Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Nàng Anna Karenina - Vietsub HD FIXED completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-5-2014 00:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Hị hị. Đọc tác phẩm này rồi nhưng xem phim  hơi vỡ mộng 1 tí.
Nhưng cực kết vì có ẻm Keira Knightley.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-5-2014 01:28:47 | Chỉ xem của tác giả
tác phẩm Anna Karenina được 120 nhà văn trên khắp thế giới bình chọn là tác phẩm văn học hay nhất của nhân loại của nhà văn Lev Nikolayevich Tolstoy ngoài tác phẩm này ra còn có 1 tác phẩm khác của ông xếp hạng thứ 3 "chiến tranh và hòa bình"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-5-2014 07:56:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng chưa đọc truyện này, nội dung có lẽ cũng sâu sắc đây, nhất là có chị  Keira Knightley, vẫn còn ấn tượng sâu đậm từ định kiến và kiêu hãnh ý, phải nói là chị ý đóng nhìu phim rùi, nhưng mà nhân vật trong phim KHĐK là mình thích nhất, mình cũng khoái mấy thể loại phim thế kỷ mười mấy như này, down về xem thui, cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-5-2014 12:18:58 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thì thấy thích phiên bản phim này hơn truyện nhìu lắm... vì trong truyện nhìu đoạn hết sức dong dài, chưa đẩy sâu vào 3 nhân vật chính mà lúc nào cũng Levin... còn phim thì tuy diễn biến hơi nhanh, nhưng logic và rất súc tích...

Bình luận

đồng ý với b. Diễn biến truyện mấy phút đầu thì hơi nhanh, lại ko dẫn gì ập vào luôn nên có thể ai chưa đọc tiểu thuyết sẽ choáng. Diễn biến sau quá tôt   Đăng lúc 11-5-2014 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-5-2014 12:22:27 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa đọc truyện này, có nghe nói truyện rất nổi tiếng
mình xem phim vì rất thích Keira Knightley
kết thúc buồn quá, đáng thương và khâm phục nhất là Alexei, chồng của Anna

Bình luận

uhm... trong truyện thích nhất Karenin, yêu vợ nhưng cách bày tỏ tình cảm làm cho vợ ko cảm nhận được mới ra nông nổi này...  Đăng lúc 10-7-2014 02:01 PM
một ng chồng đáng để mơ ước. Yêu vợ, vị tha, nhẹ nhàng. Mình cũng thích a í ghê. Jude Law đóng quá chuẩn  Đăng lúc 11-5-2014 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-5-2014 14:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Oa oa oa, thực sự bất ngờ khi Subteam quyết định làm sub phim này. Nhất là lại là phiên bản Anna Karenina của Keira knightley nữa.
Một điều mình thấy ở phim này là trang phục đẹp vô cùng, có phải đạo diễn của phim Pride & Prejudice ko nhỉ?
Hóng subteam làm những phim hay như này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-5-2014 22:47:53 | Chỉ xem của tác giả
Mê tơi mấy quyển tiểu thuyết kinh điển.
Cứ nghe có phim chuyển thể là hóng hơn nữa :">
Thanks team nhiều nhá *moa moa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 6-5-2014 18:04:04 | Chỉ xem của tác giả
Thích những phim kiểu cũ cũ này lắm, đơn giản là vì phục trang thường sẽ rất đẹp, bối cảnh sẽ vô cùng hoành tráng, toy đúng là một con trọng bề ngoài mà
Nhìn thấy chị Keira làm nhớ phim Kiêu Hãnh và Định Kiến ghê, gương mặt vô cùng hợp để đóng những bộ phim kiểu quý tộc này, nét mặt dù chưa gọi là đẹp rạng ngời nhưng vẫn toát vẻ kiêu hãnh...
Thôi đi kéo phim về đây, thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 8-5-2014 14:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay tuyệt, nhạc phim thì chất khỏi bàn.
Thích nhất là cách quay phim liền cảnh, cứ như đang coi nhạc kịch chứ không chỉ là màn ảnh.
Theo truyện mình đọc thì người chồng được miêu tả còn giả dối và khô khan hơn Jude Law đóng nhiều, nên tất nhiên Anna sẽ tìm đến với Vronsky. Hai người cuối cùng tuy cũng được ở bên nhau, nhưng lúc này Anna với bản tính yếu đuối đã không vượt qua được dư luận và cảm giác tội lỗi khi bỏ rơi con mình, để rồi cuối cùng...
Thanks subteam đã làm bộ này nhiều.^^

Bình luận

có thể 1 phần a Jude Law đóng bác chồng ánh mắt cũng thiết tha quá nhất đoạn cuối cùng ở cánh đồng í nên thấy bác chồng rất hiền và khoan dung ^..^  Đăng lúc 12-5-2014 09:48 PM
m chỉ thấy cái cảnh Vronsky và cô trẻ xyz hiện lên cửa kính xe hỏa thì k biết là do Anna tưởng tượng hay đấy là thật nữa. Đoạn đấy mơ hồ quá  Đăng lúc 12-5-2014 09:47 PM
Mình chưa đọc truyện nhưng xem film thì thấy đúng là ông chồng 1 phần muốn bảo toàn danh dự nhưng cũng có nh phân cảnh thể hiện vị tha và yêu vợ  Đăng lúc 12-5-2014 09:46 PM
Theo như mình nhớ không phải Vronsky có người mới, mà là Anna tin những lời đồn thổi, mặc cảm bản thân già nua thêm cảm giác tội lỗi nên mới ảo tưởng ra thôi.   Đăng lúc 12-5-2014 01:42 PM
Ông ấy chấp nhận cho Anna ngoại tình với Vronsky miễn sao không li dị chỉ để bảo toàn danh dự của mình, vậy không giả dối hà b?  Đăng lúc 12-5-2014 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 8-5-2014 17:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Khoái bạn Keira Knightley từ hồi '' Cướp biển'' cơ, vào đôi với Bloom hợp quá trời :3

Hy vọng là phim thành công, tạo hình hơi bị đẹp hề hề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách