Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joanna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Fall in love/爱神来了/ Thần tình yêu tới/ Chung Hán Lương, Vương Tử Văn... Vi

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 11-5-2013 07:57:48 | Chỉ xem của tác giả
amakusa gửi lúc 11-5-2013 01:34
Bạn hỏi về bài hát nào? Có ơhair bài có lời TA không? Nếu đúng là bài hát đất  ...

Mình cũng đã mê mản cắt làm nhạc chuông luôn rồi nhưng mà nó hơi bé. Đúng là bài hát Tiếng anh ấy bạn. Thank bạn nhá                                                

Bình luận

Mình cắt rồi, 2 đoạn, 1 đoạn ngay đầu và 1 đoạn điệp khúc, chất lượng rất ok, đã up lên mediafire, bạn muốn dùng thử thì pm mình send link cho :D.  Đăng lúc 12-5-2013 09:44 AM
tải mấy bản mp3 trên mạng về cắt bạn ạ, mình thấy chuông to lắm mà^^  Đăng lúc 11-5-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 11-5-2013 08:59:27 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi phim này xong tuần trước, phải nói là điêu đứng luôn. Chung ca trong phim đẹp dã man, phải nói là chết lên chết xuống, cả chị vai chính cũng xinh nữa, nói chung là hợp. Lâu rồi mới coi 1 bộ phim lãng mạn mà thõa mãn đến như vậy, coi phim hết thấy tiếc tiếc, cứ muốn nó tiếp tục kia. Mà cũng nghĩ ngoài đời ổng cũng kiếm 1 người như vậy đi để chăm sóc aigoo ah.
Giờ thì ngồi chờ Lục Lệ Thành nữa <3
Cảm ơn subteam đã làm phim này nhé, hay lắm lắm, thích lắm lắm ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 11-5-2013 12:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim mình rơi nước mắt lun. Vì mình cảm thấy vui và cảm động. Vui vì hai anh chị đến được với nhau, tìm được nhau, happy ending. Còn cảm động vì mình thật sự ngưỡng mộ họ, tìm đc tình yêu và có nghị lực đi tìm tình yêu đâu phải chuyện dễ dàng.
Đến cái tuổi không còn mơ mộng nữa, có bao nhiêu áp lực đè lên bản thân, muốn có 1 tình yêu như vậy, chắc ko còn kịp nữa rùi TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 11-5-2013 19:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi mất, làm lâng lâng cả buổi chiều. Chị nữ chính xinh quá, đôi mắt như biết nói ý, mái tóc tơ của chị quyến rũ thôi rồi.
Thích kiểu phim nhẹ nhàng thế này, mong có kì tích xảy ra thật {:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 11-5-2013 21:55:34 | Chỉ xem của tác giả
tgn_82 gửi lúc 6-5-2013 14:02
OST  鍾漢良 《愛神》同名主題

74PTakYMBq8[/utube]

phim hay quá. Nhẹ nhàng, ý nghĩa. Thank subteam. Đúng là không uổng công bỏ ôn thi để ngồi xem phim. Mong subteam tiếp tục cho ra lò những phim chất lượng thế này. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 11-5-2013 23:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong, phim hay quá! Lại có ý nghĩa nữa. Câu "A tìm thấy e rồi!" làm mình cảm động chết đi được. Đến bao h mình có thể nói câu đấy đây?
P/s : Diễn viên chính quá đẹp! Cảnh phim cũng đẹp và lãng mạn k kém {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 12-5-2013 11:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thật sự hay quá mèng đét ơi
Thật sự hùi h coi phim điện ảnh Trung Quốc mình đa số là coi các phim võ hiệp, hành động, nói chung là phải có đánh đấm, sau này đọc ngôn tình nên cũng tìm coi vài bộ tình cảm nhưng mà ko thấy phim nào để lại ấn tượng sâu đậm hết, phần lớn là coi để giải trí thôi nhưng hnay coi Fall in love xong thì "fall in love" với bộ phim lun :)

Rất thích cách thể hiện trong phim này, phần đầu kể về tình cảm của Tiểu Bối, lúc đó Tô Tùng chỉ được quay 1 cách mờ mờ, như là 1 ng trong bao ng khác trong cuộc đời cô, sau đó thì đến chuyện của Tô Tùng, Tiểu Bối lại chỉ là ng lướt qua nhưng từng phân đoạn cuộc sống của ng này vào trong những thời khắc quan trọng đã có sự đan xen của người kia. Cách dẫn dắt rồi mở ra từng phân đoạn từng phân đoạn, có lẽ ko làm ng xem quá bất ngờ nhưng lại tạo ra sự thú vị, thu hút người xem. Phim ko có kịch tính, ko đưa nv vào bi kịch, nó nhẹ nhàng như mưa xuân nhưng lại làm ấm áp lòng người. Chúng ta hãy tin rằng, trong cuộc đời có những mối nhân duyên rất kì lạ, có đôi khi là ở bên cạnh mình, chờ 1 ngày mình cảm nhận được^^

Sáng chủ nhật, coi 1 bộ phim rất đáng xem, thấy rất happy. Thanks ST! Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-5-2013 14:40:46 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật đây là một bộ fim tình cảm cho các cô nàng thích thơ mộng thích cách đẩy đưa của câu chuyện, thích những hình ảnh trong veo của các thước fim, thích những giai điệu nhẹ nhàng vang lên....
Đôi khi người mình đang tìm kiếm lại ở ngay gần bên mình mà ko hề hay biết. Cứ tin vậy đi, vì mỗi ng ai cũng sẽ có 1/2 của riêng mình, chỉ là chưa tới lúc thôi......Thix fim wá, nhẹ nhàng ko wá kịch tính, cách các nhân vật đến với nhau đầy tình cờ và có liên wan, cách họ chia tay nhau cũng rất nhẹ nhàng và rất đẹp. Thanks ST đã gửi đến 1 bộ fim hay như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 12-5-2013 14:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Chung ca ca, đẹp trai như này là chết người a

Coi phim cứ thấy anh cười là chỉ muốn ngất thoai

Đã vậy còn có cảnh đi Harley, ôi, ôi ôi

Phim hay, coi mấy cảnh anh nói chuyện với Tiểu Bối có những ngượng ngùng giữa 2 người đáng yêu quá đi mất

Một bộ phim nhẹ nhàng, một tình yêu đẹp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 13-5-2013 16:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên đẹp quá chời, dễ thương nữa chứ!
Mới xem xong lun! Máu thiệc đó!
Thks subteam hen! Coi xong ganh tị vs mối tình của họ! Rất là có duyên vs đầy chất lãng mạn! Mà thix nhất là cả 2 cùng từ thiện vs thix mấy chú cún con!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách