Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joanna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fall in love/爱神来了/ Thần tình yêu tới/ Chung Hán Lương, Vương Tử Văn... Vi

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 9-5-2013 11:07:45 | Chỉ xem của tác giả
lại phải xem phim rồi......

sao dạo này cái anh Chung Hán Lương đóng nhiều phim thế???

híc híc, làm gì cũng tranh thủ xem phim thế này....mà đọc nội dung lại không xem không được.... TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-5-2013 13:20:17 | Chỉ xem của tác giả
phim có Chung Hán Lương đóng . Hí hí, kéo ngay vào bộ sưu tập phim của mình thôi nào. {:291:}
Kiểu này phải mua thêm HDD kéo phim mất chứ giờ 2 ổ 500 mà còn thừa có vài Gb .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 9-5-2013 15:39:40 | Chỉ xem của tác giả

Cho mình xếp gạch lót dép lấy link down. :(

Chứ giờ mình đầu mình rỗng tuếch chẳng nghĩ được gì để viết nữa. (. " .)

Nhưng câu quan trọng vẫn phải nói, cảm ơn nhà mình đã nỗ lực nhiệt tình, bao nhiêu gương mặt quen thuộc đều xuất hiện hết trong cái credit :))

Yêu mọi ng nhìu nhìu :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-5-2013 17:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong rồi, cực kỳ không thích!

Thứ nhất, cái chị Lyly kia , chúc mừng, chị chính thức được công nhận là người phụ nữ bất hạnh nhất thế giới! Phụ nữ mà quá là háo thắng đi, đam mê công việc, tập trung sự nghiệp là tốt, rất tốt ấy, rồi chị sẽ có 1 tương lại sáng lạn thôi, nhưng chị đã bỏ lỡ người đàn ông tốt nhất trên đời rồi (ẹp trai nhất nữa, cái này mới quan trọng), xin chia buồn! Ko có người thứ 2 như thế xuất hiện nữa đâu, ngay cả ngồi luyện phim nguyên ngày cũng thỉnh thoảng mới thấy đây này! Nhưng không thể phủ nhận, đoạn tình cảm của chị với anh nhà chúng tôi là đoạn ấn tượng nhất phim. Chả biết sao nữa, thấy chuyện của anh nhà với nữ chính kia chả thuyết phục tí nào hết! (ko loại trừ khả năng vì gato mà ko phục )

Thứ hai, như đã nói ở trên, couple chính ko thuyết phục lắm, dù có rất nhiều cảnh lạng mạn đẹp như mơ, và dù có là định mệnh đi nữa.
Hết.

Còn thích nhất chuyện của chị hàng hoa :3 và thích nhất nhất là Chung ca ở tất cả các cảnh (chỉ thích Chung ca thôi đấy )
"Anh muốn chứng minh cho em thấy, ngoài công việc và sự nghiệp, anh mới chính là thành công lớn nhất của đời em" :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 9-5-2013 19:07:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay mọi người ạ. Tình yêu đâu phải ai cũng may mắn tìm được nhau. Ngoài đời nếu mà được như này thì tốt biết mấy. Nhiều lúc chẳng xác định được.là do mình tưởng bở hay là để tuột mất cơ hội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 9-5-2013 19:21:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải nói thật là không thất vọng khi xem phim này. Phim tình cảm, hay, cảnh quay đẹp, diễn viên xinh. Nội dung nhẹ nhàng, tình cảm. Hnay sau 1 ngày làm việc rất căng thẳng quyết định dành chút ít time để xem phim này. Bỗng cảm thấy cuộc sống vui tươi hơn, không còn thấy ngột ngạt nữa. Và quan trọng là làm cho mình tin rằng cũng sẽ có 1 ngày mình cũng sẽ gặp được ai đó và nói với người đó rằng " em đã tìm thấy anh"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-5-2013 19:27:10 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết bài hát trong phim này không. Nghe hay quá cơ. Không biết tìm ở đâu bây giờ nhỉ. Có mấy bài lận. Bạn nào biết chỉ cho mình với nhé. Thank all                    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-5-2013 19:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thích film khi nghe đến tựa đề <3 .. Coi film này lại 2 lần r . Thích những thể loại tình cảm như vậy :x và cả cảnh quay đẹp nữa <3 ... đúng là tình yêu không phải ai cũng may mắn tìm được nhau
Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 9-5-2013 20:53:43 | Chỉ xem của tác giả
Ồ có Chung Hán Lương lun à, mà
Đọc tóm tắt nội dung sao thấy khó hiểu quá zậy?
Chịu k nổi, chắc down về coi cho thỏa mãn cái sự tò mò quá!
Ok quyết định zậy đi
ta down thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 9-5-2013 21:24:51 | Chỉ xem của tác giả
đã để ý anh Lương từ lâu, càng ngày anh ấy càng đẹp trai và lôi cuốn hơn rất nhiều:)))

phải thử down phim này về coi thử thôi :3

cảm ơn subteam nhiều ạ :xx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách