Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Zootopia - Phi vụ động trời - Ginnifer Goodwin, Jason Bateman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 31-8-2016 10:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Ui ráng chờ Kites làm lại bộ phim này để còn tải về lưu giữ, và rồi giờ đã được thỏa lòng, hồi coi rạp rồi mà vẫn muốn coi lại nên cố gắng chờ Kites làm . Yêu subteam quá, cảm ơn subteam nhiều nhé, phim dễ thương hết sức ấy.!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 31-8-2016 22:23:45 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này mấy lần rồi nhưng bản dịch của những chỗ đó đều không chuẩn

nhớ mãi kite dịch cực chuẩn mà còn dịch cà bài hát

cuối cùng cũng chờ được kite dịch rồi~~ *múa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 31-8-2016 23:18:06 | Chỉ xem của tác giả
A lovely movie for families to spend a Saturday night.
A movie about passion, friendship, diversity and yes, equality.
A well-made products of the company where “all the dreams come true”

Phải kềm lắm để không vừa viết vừa gào lên về độ đáng yêu của Zootopia.

Trong khoảng vài năm trở lại đây, Zootopia là bộ phim Disney đầu tiên khiến mình phải “gào” lên ngay sau khi xem. Phải nói sự đáng yêu siêu cấp vô địch này đến từ TẤT CẢ những nhân vật hiện diện trong từng khung hình.

Đồ hoạ:

Từ khung cảnh cho đến các nhân vật, cử chỉ, nét mặt hay những động thái nhỏ của cảnh vật, tất cả đều chỉn chu. Đất của Zootopia quá đỗi màu mỡ để cho những artists và animators thoả sức sáng tạo và “khoe khoang” tài năng của mình. Nếu nhìn tổng thể sau lần đầu xem, đồ hoạ của Zootopia không phải là xuất sắc nhưng là thoả mãn. Vừa đủ đẹp, vừa đủ hấp dẫn, vừa đủ để mắt chữ O mồm chữ A. Phải nói Zootopia đẹp từ tổng thể đến chi tiết.

PS: Anh bạn Nick the fox trong phim đẹp trai 1 tỷ lần so với mấy anh “hoàng tử” khác của Disney. Nói vui thì Nick là “soái ca” mới của mình đó.
PS 2: Cái mắt 1 mí của Nick đẹp quá má ơi

Nội dung:

Vì mới công chiếu nên mình không spoil *dù rất muốn*. Nội dung tuy không quá phức tạp vì dù sao vẫn là phim dành cho gia đình. Twists của phim chính là hay và vừa vặn để cho khán giả phải đứng ngồi không yên đến phút cuối cùng. Zootopia tạo nên một thế giới loài vật hoàn chỉnh nhất từ trước đến nay. Sự thú vị còn nằm ở cách mà các nhà làm phim khai thác tập tính của từng loại động vật để áp dụng vào cả đồ hoạ lẫn nội dung phim. Không thể không dành 1 tràng pháo tay cho Shakira nữa vì bài hát quá cưng cho phim và một vai diễn cũng quá xá tuyệt vời. (tuyệt thế nào xem sẽ rõ)

Spoiler part.

Kịch bản về một thế giới động vật, về kẻ yếu biết cách vùng lên, về những người có ước mơ và nghị lực sẽ làm nên điều kỳ diệu. Tất cả đều không mới. Nhưng mạch phim rất hay và lôi cuốn từ đầu đến cuối.

Còn bây giờ thì GRAB A TICKET AND GO WATCH THIS NOW

PS nhỏ: làm như Deadpool nổi quá mn đổ sang xem phim đó. Rạp hôm nay mình xem có mỗi 1/2 >w<~ Cơ mà ít nhưng chất  ~~ hehee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 1-9-2016 09:16:20 | Chỉ xem của tác giả
Chưa có dịp xem phim này ở rạp...
Cảm ơn kites vì bản sub ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 1-9-2016 10:22:10 | Chỉ xem của tác giả
phim này hồi ra rạp bận thi nên không thể xem được
lót dép ngồi hóng sub của Kites
thanks các bạn subteam nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 1-9-2016 18:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay .
Theo mình thì chưa hẳn là siêu hay nhưng vẫn là một tác phẩm tuyệt vời để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-9-2016 09:25:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhủ với lòng không đi coi rạp thì quyết tâm đợi subteam ra để coi.
Ahihi cảm ơn subteam nhiều lắm.
Subteam vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 3-9-2016 13:47:06 | Chỉ xem của tác giả
Rất hay <3
Phim xây dựng 1 thế giới tưởng như lý tưởng, nơi động vật ăn thịt và động vật ăn cỏ có thể chung sống với nhau hòa bình, nhưng đâu đó vẫn còn tồn tại rất nhiều định kiến, và 2 loài khó mà có thể "cùng nắm tay hát bài ca kumbaya được"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 4-9-2016 08:04:14 | Chỉ xem của tác giả
eo ơi, xem cái phim này ta nói mắc cười thì thôi rồi, nhất là cái đoạn slow motion, còn hơn cô dâu 8 tuổi nữa, một bộ phim cực dễ thương, bạn thỏ là nhân vật mình thích nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 5-9-2016 20:12:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật là đáng yêu
Xem mấy lần ròi cũng không thấy chán
Cám ơn subteam nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách