Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Game of Thrones - Trò chơi vương quyền - Vietsub Season 5 E03-06 completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-12-2014 09:03:28 | Chỉ xem của tác giả
ninhtrungnghia gửi lúc 2-12-2014 09:47 PM
phim này hay không vậy anh em ơi. vừa thi xong đang muốn xem 1 bộ phim nào đó

Chuẩn hay luôn bạn ơi iMDB chấm 9.5 lận đó. Ko xem là hối tiếc luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-12-2014 12:55:48 | Chỉ xem của tác giả
xu_gau_cho gửi lúc 3-12-2014 09:03 AM
Chuẩn hay luôn bạn ơi  iMDB chấm 9.5 lận đó. Ko xem là hối tiếc luôn  ...

thật hả bạn. cám ơn bạn nhá. nóng lòng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-12-2014 12:58:38 | Chỉ xem của tác giả
hàng hot cho đề tài cổ xưa một thể loại được nhiều người yêu thích và không thể nào bõ lỡ được đề tài mà mình cực kì yêu thích từ lâu và rất say mê
thanks các bạn đã chia sẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-12-2014 13:04:42 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah!!!!! sắp đc thức xem phim xuyên màn đêm rồi. rất thích những phim có ảnh quay hoành tráng nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-12-2014 17:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Ô mai chúa! Thiệt hả thiệt hả )). Trời ơi yêu E-Zone quá quá đi . Hiện tại thì GoT là serie mình yêu thích và ngóng chờ nhất, mặc dù đã xem hết rồi nhưng sẽ vẫn ủng hộ E-Zone sub bộ này. Phải nói là tuyệt vời. Năm sau ST mần song song ss5 luôn mà vừa đẹp. Hóng quá hóng quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 3-12-2014 22:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm. Khuyến khích phụ nữ và trẻ em xem, đàn ông ko xem thì phí đời
Tiếc cái mình xem rồi (vì nghĩ kites ko định làm )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-12-2014 09:34:17 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ cả 2 tay lẫn 2 chân, mà bản cut cũng được, xem cùng phụ huynh cho dễ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-12-2014 09:49:42 | Chỉ xem của tác giả
thấy topic này là mừng rớt tim luôn, rất là thích phim này nha, mỗi đoạn đối thoại, hình ảnh trong phim đều liên kết với nhau, tính cách mỗi nhân vật đều rất đặc sắc...nên mình mong được xem bản uncut hơn rất nhiều dù nó có cảnh gọi là "trần trụi" nhưng đó cũng là một phần trong fim, 1 phần tính cách nhân vật được xây dựng, ko phải là dạng anh hùng cao ngạo hay thanh tâm tịnh tu...tất cả đều rất con người. Mong fim này lắm vì mình thích cách vsub của kites dù đã xem qua hết các ss rồi. Kites..ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-12-2014 16:35:25 | Chỉ xem của tác giả
Quá đã luôn, tiếc là Kites làm dự án này hơi muộn nên độ hot cũng giảm đi phần nào.
Từ phần 5 bắt nhịp kịp thì lượt view lại tăng vù vù rồi. Tất nhiên cũng phụ thuộc vào bản mà Kites làm nữa
Bộ phim có tính gây nghiện cao, phù hợp với những bạn thích tính chất sử thi, chiến tranh, cổ trang. Thoại hay, tâm lý nhân vật hay, không có ai là hoàn hảo, không có người tốt thực sự và kẻ xấu thực sự. Đúng như câu nói "Không có tình bạn vĩnh cửu, chỉ có lợi ích quốc gia là vĩnh cửu" trong chính trị.
Quá hoành tráng cho 1 series phim truyền hình. Mình đã xem đến phần 3 và bị ngắt quãng, lâu lắm không xem tiếp. Giờ bận, lâu lâu mới xem hết 1 tập, chắc xem xong SS4 thì vừa kịp đến SS5
Điểm IMDB thì phim này với Breaking Bad cao nhất, hy vọng sắp tới subteam làm cả BB nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-12-2014 19:36:22 | Chỉ xem của tác giả
đã xem rồi nhưng vẫn hóng phim ra lò dow về để sưu tập thanks subteam nha up hết các phần lun nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách