Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Star Trek Into Darkness - Chìm trong bóng tối (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 12-9-2013 11:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Chà, phim hay tuyệt, xem lại 3 lần rồi nhé :D, hihihi.

Chris Pine ngon trai nhưng đóng ít phim quá, hình như có mỗi phim này thì phải :X

Tks Esub !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 12-9-2013 12:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Hay kinh khủng khiếp!
Đợt rạp chiếu đã không xem được, tiếc hụi.
May có subteam, cám ơn cám ơn!
Xem trộm ở cq với cái man fhinfh bé xíu. Huhuhu, vác về nhà xem ở cái TV 3D chắc sướng hơn nhìu
Mà các bạn ơi, cho mình hỏi ở đâu có định dạng 3D để down nhỉ.
Thanks!

Bình luận

vậy hả bạn? vậy mình down về xem thử mới được  Đăng lúc 20-9-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 13-9-2013 22:12:10 | Chỉ xem của tác giả
Star Trek là serial phim mà mình yêu thích nhất. Từ sau phần năm 2009 thì mình trở thành Fan hâm mộ của Star Trek luôn rồi ...ôi thích quá chừng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 14-9-2013 23:06:31 | Chỉ xem của tác giả
Great movie! Thanks a lot for sharing. It's the first time I watched Star Trek and now I'm thinking of hunting the whole series :D:D

Bình luận

Sorry bạn :)). Vừa xem xong đang say sưa với tiếng Anh của phim nên cứ vào tuôn ngay lập tức. Mình lại chưa đọc nội quy diễn đàn về việc cấm post English. Sr sr  Đăng lúc 16-9-2013 12:03 AM
comment bằng tiếng Việt bạn nhé  Đăng lúc 15-9-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 19-9-2013 03:41:32 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mới mở màn thấy màu mè dã man tưởng lại chơi theo kiểu film thần thoại còn đâu poster chỉ làm để câu khách thôi ai dè càng xem càng thấy kỹ xảo tung chảo, vẫn phá hoại như các film bom tấn khác=))
Mình xem film nè vì cháu Jim ai dè xem được nửa chừng chuyển sang chú Khan luôn=))
Nhìn cái mồm, cách nói chuyện với cái thái độ của chú ý đến là hay ho ạ:))
Cơ mà khi vừa thích chú ý được 1 tí thì y rằng chú ý lại trở nên xấu xa ngay, chẹp chẹp!
Đoạn Jim chết vì phóng xạ lúc đó mình đã nghĩ ngay tới việc dùng máu chú Khan là xong hết ý mà, ai dè đúng thật:))
Dù sao nó cũng là một cái happy ending với ý nghĩ film rất hay nữa :x
Cám ơn Sub Team nha

P.S: Đầu Spock đúng là nhìn là muốn xẻo đi thật đấy=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 21-9-2013 00:03:45 | Chỉ xem của tác giả
cute_vampire_23 gửi lúc 12-9-2013 11:31
Chà, phim hay tuyệt, xem lại 3 lần rồi nhé :D, hihihi.

Chris Pine ngon trai nhưng đóng ít ...

Ặc ặc Chris tham gia nhiều phim rồi mà. Bạn chưa xem The Princess's Diaries 2: Royal Engagement à? Chris đóng chung với Anne Hathaway đấy. Sau đó còn một loại phim như Just My Luck đóng chung với Lindsay Lohan, Unstoppable đóng chung với Denzel Washington, gần đây nhất là phim hài This Means War.

Chris cũng xuất hiện nhiều rồi nhưng mà khởi điểm toàn làm vai phụ cho các em xinh nên mình không để ý thôi :))

Bình luận

Công nhận trong phim đó đẹp trai, da trắng, cao gầy cơ chứ không sạm đen, béo béo như bây giờ :)). Tớ còn có cảm giác anh ý lùn đi mấy phân nữa =))  Đăng lúc 24-9-2013 10:17 AM
Thề với bạn là mình ko hề nhớ Chris đóng vai anh Will lịch lãm của TPD2 đau đó =))) Coi cmt của bạn mình mới nhớ ra đó =)))))))))))))  Đăng lúc 24-9-2013 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 24-9-2013 00:17:57 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim xứng đáng với điểm IMDB 8.2. tuyệt vời , những màn hành động những hành tinh trong vũ trụ, nhưng cảnh hành động dịch chuyển tưc thời, triệu hôi... đem đên cho ng xem cảm giắc đc sống trong 1 vũ trụ đa sắc màu, con ng ko cô độc...thế giới tưởng thật vô tận. luôn và mãi mãi là fan của star trek{:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 24-9-2013 13:56:23 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 30-8-2013 14:25
Thông báo link die tại đây!

Hôm nay mới có thời gian mò mặt vào xem phim này, phim chắc chắn hay và hấp dẫn, xem cái traile không đã đủ để hóng phim dài dài rồi. Lại còn được xem bản HD nữa không còn gì để bàn nữa, phim hay và vô cùng ấn tượng cả nhà ả, đặc biệt là anh chàng diễn viên chính dễ thương thật hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 25-9-2013 22:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Quả xứng là sự trở lại của series Star Trek. Đúng chất ST luôn lại còn thêm nhiều màn hiệu ứng ngon nữa chứ. Tuy nhiên lúc down về xem ko còn cảm giác được cái hoành tráng, chắc tv 42" cũng vẫn là quá nhỏ để thưởng thức phim dạng này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 25-9-2013 23:38:25 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thì thấy phần 2 nài có fần hay hơn fần 1, xem rất là cuốn hút luôn í {:143:}
Fần 1 nhìu đoạn mình còn vừa xem vừa tua :"
Mình xem rạp rùi nhưng vẫn mún down xem lại, đúg là mí fim kiủ này fải xem rạp mới thấy hết độ hoành tráng của ko gian và các tàu ko gian đc
Nói chug là fim gay cấn từ đầu đến cuối, mình xem fần 2 thấy hay quá rùi mới quay lại fần 1 xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách