Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Star Trek Into Darkness - Chìm trong bóng tối (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-8-2013 10:35:12 | Chỉ xem của tác giả
*lót dép ngồi hóng*

Dù đã coi ngoài rạp và down bản bluray xem rồi nhưng vẫn sẽ chờ bản dịch của Kites và...xem lại tiếp :D
Ko phải fan Star Trek và cũng khó mà nói là phim hoàn hảo ko sạn sỏi gì, nhưng mình thích nó. Diễn tiến phim hấp dẫn, cuốn hút, hành động và tình cảm kết hợp hài hòa, có những đoạn hài vui nhộn và những cảnh lắng động cảm xúc. Diễn viên thì trai xinh gái đẹp khỏi chê. Cái phi hành đoàn tưng tửng kia lại tiếp tục người tung kẻ hứng, cùng với nhau họ là gia đình, để rồi khi lâm vào nguy hiểm thì "Có gì mà anh không làm vì gia đình mình không?"

Phần này có sự góp mặt của Benedict Cumberbatch, trong lúc mòn mỏi chờ Sherlock ss3 đành ngắm đỡ anh trong phim này. Diễn quá ngầu luôn, bá đạo hết sức :">

Cảm ơn subteam đã chọn dịch phim.

Bình luận

Ồ, gần đây mới để ý cũng có nhiều bạn thích Benedict nhỉ :D  Đăng lúc 1-9-2013 07:23 PM
phim này đặt biệt thích bố Khan, :)), coi 2 phần Sherlock mà còn ghiền anh ý tới giờ :D, còn phần 3 thì chờ đợi trong mỏi mòn, làm sao mà anh Sherlock sống lại được   Đăng lúc 1-9-2013 08:18 AM
Ừ, hình như mình cũng có thấy tin đó : )) Sau khi xem teaser và ảnh chụp quá trình quay của ss3 thì càng nhấp nhỏm.  Đăng lúc 31-8-2013 11:13 AM
Mình nghe bảo là tháng 10 này có Sherlock ss3 đấy. Công nhận phim siêu hay luôn :v  Đăng lúc 31-8-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-8-2013 11:01:10 | Chỉ xem của tác giả
omg hôm nọ còn đang than lúc nào có star trek 2 mà xem nữa chứ woooo hoooooooooooo
thích phim này kinh, đợt trước xem trên hbo đã suốt ngày canh mà xem lại xem xong mới nhớ ra Chris Pine từng đóng trong nhật kí công chúa 2
mà phần này còn có Benedict Cumberbatch chứ
sắp thoả nguyện rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-8-2013 11:21:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này lúc đang còn được quảng bá đã thấy náo nức nôn nóng muốn xem lắm rồi. Đến khi chào hàng ở rạp ngày đầu tiên là xếp hàng mua cho bằng được cái vé vào coi. Đúng là đáng
Nội dung phim thì khỏi phải bàn (thuộc dạng kinh điển rồi{:120:}). Kĩ xảo đẹp miễn chê. CÒn diễn viên. Ahhhhh.Chris Pine luôn nằm trong top list diễn viên nam điển trai mà mình muốn xem
Nói chung 1 câu chuyện được dựng thành nhiều phiên bản phim cũng như các series truyền hình ăn khách thì cũng đáng cho những bạn chưa biết đến câu chuyện này thử xem một lần cho biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 31-8-2013 12:31:46 | Chỉ xem của tác giả
May quá, sắp có bản của Kites down để lưu phim òi. Anh Benedict trong Sherlock đóng phim này ấn tượng quá. Hóa ra khoảng cách giữa thám tử lập dị & kẻ tàn bạo lập dị chả xa nhau lắm. Phim nói chung đáng xem đáng lưu và dĩ nhiên phần hình ảnh + kĩ xảo thì khỏi phải bàn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-8-2013 13:28:27 | Chỉ xem của tác giả
đợi mãi cuối cùng phim này cũng lên kites <3
hồi đó phim chiếu ngoài rạp thì cứ bận lung tung rồi cuối cùng không đi xem được :((
mặc dù không phải fan của thể loại phim hành động không gian nhưng mà mình lại rất thích star trek <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-8-2013 15:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình ảnh đã thấy thu hút rồi ý {:157:} lâu lắm rồi không có kiểu mình thích thế này . thích là nhích
mong và hóng nhiều,cảm ơn subteam nhiều nhiều à mà tiện thể em muốn xem the butterfly room quá ,được làm sub thì tuyệt cú mèo anh chị ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 31-8-2013 20:03:30 | Chỉ xem của tác giả
Chưa coi phần một, nhưng phần 2 nhất định phải xem, chỉ vì có chú Benedict thui, trong lúc chờ Sherlock 3 thì phim nào co chú xem cho đỡ ghiền, hichic. Chứ thật tình thì tớ không thích anh nam chính của phim này, nhưng mà nội dung phim thì thấy được, nên đã xem rạp rùi vẫn tải về xem lại.
Cám ơn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 31-8-2013 20:17:23 | Chỉ xem của tác giả
Thích loạt sơ ri phim kiểu này nhìn phi thuyền rùi súng bắn kiểu như tia laze nhìn đã mắt thật.
Hóng vietsub phim và thanks subteam đã cố gắng dịch đê ra sản phẩm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 31-8-2013 21:55:48 | Chỉ xem của tác giả
hóng thôi, lúc chiếu ở rạp coi dc có chút xíu phải đi về nên tiếc quá trời
nghe hầu hết mọi người đều khen phim nên càng tiếc hơn, h phải đặt gạch chờ sub thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-8-2013 23:10:31 | Chỉ xem của tác giả
Wow, cuối cùng thỳ cũng đợi đc
Bản TS thỳ có đây
cơ mà m lại k thể em mấy bản k chất lượng ấy vì rất chi là ...*nhức mắt*
phim bom tấn đã k đc coi ngoài rạp thỳ ít nhất cũng phải coi HD thỳ mới bõ công chứ, hé hé
A Kris đệp giai, mỗi tội mặt hơi.rỗ tí
cơ mà m ấn tượng nhất với đôi mắt xanh ấy,
nhìn như *biển xanh sâu thẳm* ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách