Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Maze Runner - Giải Mã Mê Cung - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-1-2015 14:00:53 | Chỉ xem của tác giả
Đợt mình đi xem thì thấy cũng được khá mà lúc về xem lại bản sub trên caveteam thì thấy cũng bình thường, chỉ là thấy còn có cái gì đó chưa tới kiểu phim nó cũng na ná như mấy phim Mỹ mà mình hay xem thôi chưa thấy gì đột phá cả hay chắc là do phim này chỉ mới phần 1 nên mình kết luận hơi sớm @@. Ủng hộ subteam làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-1-2015 14:06:34 | Chỉ xem của tác giả
The Maze Runner - 2014 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 3-1-2015 15:30:09 | Chỉ xem của tác giả
có vietsub của phim rồi. Hóng mãi
lúc phim ra rạp vì bỏ lỡ nên chờ bên kites làm sub
tks subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-1-2015 16:56:11 | Chỉ xem của tác giả
mik vừa mới thấy phim này được giới thiệu trên tạp chí hk lâu mà nhà mik đã sắp có sub roj. team nhà mik tuyệt wa! toàn sub phim hay với nổi thôi! thanhks subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 3-1-2015 21:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer xong là phải down luôn và ngay :"> Hôm nay bị yêu sub team đến chết mất thôi >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-1-2015 02:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Hồi chiếu thì bận không đi coi được, giờ thấy subteam làm mừng muốn rớt nước mắt không à
Yêu thương subteam quá nhiều luôn, siêu phẩm của năm, hồi đọc sách đã thích lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-1-2015 14:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu Dylan O'Brien của tui Ưng bạn nhỏ quá chừng từ hồi coi Teen Wolf. Hôm ra phim này cứ lóng ngóng mãi để đi coi ai dè chưa kịp rủ được bè  lũ đi thì phim nó hết chiếu Cuối cùng subteam cũng làm phim này  
Coi cái trailer thực tình là có phần hơi sợ hic hic, toàn cảnh giống như hồi coi phim gì mà cả lũ bạn đi vào ngôi nhà trên cây coi video rồi chết ấy nhể . NHưng nói chung là vì có Dylan nên vẫn xem Hạnh phúc quá chừng, mùa này về té ra coi phim rạp tá lả chớ không ảm đạm nằm nhà như tui nghĩ. Thanks subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-1-2015 15:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Many thanks to subteam.
Lại là chuyển thể từ tiểu thuyết, hóng quá đi thôi.
Tết này có phim ngồi cày rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-1-2015 19:34:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này khá ly kỳ và bí ẩn xem đến gần nữa phim mà ta vẫn không hiểu tại sao một đám trẻ con lại bị giam giữ trong khu rừng đó và phải tự thân nuôi sống bản thân.
Và vì nguyên nhân gì và ai lại tạo ra mê cung và giam giữ bọn trẻ như vậy, phim khiến chúng ta hồi hộp theo dõi những khám phá thông qua bước đi của Thomas.
Kết thúc phim thật là bất ngờ với màn giả chết của bà giám đốc, thì ra đây chỉ là một cuộc thí nghiệm phức tạp. Hy vọng phim có phần tiếp theo với giai đoạn hai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-1-2015 19:53:05 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim cực kỳ ức chế, mún bay ra nhà sách ngay để ẵm trọn 3 tập về đọc để bít kết thúc
hùi xem ở rạp xem xong về lun ko bít có phần credit ko
xem bản full này cũng ko có nốt, tiếc thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách