Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Game of Thrones - Trò chơi vương quyền - Vietsub Season 5 E03-06 completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 26-8-2015 23:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người khen phim này nhiều quá, mình muốn xem từ season 1 thì xem ở đâu vậy, bạn nào biết chỉ mình với.
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-9-2015 13:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã ra lò em là em nghe nói phim này bạo lực lắm nha ! nhưng mà em thích ! thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 24-9-2015 22:09:56 | Chỉ xem của tác giả
SS5 thì rõ là u tối, u u tối tối đúng bản chất của Game of Throne. Nhân vật chính diện hay phản diện đều bị bóp chết không thương tiếc. Nhưng ss này nói về Sansa mà mềnh có dẽ càng coi, càng thấy ghét. (Sorry các chế, các bạn ủng hộ nhà Stark). phần giới thiệu thì nói Sansa bắt đầu học cái này cái kia, nhưng mà cứ thấy sao ấy, làm trò chơi cho cái thằng bệnh kia, rùi còn ngây thơ tin thằng Theon, hết nói lun. Chĩ tội chị Brienne, vì lời hứa với bà Catelyn Stark mà cứ phãi đi theo bảo vệ.
Arya Stark và Brain Stark là 2 nhân vật đáng mong đợi. Hy vọng là BK đừng bóp chết 2 trẻ này như Jon Snow.
Quá hụt hẫng cho sự ra đi của Jon Snow, mặc dù vẫn muốn tin anh sẽ trở về như mọi người đồn đoán.
Ủng hộ Subteam. Fighting !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-10-2015 04:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mình mới bắt đầu xem từ SS1, cơ mà đúng là phim gây nghiện ghê
Xem hoài k dứt ra được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-10-2015 18:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Holly crap. Dạo này muốn xem truyền hình USUK toàn gặp link die. Nên coi phim nào đều phải tải về. Hôm qua vừa kéo torrent cả thảy 5 season. Mới bắt đầu xem từ ss1, mới biết đó là phiên bản uncut, toàn cảnh khỏa thân ngoài tưởng tượng, cả nam lẫn nữ. Quá bất ngờ luôn vì bản HBO chiếu trên TV đã cut toàn bộ rồi. Có cảnh cần thiết cho mạch phim, cũng có những tập cảnh nóng quá dài mà chẳng cần thiết vì không có thêm thông tin gì cả. Và từ tập 3 trở đi mình bắt đầu có cảm giác Ghiền, muốn coi hẳn 1 mạch hết 5 ss chờ xem cặp đôi mẹ rồng sẽ thế nào, vì lúc mình xem trên TV không thấy nhắc gì đến con cái của Daenerys hết, mà hiện tại ss1 mình xem thì cô ấy đang có thai với Drogo. Vấn đề chính là 1 khi mình down phim về thường xem đi xem lại nhiều lần 1 tập không muốn bỏ sót chi tiết nào để hiểu bộ phim hơn, dĩ nhiên lúc đó subtitle sẽ phát huy tác dụng. Vì sub khớp với bản uncut trên mạng hiện tại đều có chung 1 nguồn từ omega gì đó, mình thấy không chuẩn lắm, hay có lỗi chính tả và xưng hô lúc giữ nguyên tiêng Anh, lúc Việt hóa, nói chung là mình không hài lòng. GG tìm sub mới biết Kites cũng có làm phim này, nhưng xúi quẩy là mình đã down trọn bộ phim rồi, mà Kites chỉ làm sub cứng, và mình không nghĩ sẽ xóa hết 5 series vừa down để bắt đầu tải lại từng tập. Lần nữa Holly Crap!!! Quá đen! Nói chung giờ xem phim online khó khăn, nên nếu coi xem thêm bộ nào khác nữa, mình sẽ tìm trên Kitesvn trước xem đã có chưa, nếu không thì mới đi tìm từ nguồn khác.

Bình luận

sorry lần đầu bình luận nên ko biết cách, hiển ko hết nội dung  Đăng lúc 3-12-2015 01:43 AM
Mình có tải đầy đủ, và coi sub ở subscene mà thấy không hay nên mới vào thử xem Kites có sub phim này không. Mình tải hầu như tất cả phiên bản ở subscene cho mỗi 1 tập đ   Đăng lúc 3-12-2015 01:40 AM
lên kickass có đủ bộ mà. Tất nhiên giỏi tiếng Anh thì xơi tất, còn ko giỏi thì subsence vậy  Đăng lúc 27-11-2015 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 16-10-2015 12:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này đúc kết ra: Cái chết ko chừa ai cả, trust no one but yourself >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 27-10-2015 01:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này lắm, thích nhất là mother of dragons. Nghe chừng phim này còn dài, sau thành công của phim hầu như tất cả diễn viên trong phim đều giành được 1 số vai khác trong các phim gần đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 8-11-2015 20:55:15 | Chỉ xem của tác giả
Season 1 dow ở đây vậy mọi người? tks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-11-2015 20:44:36 | Chỉ xem của tác giả
sắp có phần tiếp rồi. Hi vọng subteam nhà mình sẽ làm hết phần này và làm phần tiếp theo vì chắc fan của GOT cũng ước ao được xem bản dịch trên kites chớ mấy trang khác hình ảnh với sub không chất được như này. hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 3-12-2015 01:39:30 | Chỉ xem của tác giả
@thanhpy89
lên kickass có đủ bộ mà. Tất nhiên giỏi tiếng Anh thì xơi tất, còn ko giỏi thì subsence vậy

Mình có tải đầy đủ, và coi sub ở subscene mà thấy không hay nên mới vào thử xem Kites có sub phim này không. Mình tải hầu như tất cả phiên bản ở subscene cho mỗi 1 tập để lựa ra sub tốt nhất rồi mà vẫn lỗi, ngôi thứ khó hiểu. Còn bản do Kites sub mình chỉ down tập 0 kiểu giới thiếu sơ sơ mà đã thấy cách dịch rất hay, chắc do làm lâu có kinh nghiệm nên ko bị sượng. Chỉ tiếc là trước đó mình đã tải trọn bộ 5 seasons từ kickass rồi, mà Kites thì chỉ sub cứng nên mình ngán down lại toàn bộ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách