Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Star Trek Into Darkness - Chìm trong bóng tối (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-9-2013 10:28:50 | Chỉ xem của tác giả
mình it khi xem các thể loại phim khoa học viễn tưởng, nhưng đây là phim mình thật sự thấy hay sau Avartar

kĩ xảo hoành tráng, đặc biệt là rất rất thích đôi mắt xanh của thuyền trường

một bộ phim rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-9-2013 15:15:30 | Chỉ xem của tác giả
phim này hồi ra rạp bị miss mất, cứ tiếc hùi hụi mãi thôi
thích anh diễn viên chính từ hồi đóng Just My Luck với Lindsay Lohan
đến phim This Means War thì chính thức chết hẳn =)))
down về lẹ xem phim thôi
thank subteam nhiều lém :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-9-2013 15:16:52 | Chỉ xem của tác giả
he he!!!
Đợt đó xem trailer là thấy ham lắm rồi, h đã có full vs, hạnh phúc chi bằng :)
vừa nghỉ lễ xong, sắp vào học lại được xem phim này, thích thật!
Thanks ST nhiều nhiều nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-9-2013 22:35:23 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam trước nhá :)
Cũng mạn phép bàn về việc nguồn phim hay chuẩn phim. Mình cũng là 1 người hay xem phim, cũng đã down phim ở rất nhiều nguồn. Hdbit vn chẳng hạn. Một điều mà mình chắc chắn là hdbitvn có nhiều tùy chọn chất lượng hơn kites, và lượng phim lớn hơn, ra rất là nhanh và sớm. Nhưng điều làm nên sự đặc biệt của Kites đó là các bạn luôn kì công chèn sub vào phim, kiểm tra cẩn thận nên khi xem 1 bộ phim từ kites, mình rất hài lòng vì không lo bị chậm sub, không lo sub lệch, không lo mất sub. Và nhất là dịch nghĩa các bạn rất chuẩn nhưng cũng không quá nặng nề.
Thanks subteam lần nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-9-2013 00:00:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này ấn tượng với khả năng bá đạo của Khan và ngoại hình với cái tai hơi dị của Spock.

Có cái hơi khó hiểu chút là sao Khan là người đã 300 tuổi vào thời điểm năm 2259, tức sinh năm 1959 mà lại bá đạo được như vậy, một mình gần như tiêu diệt được quân của cả một hành tinh nhỏ khi cứu đám người của Kirk. Có lẽ nào con người ngày càng kém đi do sự tiến bộ của máy móc, vì Khan là người lỗi thời nhưng với tài năng xuất chúng vẫn ăn đứt toàn bộ người ở thời đại sau 300 năm.

Cũng ấn tượng với một số tưởng tượng về thế giới tương lai, như kiểu điện thoại ko dây gọi liên lục địa, liện hành tinh, thiết bị vận chuyển trong bệnh viện... và đặc biệt nhất là công nghệ dịch chuyển người một cách tức thời nữa. 200 năm sau mà như thế thì quá hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-9-2013 08:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 đúng là đc đầu tư kĩ xảo hình ảnh hơn nhiều. Chả hiểu sao mính xem 2 phần mà vẫn chưa thích đc anh thuyền trưởng Kirk. Chỉ thích Spock, và phần này cả anh Khan nữa. Đoạn anh Spock quyết làm theo quy định, để bản thân chết trên núi lửa, bị bạn gái giận, cute j đâu . Anh lúc nào cũng lạnh lùng, lãnh đạm, suy nghĩ logic, biết đúng sai rõ ràng. ông bạn thân thì cứ bùng nổ như pháo hoa ấy. Xét ra 2 ng là 1 cắp tuyệt đấy. Tiếc là anh có bạn gái mất rồi =.=!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-9-2013 15:56:28 | Chỉ xem của tác giả
không biết phim này thế nào.
chứ phim obilivion cũng ỉa tưởng mà mình thấy không cuốn hút lắm.
down về xem thử xem thế nào.
dù sao cũng tks đội ngũ st rất nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-9-2013 16:38:04 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới cày phim này xong, phải công nhận là xem phim Mỹ sướng cái là lời thoại hay, nhiều lúc chả cần lên gân, chỉ cần nghe các nhân vật nói chuyện với nhau là đã thấy buồn cười rồi, anh Khan thì thích từ hồi đóng Sherlock homes, diễn xuất đỉnh, nói thoại như gió, Còn bộ sậu của tàu này thì cũng nhiều nhân vật hay. Nói chung xem ở máy tính mà còn thấy hay thì chắc xem rạp hoành tráng lắm.Cảm ơn Subteam nhiều!Chuẩn bị nghiền tiếp FF6!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-9-2013 18:39:40 | Chỉ xem của tác giả
*tung hoa*
đã có phim rồi, phim này mình đã đi xem rạp 1 lần rồi nhưng vẫn muốn coi lại, hay phải nói là kinh khủng luôn ý
cám ơn subteam nhé, mn vất vả ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-9-2013 19:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Kéo về, kéo về. Xem phim. Xem phim {:433:}
Phim hay kinh khủng, xong phim lại kéo phần của 2009 về xem.
Xem xong phân vân không biết có nên xem Star Wars không, nghe bảo hay lắm nhưng phân vân về cái kỹ xảo quá, nhìn như Tây du 1998 ấy, bác nào xem rồi góp ý em nên xem không?
P/s: Phim này là phim làm mới phải không các bác? Em thấy trên wiki nó đã có tập 7, nhưng là của năm 9 mấy cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách