽ sẽ thu hút hơn đối với người xem hiện nay, vì đa số thích giận - yêu- hận -yêu của các nhân vật, nhờ vậy mới làm nổi bật tình yêu giữa nam và nữ chính.

Xem MV, trailer rồi với bài OST hai trẻ thể hiện, hy vọng sau dự án này hai đứa Yadech đến gần với fans Châu Á nhiều hơn ngoài Thái Lan.

Bình luận

^_^  Đăng lúc 18-8-2014 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-8-2014 20:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là nằm pệt 2, các cụ nhà mình thật khủng khiếp, chả chừa cho con cháu một chỗ ở mặt tiền để dàn hàng cái quần. Dự là phim này Yadech làm Yadechers quắn quéo lắm đây, hình hậu trường toàn cảnh đồ ngủ và phòng ngủ hi vọng 2 trẻ sẽ làm chúng ta Fin thật Fin

Bình luận

:3 vì diện tích đất có hạn nên mặt tiền hết hơi nhanh :"> ss có mời e mà ;)  Đăng lúc 18-8-2014 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-8-2014 06:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Dự án chờ cả 3 năm trời

Cuối cùng cũng sắp được lê lết vì chúng nó đây

Bận quá ko vào xây thớt được, nhưng coi phim mà bị phấn khích quá chắc cũng phải mò vào rên rỉ thôi

Bình luận

ù uôi, thế cho cả con nghiện như mẹ luôn đi ss :p  Đăng lúc 22-8-2014 08:20 AM
của nàng, hehe. Phần 2 dự là nhiều đoạn cắn mền cắn gối lắm ấy :">  Đăng lúc 19-8-2014 11:55 PM
nàng mới sinh phải không? Nghỉ ngơi nhiều vào, giải trí bằng cách xem phim 2 đứa nhà mình cũng tốt á ;) thi thoảng cảm xúc lên thì vào com nha,nhớ mấy bài com hồi tr   Đăng lúc 19-8-2014 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-8-2014 22:20:20 | Chỉ xem của tác giả
Vào coment ủng hộ cho 2 bạn trẻ sau bao ngày chờ đợi nào
Xem phần 1 và tự hỏi tại sao 2 bạn trẻ nhà này cứ thích ngược nhau mãi, ngược từ GRGR cho đến TNNKK, giá mà 2 bạn đóng phần 1 thì có phải ngọt ngào biết bao nhiêu ko
Nhưng mà dù sao thì cũng chúc cho 2 bạn trẻ sẽ khiến phần 2 hấp dẫn hơn.
Cám ơn subteam vì đã giúp các Yadecher lại có cơ hội dõi theo 2 bạn trẻ lần nữa

Bình luận

cảm ơn bạn ủng hộ, cùng xem phim và bình luận nha bạn ^^  Đăng lúc 19-8-2014 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2014 16:46:41 | Chỉ xem của tác giả
Đóng góp xây dựng thread xíu, [Vietsub] Yadech trong chương trình Rueng Lao Chao Nee - Morning news giới thiệu Roy Fun Tawan Duerd (15/08/2014)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2014 00:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh cắt ra từ MV tới tung, dự đoán là đoạn cuối, nhưng mà đẹp quá

Nhắm mắt rồi mần gì nữa

Back hug

Xong quay lại ôm chính diện

Cre: bubba/ asianfuse

Bình luận

ảnh đẹp quá ss ạ :x cái ôm này có vẻ chặt chứ ko hờ hững như những phim trc. ko biết các cảnh khác có hot hơn ko nữa =)))))))))  Đăng lúc 22-8-2014 08:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách