Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Zootopia - Phi vụ động trời - Ginnifer Goodwin, Jason Bateman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 6-9-2016 13:12:24 | Chỉ xem của tác giả
Thích bài hát chủ đề do Shakira thể hiện :3 Hay cả về giai điệu lẫn ca từ
Sau khi xem xong phim thì thần tượng mới đã xuất hiện.
Đại boss quận Lãnh Nguyên chuột chút chít và Tia chớp Flash )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 7-9-2016 14:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Hoạt hình Disney thì chắc không xa lạ gì với các thánh yêu phim hoạt hình, dù là phim hoạt hình nhưng khán giả hướng tới không chỉ là các em nhỏ, người lớn chúng ta cũng sẽ có những phút giây giải trí vui thích cũng như nhiều bài học rút ra từ đó. Zootopia cũng không nằm ngoài quy luật này. Đầu tiên phải kể tới ý tưởng, đúng chất hoạt hình, bộ phim được xây dựng trên một ý tưởng rất mới lạ và cũng rất trời ơi ... với một thế giới hiện đại với hàng trăm loài thú các loại sống chung hòa thuận. Thực tế thì thế giới này cũng không có gì xa lạ, nó đơn giản chính là phản ánh xã hội loại người với hàng trăm con người với hàng trăm tính cách khác nhau và cũng phân chia ra những nhóm tính cách cụ thể - bộ phim cho chúng ta cái nhìn rõ ràng hơn để trẻ con cũng có thể hiểu Đầu tiên reveiw cho một tác phẩm hoạt hình thôi khoan hãy nói tới các bài học, mình sẽ nói về những điều thú vị trước. Đầu tiên thứ hấp dẫn mình nhất chính là hiệu ứng hình ảnh với các vùng đất tuyệt đẹp tuyệt hoành tráng trong phim...lung linh sắc màu cuộc sống. Tiếp tới là các tình tiết vui nhộn và bất ngờ với tính cách láu cá của anh Cáo và cô Thỏ với những lời thoại dí dỏm. Dù rằng bản lồng tiếng sẽ bị người lồng tiếng thổi thêm hồn vào sẽ không pure như bản phụ đề nhưng theo mình bộ phim này nên xem bản lồng tiếng vì tiết tấu của phim khá nhanh và chúng ta cũng không phải tiếc phầm âm nhạc vì nó vốn không phải là thế mạnh của bộ phim. Ngoài yếu tố đẹp, hoành tráng và vui nhộn, lồng trong bộ phim chính là cuộc sống thật của chúng ta, những nhân vật người lớn chúng ta gặp hàng ngày được động vật hóa và thể hiện 1 cách dí dỏm trong phim, từ đó giúp trẻ con cảm một phần về cuộc sống thực tế cũng như giúp người lớn nhìn lại mình với những triết lí sống được lồng ghép nhẹ nhàng trong phim như "nếu tất cả chúng ta nói với ai đó rằng họ là kẻ xấu thì khả năng lớn họ sẽ thànhkẻ xấu" hay "đừng để cách những người xung quanh nhìn bạn định nghĩa con người bạn" , "Ai cũng có quyền có ước mơ, tuy nhiên đường tới vinh quang không bao giờ dễ dàng"... Bộ phim nhẹ nhàng, hình ảnh xinh đẹp với những chi tiết vui nhộn, dí dỏm chắc chắn sẽ mang lại cho bạn những phút giây giải trí thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 8-9-2016 00:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team đã làm sub phim này
Chỉ thích sub của kites nên vẫn chờ sub của Kites.
Mong chờ những phim khác nữa của Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 8-9-2016 15:36:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay nhé, nhân vật đáng yêu thôi rồi, chủ yếu hài hước, xem mà chết cười luôn
smovies
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 8-9-2016 18:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này mới nhận ra sâu sắc một điều rằng, đừng đánh giá người khác qua vẻ bề ngoài có ai ngờ loài chân yếu tay mềm lại nổi loạn như thế cơ chứ hjx. Cơ mà còn một điều sâu sắc hơn nữa, là hãy dám ước mơ và dám thực hiện ước mơ cảm ơn subteam nhiều nhiều vì đã làm phim, hoạt hình là tình yêu không bao giờ thay đổi :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 11-9-2016 11:36:19 | Chỉ xem của tác giả
môi trường trong phim tuyệt quá, học đồ họa mà ngưỡng mộ với các hệ sinh thái ở trong phim,
ước gì 1 lần được hóa thân vào ở trong các hệ sinh thái đó thì thật tuyệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 11-9-2016 16:50:41 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệt lúc đầu down film về cũng chỉ nghĩ film hoạt hình nội dung sẽ đơn giản nhẹ nhàng thôi.
nào ngờ tình tiết film đảo lộn đến phút cuối luôn, phải công nhận là xem mà cứ mê mẩn k bỏ phút nào.
lần đầu tiên mình xem 1 bộ film cartoon về động vật mà không hề có 1 bóng dáng con người nào luôn mà vẫn hay đến như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 16-9-2016 07:42:14 | Chỉ xem của tác giả
đây mới gọi là slow motion chứ nhỉ, xem con lừa mà cười rụng rốn, ai hỏi mình thích nhân vật nào: thỏ, tê giác, cáo...no no no, tui chỉ thích con lừa slow motion đạt tiêu chuẩn iso quốc tế thôi!!! hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 16-9-2016 15:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay coi mấy lần rồi mà không chán. mình thích nhất là mấy bạn lười dễ thương kinh khủng. phim rất có ý nghĩa thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 18-9-2016 00:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích bài hát chủ đề của phim, rất ý nghĩa, nghe đi nghe lại không biết bao nhiêu lần rồi.

Mình rất thích xem phim hoạt hình, nội dung phim không quá phức tạp mà cũng rất ý nghĩa nữa. Xem xong phim này thấy có động lực hơn hẳn

Từ một cô thỏ nhỏ bé mà giải quyết được một vấn đề rất "lớn". Để đến được những thành công ấy, mấy ai hiểu được những khó khăn vất vả mà cô thỏ ấy đã phải trải qua chứ? Một "cô gái" rất kiên cường và bản lĩnh, quyết tâm thực hiện ước mơ của mình dù ai có nói gì đi nữa

Ths subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách