Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Zootopia - Phi vụ động trời - Ginnifer Goodwin, Jason Bateman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 7-2-2017 20:22:57 | Chỉ xem của tác giả
thks sub team nhieu lam. Dich hay qua. Phim hay qua :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 15-2-2017 20:30:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim cực hay luôn, cảnh cũng đẹp và hấp dẫn, nhân vật đáng yêu thôi rồi, chủ yếu hài hước, xem mà chết cười luôn. Xây dựng cũng có ẩn ý nên người hay trẻ con xem đều thấy thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 21-2-2017 11:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Đợi bao lâu, hôm nay lên Kites lại thấy link download rồi.
Cám ơn Kites cho 1 sản phẩm tuyệt vời như này.
Phim coi bao hay bao hài bao dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 25-2-2017 13:02:12 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là xem phim này mình thích nhất nhân vật con lười đấy hihi, cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 7-3-2017 14:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng phim đoạt giải Oscar nhé, mặc dù mình thích The Red Turtle đoạt giải hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 20-3-2017 14:22:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay nhất là mấy bạn lười, vui nhất cảnh các bạn í buôn chuyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 17-9-2017 00:02:50 | Chỉ xem của tác giả
Khụ khụ, xem phim từ 1 năm trước nhưng giờ mình mới rảnh vào để viết bình luận đây
Nói thật là, lâu lắm lắm rồi mới có 1 bộ phim hoạt hình khiến mình phát cuồng ngay từ khi xem xong thế này (chắc vì mình lớn rồi nên khá kén chọn chăng ) Mình thích hết tất cả mọi thứ từ phim luôn ấy, từ cảnh sát trưởng Bogo tưởng nghiêm túc nhưng lại nhây không tưởng, Bố Già chuột chũi bé xinh nhưng là trùm cả băng Gấu Bắc Cực, cáo Finnick (cộng sự với Nick) có khuôn mặt siêu cấp chuchoe lừa đảo nhưng giọng nói lại siêu menly, và cả trùm hành động rất chậm nhưng lái xe lại siêu nhanh - Flash, v.v và nhân vật mình thích nhất nhất nhất phim chính là: trùm lừa đảo cáo Nick Wilde
Thật ra mình không có gì để nói nhiều về Nick cả, vì có nói chắc cũng phải cả sớ táo quân mới hết, nhưng mình tin chắc bạn nào xem phim rồi đều sẽ thích nhân vật này (hoặc nghiêm trọng hơn là trở nên phát cuồng vì Nick - như mình :v). Nick đẹp zai, Nick bad boy, Nick lừa đảo đáng yêu, Nick tốt bụng và cả vị cảnh sát Nick đeo kính đen siêu ngầu cuối phim nữa uchuchoa nói nữa chắc mình lại tái phát cơn cuồng này sau 1 năm kiềm giữa mất thôi
Cuối cùng, xinc ảm ơn subteam đã mang đến cho chúng mình 1 bộ phim với bản sub chất lượng siêu toẹt vời thế này lắm lắm luôn nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 31-8-2018 12:36:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam rất nhiều phim HD, sub chuẩn, soooo coollllll!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 23-9-2018 16:58:47 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những phim hoạt hình hay nhất năm! Cơ mà đoạn cuối mình thích xưng hô là cậu - tớ hơn là anh - em vì dù sao vẫn là phim thiếu nhi, nghe anh - em cứ gượng sao ý (mặc dù cặp này nhiều người ship). ý kiến cá nhân của riêng mình thôi ạ! Cảm ơn subteam đã dịch phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách