Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Silver Linings Playbook - Tình yêu tìm lại - Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-4-2013 18:04:47 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim thật tuyệt, xứng đáng là phim Oscar mà.
xem xong thấm ra thật nhiều điều và thấy tình yêu thật kì diệu. Tình yêu trong mỗi người chúng ta không bao giờ mất đi, một lần vấp ngã là ta lại có thêm một cơ hội để tới gần hơn với hạnh phúc đích thực của mình.
tình yêu âys không chỉ chữa khổi những căn bệnh trong tâm hồn mà giúp họ tiến lên và tận hưởng cuộc sống.....
thật là hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-4-2013 18:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất! Hôm trước mình còn ngồi tư kỉ 1 mình vì không kịp xem lúc phim đang chiếu, cái tội mắt mũi nhìn nhầm ngày . Giờ thấy ST up lên rồi, vui quá là vui... Lawrence - cũng 90 giống mình đã làm đc điều kì diệu ^^. Tiếp tục ủng hộ bạn và các dự án của ST.{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 8-4-2013 18:36:35 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ, đã có hàng, nhanh thiệt.

Thanks subteam nhiều nhá. Lại có cái để nghiền roài.{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 8-4-2013 20:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Bradley Cooper, Jennifer Lawrence {:301:} o/\o o/\o o/\o !!!!!
{:290:} {:290:}
Có 2 a-c nầy đã thấy muốn xem òi đọc lời dẫn lại càng phê hơn {:309:}
Down luôn down luôn {:308:}
Thanks STs {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 8-4-2013 20:54:23 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 6-4-2013 00:53
Thông báo link die tại đây!

đặt gạch chờ phim thôi hóng quá ta, mong chờ phim của chị Jennifer Lawrence body chuẩn.
tình yêu ư thứ mình thích đây, mình thích một cuộc sống vui vẻ với tình yêu đầy lý trí, mỗi tội no bạn gái. Vì quá ngốc nghếch, thông điệp cuống sông trong phim thật y nghĩa lời giới thiệu đầy thuyết phục.
Nếu ai cũng như mình no bạn gái, hãy đón chờ xem phim nay nha thôi mình không nói nhiều nữa các ban xem trairl thì sẽ biết thôi.

nhathan01 gửi lúc 6-4-2013 05:58
cảm ơn sub team nhiều lắm, hôm giờ mình đang chờ film này.
hóng film này từ hồi nó ra ...

ồ st lại ra phim mới, thanks st nhiều lắm
phim này vốn không nổi ở Việt Nam cho lắm nhưng thấy Jennifer là coi liền luôn
mến chị từ dạo Winter's Boone rồi
Nghe nói Jennifer đoạt giải oscar cho phim này
bộ phim lại là một trong 9 cái được đề cử cho Phim Hay Nhất nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 8-4-2013 21:20:57 | Chỉ xem của tác giả
phim mới ra lò. chiến thôi!!!
mấy phim Oscar năm nay phim nào cũng hay.
Life of Pi, Argo. k bít phim này thế nào đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 8-4-2013 22:41:55 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaaaaaaaaaaa có rầu có rầu

Chờ mãi, ko dám xem bản engsub lun ấy chứ

một phim khẳng định tài năng của Jen

Thanks subteam nhiều, kéo về ngay :xxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 8-4-2013 23:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim giành giải oscar chà chà chắc chắn sẽ rất hay và hấp dẫn đâyyyyyyy xem thôi luôn và ngayyyyyyyyyyyyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-4-2013 23:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem raw, xem sub Eng, sub Viet trên nhiều trang lẫn ngoài rạp.... thì cũng trên dưới 10 lần =]]] Thuộc gần hết thoại của Tiffany rồi :))) Nhưng kệ vẫn thích down về để xem.
Nói chung là tùy cảm giác và sở thích mỗi người thôi. Nhiều người thấy tittle Oscar là hình thành ngay 2 luồng suy nghĩ. 1 là Phim cực hàn lâm khó hiểu xem phí time, 2 là ôi giời Oscar mà phải đỉnh rồi, xem hơn 2 tiếng xong cố ngồi mà vặn vẹo suy nghĩ cho thành hay thì thôi dù có cảm thấy...nhạt
Với mình thì thấy nó hay về mặt diễn xuất, còn nội dung cũng không đến mức thần thánh hóa nó lên vì kinh nghiệm cho thấy có nhiều cảnh khong được tốt và nhìn mặt bằng chung là phim bị quay hơi vội ( vì kinh phí hạn chế và quay gấp thật, đên nỗi producer còn bảo nếu vểnh tai lên còn nghe thấy tiếng O.Russel đang hò hét trong phim :)) ) Diễn xuất thì không bàn rồi vì đã được bàn quá nhiều, 31 năm sau Reds mới có cả 4 đề cử/1 phim, Jen iu thì cũng không bàn nữa vì những cái naked statues của bạn ý đã chứng minh hết. Đáng nói là anh Brad Lee:)) đạp zai trước toàn đóng phim xàm xàm mà đóng vai này yêu quá, công nhận là đột phá thật. Nó vừa hài, vừa thật, vừa thương vừa yêu có hết trong cái anh Pat. Đi với Tiff là couple thần thánh rồi
Hai ông bố bà mẹ của ảnh thì mình thấy Bob Deniro còn có nhiều đất diễn thể hiện chứ Jacki Weaver cũng đâu có đến nỗi quá hay mà đề cử, chưa xem Animal Kinhdom cơ mà xem mấy cái clip thì thấy đấy mấy xứng. có lẽ do Academy yêu chim yêu cả lồng
Nói chung là phim này đáng xem, 122 phút là còn hơi bị ngắn, không hề khó hiểu hay hàn lâm tí nào, rất thật rất gần gũi, bộ phim làm mình quay về với niềm đam mê phim Hollywood bấy lâu nay chôn vùi bởi nhạc Hàn :))
P/s Mình rất hóng cái Serena với untittle Russel project để xem màn tái hợp bộ 2 Cooper-Lawrence và 4 Cooper-Lawrence-Russel-Deniro KYAAAAAAA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-4-2013 02:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi, mấy lần định ra rạp xem rồi đúng lúc vào thấy st làm sub film này.
Nghe mọi người bảo hay và ý nghĩa lắm nên vừa coi trailer mà mê luôn.
Cảm ơn subteam .
P/s: chị Lawrence xinh quá đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách