Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Game of Thrones - Trò chơi vương quyền - Vietsub Season 5 E03-06 completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-12-2014 09:11:47 | Chỉ xem của tác giả
Woa..
Bộ này rất là hay! Có điều coi xong quên hết trơn, giờ sưu tập lại ngâm cứu.
Ngóng ngóng ngóng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-12-2014 10:18:01 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng em nó đã lên thớt Kites rồi ư, hót thế cơ mà hehe
Coi như thỏa niềm mong ước.
Mong ngóng sub quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-12-2014 10:36:26 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng ra lò, cám ơn subteam của kites đã tiếp nhận siêu phẩm này.
Một trong những phim mình yêu thích nhất và mong đợi nhất, cứ mãi thắc mắc là sao kites lại không làm, giờ thì chờ được rồi ^^
Bên trên kia có bạn bảo bản làm bản uncut nữa, chưa gì đã thấy xịt máu rồi, hóng max level
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-12-2014 11:52:22 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, *tung hoa* *tung hoa*, cuối cùng subteam cũng làm bộ này, mình rất muốn xem phim này từ lâu nhưng không có sub. Ủng hộ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-12-2014 12:10:00 | Chỉ xem của tác giả
mẹ ơi sau bao ngày coi tập được tập mất trên Starmovie cuối cùng bây giờ cũng được coi bản đẹp do Kites làm, cảm ơn cảm ơn Subteam nhiều lắm ạ.
Mình cứ thắc mắc hoài là 1 bộ hot như Game of thornes mà sao Kites có thể nỡ bỏ qua sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-12-2014 19:37:19 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ cứ lăn tăn tại sao Kites lại bỏ qua một bộ phim huyền thoại như vậy, mỗi lần lên mạng tìm sub là mệt mỏi chán nản lun à. Nhưng mà giờ đây thì hạnh phúc rồi sẽ được xem lại trọn bộ
Hy vọng nhà mình làm bản Uncut cho nó đúng nguyên tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-12-2014 20:05:58 | Chỉ xem của tác giả
ặc ặc, mong ước bao lâu , sắp thành sự thật, thấy phim này nổi ơi là nổi, nhưng chưa xem vì chưa tìm được nguồn yêu thích, và giờ thì đã có kites. Thank subteam nhiều nhiều Mình cũng đang đọc truyện này đây, có quá nhiều nhân vật, quá nhiều dòng họ, bộ tộc, vì vậy mong đc xem phim để có thể nhớ, hiểu nhân vật một cách sâu sắc hơn, có thể thấy được phong cảnh trong truyện mô tả nữa, chứ tưởng tượng nhiều mà không được nhìn cũng khó chịu lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-12-2014 21:47:58 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay không vậy anh em ơi. vừa thi xong đang muốn xem 1 bộ phim nào đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-12-2014 23:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Hehe thấy subteam làm phim này thì nhảy vào đào hố ngay, phim này hot dữ lắm , hoành tráng, nội dung hấp dẫn, đầu tư ghê luôn á. Phim này vừa có nhiều cảnh máu me lại vừa có nhiều cảnh nóng lắm nha, dàn nhân vật thì đông như quân nguyên vậy, xem mà không nhớ được nổi tên nhân vật. Trong phim mình thích nhất là mẹ rồng và Arya . Cố gắng làm hết mấy ss từ đầu đến giờ nhé subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-12-2014 09:00:47 | Chỉ xem của tác giả
cabra123 gửi lúc 2-12-2014 08:05 PM
ặc ặc, mong ước bao lâu , sắp thành sự thật, thấy phim này nổi ơi là nổi, nhưng chư ...

Xem phim thấy có mấy cái hơi khác truyện đó bạn. Nhưng mà nhìn chung là rất chuẩn và lột tả đc truyện hay lắm Với lại kịch bản cũng do ông George Martin tham gia nữa nên nó vẫn rất đúng tinh thần ban đầu của truyện.
Nhưng mà cách dịch truyện tiếng Việt nó hơi khác một chút với vietsub ở Kites á, tại mấy danh từ riêng, chức danh, địa danh này nọ kites dịch ra hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách