Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Maze Runner - Giải Mã Mê Cung - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 13-1-2015 21:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam ạ
Xem tới đoạn cuối ngã ngửa ra...
...Rồi giờ ngồi bóc lịch chờ phần hai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 14-1-2015 15:33:21 | Chỉ xem của tác giả
coi được nửa phim thì ngửi thấy mùi của phần 2, ai dè đúng thiệt. Ấn tượng nhất bạn Minho, ai bảo trùng tên, cứ mặc định là minho shinee . Ấn tượng với minho shinee hồi coi we got married, trùm chiêu trò luôn, chuyên môn bắt nạt em út không thương tiếc ^^ Cơ mà bạn minho trong phim cũng ấn tượng lắm, cơ bắp có thua kém gì minho shinee đâu, vai trò trong phim cũng thứ chính cũng nên. Tại nam chính được xây dựng hoàn hảo quá nên anh này phải có tý thiếu sót để làm nổi bật anh chính. Anh chính nhìn poster lung thị linh, hao hao giống anh đóng phim gì về các vị thần ấy. Nhưng mà lên hình hơi có chút xíu thất vọng nhưng diễn xuất cũng ổn lắm. Phim này đoạn đầu toàn trai là trai, ngắm thật đã con mắt đó mà ^^ Nhưng sao thấy quen quen, nhất là hai anh. Một anh nắm quyền sau khi anh đầu tiên bị thương, da trắng ấy. Còn anh thứ hai là cái anh nổi loạn ở khúc cuối, cầm khẩu súng chĩa vào cả nhóm. Chắc chắn là thấy trong phim gì rồi nhưng chưa nhớ ra. Còn chị nữ chính, có nét giống chị nữ chính trong trạng vạng, nhưng trong phim vai trò chưa thực sự nổi bật lắm. Đoạn chiến đấu trong mê cung hấp dẫn nhưng hơi ít, chủ yếu là nói về cuộc sống bên trong trảng, nếu là thử thách thì đúng là mới bắt đầu nên chưa có đủ độ phê, hi vọng sang phần 2 vần giữ nguyên team này, lót dép hóng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 14-1-2015 17:12:21 | Chỉ xem của tác giả
xem rồi cơ mà có phải mình xem 480p nên thấy không hay không nhỉ?
ảo tung chảo từ đầu đến cuối
kết phim thì hụt hẫng nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 15-1-2015 09:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong phim này, mình rút ra rằng: Phải mạnh mẽ lao vào khu mê cung đang thách thức bạn, có khả năng bạn sẽ thành công hoặc là thất bại nhưng ít nhất bạn đã không quay đầu trước khó khăn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 15-1-2015 13:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mình thích nhất Dylan O'Brien, anh ấy nhìn trẻ dã man, 2x mà trông như mới mười mấy :'(

Sắp có phần 2 rồi hóng lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 17-1-2015 19:04:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất gây cấn và hấp dẫn, các nút thắt dần dần được tháo gỡ theo nhịp phim. Tuy nhiên mình thắc mắc ở chỗ không hiểu sao cái cậu Gally có thể thoát khỏi mê cung trong khi cậu ấy không đi chung với mọi người nhỉ? Vì theo phim thì mọi người đã phải chiến đấu với bọn quái vật, phải có chìa khóa và mật mã mới mở được cánh cổng ra ngoài cơ mà. Không biết có bạn nào biết nguyên nhân vì sao không nhỉ

Hóng phần 2 quá, hi vọng sẽ là chuyến phiêu lưu khám phá tuyệt vời hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 18-1-2015 00:27:17 | Chỉ xem của tác giả
phim này khá ấn tượng với mình.
Kiểu như cả đám người bị bắt làm trò thí nghiệm và dựng nên đủ màn kịch )) chắc nó lạ lạ so với vô số phim khác.
Còn lại thì các nam chính và phụ chính trong phim khá nổi tiếng )) bạn gì mà vai Net, New j đó.
Cám ơn kites vietsub nhé <3
iu thương subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 18-1-2015 08:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy có sản phẩm mới của kitest
Phim này xem chắc lại kiểu hại não lắm đây
TKs subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-1-2015 12:17:28 | Chỉ xem của tác giả
Thấy phim lúc ra rạp cũng đứng vị trí hot trên bxh phòng vé rồi, được dân tình khen ngợi lắm lắm. Thấy kites up lên là nhảy vào xem trailer ngay, tuy chưa tiến triển chuyện tình yêu gì haha :v bù lại thì trailer quá là thu hút, mãnh liệt và bùng nổ :v xem rồi thì nghiện ngay, xem 1 lèo từ 10h30 đến hơn 12h quá hay so với quy định. Tuy nhiên mình lại thích thú với vai thứ chính Minho cute thẳng thắn và Newt hơn, Thomas quá nhanh nhảu đi, tuy cũng dũng cảm nhưng không suy tính gì.
Tms lại là phim quá đỉnh, chờ phần 2 cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-1-2015 18:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Có kinh dị không ạ. Em là em sợ nhất khoản này. Đã thường ở nhà 1 mình lại còn đi cày kinh dị chắc e tổn thọ quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách