Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Nàng Anna Karenina - Vietsub HD FIXED completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 24-8-2014 12:59:28 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay  cảm ơn bạn ! nếu có điều kiện thì tìm thêm thể loại này cho mọi người xem với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 27-8-2014 13:30:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích cách chuyển cảnh như chuyển cảnh sân khấu trong phim này, và chết mê chết mệt đôi mắt xanh của Vronsky :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 29-8-2014 08:43:13 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ một cái +1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 31-8-2014 15:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá. Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 4-9-2014 23:18:29 | Chỉ xem của tác giả
Mới vừa xem xong 1 bộ phim tâm lý hành động! Hai từ "QUÁ TUYỆT"
Nên quyết định down phim này về xem luôn! Đọc nội dung và nhìn poster, mà cứ thúc đẩy trí tò mò hoài...
Không biết nội dung phim có lôi cuốn tâm lý người xem vào không nữa!
Tối nay rán kéo về! Mai còn đi làm mà giờ này thì cứ mê phim!
Haha! ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 5-9-2014 23:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy diễn xuất của các nhân vật làm nên sự hấp dẫn không thể cưỡng của phim.
Mình thấy Anna thể hiện rất tốt, mà mình vẫn thích anh chồng nhứt. hức hức.
và cũng rất tiếc cho số phận Anna nữa
có cách nào làm phim này nhưng thoát khỏi bản gốc chút xíu đc hok ta, chứ phiên bản nào thấy cũng buồn hết trơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 6-9-2014 01:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Dù rất thích Keira Knightley nhưng phải công nhận là chị ấy không hợp với vai này, một Anna mạnh mẽ, tham vọng đầy bất trắc, nhất là ngoại hình mình hạc sướng mai của chị ấy mất điểm ngay từ cái nhìn đầu tiên với người yêu thích tác phẩm kinh điển của Lev Tolstoi. Nhưng ít ra cũa có Oscar cho thiết kế trang phục đẹp nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 7-9-2014 14:18:10 | Chỉ xem của tác giả

Sắp được coi sub của kites r, cái này mình không có t/g ra rạp coi cũng lười coi trên mạng may mà kites chịu ra cái này muha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 11-9-2014 13:04:05 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm luôn, ấn tượng cách dựng phim giống như một vở diễn trên sân khấu của phim này, mỗi lần chuyển cảnh đều có ẩn y trong đó
thích cảnh cuối cùng của phim..nhẹ nhàng mà sâu lắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 15-9-2014 16:23:34 | Chỉ xem của tác giả
thể loại của những thế kỷ 19 với những ngài bá tước nàng công nương quần áo váy vóc sặc sỡ với những quan niệm về giai cấp quý tộc để nói là yêu thích thì cũng ko hẳn nhưng mình cũng có hứng thú với thời đại này...thời đại những con người hình như là không dám sống thật với chính mình mà phải tùy thân phận mới có những hành động cho phù hợp với thân phận đó...Từ khi đọc truyện Hoa hồng Véc Xây - The Rose of Versailles...những gia đình quý tộc thực ra nhiều khi chỉ được cái vỏ,đc mang tên dòng họ này kia nhưng cũng vì thói ăn chơi sa đọa đua theo để ko mất mặt,để giữ sỹ diện mà chẳng còn gì...Nói chung là thời đó phân chia giai cấp rõ ràng... Nói linh tinh nhiều quá sorry cả nhà...lâu lâu mới có chủ đề hứng thú
Thanks subteam đã làm phim nha...mình down đây (mà ko biết bh mới đc xem)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách