Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Maze Runner - Giải Mã Mê Cung - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 8-1-2015 19:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, phim hay quá, muốn coi tiếp mà cuối năm mới có tiếp. Đọc truyện thì lười bá đạo luôn. Cảm ơn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-1-2015 16:13:44 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên là phim hay
mà sao thấy cái quá trình giải mã gì mà nhanh dữ, bạn Thomas bản lượn trỏng 2 vòng rồi đến lần thứ 3 bản ra lun, đúng như phim
mà coi bộ sẽ ra phần nữa nhỉ, mong cái phần 2 nó ra ko vô dịp mình thi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 9-1-2015 16:46:27 | Chỉ xem của tác giả
Down về lâu rồi mà giờ mới có thời gian để xem, vừa xem xong là vào cmt liền :3
Một bộ phim hay và đáng xem! Kiểu này chắc phải kiếm truyện đọc quá, nhưng mà để tránh sự so sánh, với cả biết trước diễn biến, có lẽ không đọc truyện đâu
Lúc xem trailer với giới thiệu hồi chuẩn bị chiếu ở VN là đã hấp dẫn rồi. Đến lúc xem phải gọi là tuyệt. Cảm thấy như người trong cuộc luôn . Còn gặp lại được các diễn viên đã biết nữa chứ. Xem phim mà không muốn ai phải chết hết, mong phần sau dàn cast chính không mất ai hết.
Cảm ơn Subteam đã làm sub cho bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-1-2015 19:39:02 | Chỉ xem của tác giả
không có cơ hội coi rạp, thanks subteam nhiều nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 10-1-2015 12:31:23 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 29-12-2014 04:09 PM
Thông báo link die tại đây!

Hóng đến khi có tin về phần tiếp theo quá.. Phim cực kỳ hấp dẫn lun!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 10-1-2015 20:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu down phim về rồi để đó, hôm nay mới rảnh xem, và phải nói là phim cực kì hay luôn, nhất là cái kết thúc, quá bất ngờ khi tất cả những chuyện xảy ra đều là một âm mưu được lên kế hoạch quá hoàn mĩ
Phải nói đây là phim thứ 2 được chuyển thể từ tiểu thuyết làm mình ấn tượng và muốn xem tiếp những phần tiếp theo đến vậy sau Hunger Games - series yêu thích nhất của mình
Không biết có khác người hay không nhưng mà nhân vật mình yêu thích nhất phim là Minho và Newt ý. Minho đẹp trai này, dễ thương này, khỏe mạnh này, thông minh và đầy tháo vát nữa (bằng chứng là cậu ấy nhớ được cả một hệ thống mê cung đến từng centimet). Còn Newt, OMG, ngay từ đầu mình đã bị ấn tượng bởi bạn này rồi, mặt còn xinh hơn cả con gái í, dễ cưng quá nhiều luôn
Xem phim mà cứ hồi hộp sợ 2 bạn này hi sinh, nhưng mà rất may là sau khi xem xong 2 bạn vẫn còn sống. Đi wiki về bộ phim và tiểu thuyết thì mới đc cả 2 bạn đều là nhân vật chính và đóng vai trò quan trọng như Thomas. Đọc tin này xong mừng hết sức luôn T.T
Còn nhớ kì xem The Hunger Games xong, mình lập tức đi đặt hàng trọn bộ series truyện về đọc liền, không lẽ kì này lại phải đi mua series The Maze Runner sau trời? Chứ chờ tới ngày ra phần 2 sao chịu nổi

Bình luận

nhiều người mê Minho với Newt lắm bạn =)))))))  Đăng lúc 21-2-2015 03:11 PM
tui cũng thích Newt vs Minho nhất luông :3  Đăng lúc 11-1-2015 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-1-2015 20:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là TMR mò đến rạp xem cơ đấy, nhưng mà vẫn hóng hớt bản sub của ST nhà mình
đối với mình thì hàng của ST Kites là chuẩn nhất luôn
đây là phần đầu nên mới đầu cũng có hơi khó hiểu nhưng dần dần đều sáng tỏ hết, mình thích kết cấu và nội dung lắm. có nét hơi giống THG và Divergent series nhưng thật ra hoàn toàn khác, mỗi series lại có một cái hay cái đặc biệt khác nhau ở đây thì là kết cấu của mê cung í, ối mệ ơi... Minho nhớ được cái mê cung thay đổi mỗi ngày đúng là quá giỏi luôn T^T và đoạn kết đúng là ngạc nhiên đấy

nói về nhân vật thì mình xem đúng là vì Dylan và Kaya, nhưng chẹp, đúng là không thể biết trước được
xem xong thích mệ nó Newt nhất T^T phó tướng thiên tài luôn, chứ chẳng lẽ tự nhiên lại được đặt theo tên của Newton nhề nchung là mình rất thích Newt í, cái giọng trầm trầm và khuôn mặt cuốn hút theo nét rất đặc biệt luôn thật ra hỏi bà chị, chị đọc truyện rồi bảo là trong truyện Newt còn được tả rõ hơn, nhiều cảnh thể hiện được tài năng của mình hơn cho nên mình hóng những phần tiếp theo lắm nha

Bình luận

bạn này mặt baby nữa chứ, sinh năm 90 mà trẻ quá à  Đăng lúc 21-2-2015 03:13 PM
@Eel: ừa ừa t biết mà =(((( giọng trầm mà mặt rõ cute <33  Đăng lúc 11-1-2015 04:01 PM
bạn đóng vai Newt lồng tiếng cho Ferb trong Phineas and Ferb đó b :v  Đăng lúc 11-1-2015 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 10-1-2015 22:20:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này thấy mấy thằng bạn xem ở rạp về bảo hay lắm
xem xong mới thấy .. hay thật
kết thúc thế này làm khán giả ngóng phần 2 quá @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 10-1-2015 23:38:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay qua, mong doi phan hay ghe . Va dang ban loan vi ban dong  vai minho qua, dep trai ghe
thanks subteam nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 11-1-2015 14:47:25 | Chỉ xem của tác giả
mới xem phim và đây đúng là 1 bộ phim hay :'(

hay nhất trong những phim mình xem gần đây

mạch phim và tình tiết hợp lý, kết thúc bất ngờ và khiến cho khán giả hau háu đớn đợi phần tiếp theo

mình xem 1 phần là vì bạn Thomas Sangster, và bạn ý đã k làm mình thất vọng

ôi Ferb thần thánh cụa tôi :'(

p/s: n mà khổ thân em Chuck quá, đoạn e giao lại con khỉ cho Thomas rõ là cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách