Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Furious 7 - Vin Diesel, Paul Walker, Dwayne Johnson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 18-8-2015 13:18:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem ở rạp rồi, thật sự rất hay. đây là phần đầu tiên mình xem, và sau đó tất nhiên là đã tìm xem hết các phần trước
Rất tuyệt vời ^^
Giờ còn được down về nữa, tks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 18-8-2015 22:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi ở rạp 2 lần xong mình còn chờ hóng subteam làm lại để coi lần nữa.

Quá đã luôn!!! Hành động của phần này gay cấn hơn cả mấy phần trước :3 theo mình là hay nhất trong series trước giờ.

:3 thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 20-8-2015 08:57:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đã đi rồi nhưng vẫn muỗn down về giữ trong máy. Phim cảm động quá.Đây có lẽ là 1 trong rất ít phim hành động mà khiến mình cảm động đến vậy. Nhớ mãi anh Paul!
Cảm ơn subteam đã làm bộ này nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 20-8-2015 12:54:55 | Chỉ xem của tác giả
mình đã ra rạp xem phim này 3 lần liền, không hiểu sao mỗi lần nghe see you again đều khóc huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 21-8-2015 22:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nói Fast & Furious 7 phá vỡ mọi rào cản về âm thanh và nằm ngoài sức tưởng tượng của khán giả về tốc độ, sự nguy hiểm, khéo léo hay sức mạnh về tình thân.

Đạo diễn James Wan đã làm quá tốt việc liên kết và xâu chuỗi các tình tiết để bộ phim trở nên hoàn hảo. Trước hết về nhân vật phản diện có biệt danh “bóng ma” Jason Statham (ngôi sao phim TheTransporter), với khuôn mặt lạnh lùng và ánh mắt sắc lẹm và triết lý “kẻ thù của kẻ thù của tôi là bạn tôi” là lựa chọn xứng tầm với Vin Diesel trong những màn cận chiến. Những pha giao đấu quyết liệt và ra đòn như trời giáng của những “gã khổng lồ” Vin Diesel lẫn Dwayne Johnson thể hiện của sức mạnh cơ bắp khiến khán giả không thể rời mắt khỏi màn hình.
đa số là ý kiểu vậy , nhưng nghe tới fast tôi chỉ nghĩ tới tốc độ , tập 7 chẳng liên quan tới nó cả , nếu ai xem tập 6 sẽ thấy sự xới tung đường đường new york khi rượt đuổi , bay người trong trận chiến có cả tăng ở đường cao tốc quá kinh, nhưng phần 7 tôi chỉ thấy chán thôi , cảnh quay xe bay qua 2 tòa nhà cảm thấy nó không thật mắt ấy , dù biết tất cả là cgi cả nhưng mà dừng lại 1 phút và xem lại phần 6 coi , đó mới là phần xứng đáng 1.5 tỉ , phần 7 tôi không thấy hay chút nào , nó chỉ như hội chứng toàn cầu khi dân tình xem phim như những mad và khi xem xong không cả nhớ tên diễn viên .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 22-8-2015 12:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem ở rạp nhưng vẫn down phim này về xem lại vì quá là hay luôn

Công nhận phim Hô-Li-út làm hay thiệt
Các cảnh ô tô bay vèo từ máy bay xuống hay cảnh ô tô bay từ vách đá, chân cầu xuống mình xem lại mà vẫn thót tim à
Tks Sub team nhiều nhiều nha!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 22-8-2015 19:37:19 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam vì bộ phim yêu thích của mọi người...Rất bùn vì sự ra đi của anh ấy R.I.P...
Thanks nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 23-8-2015 17:41:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi ở rạp 2 lần xong mình còn chờ hóng subteam làm lại để coi lần nữa.

Quá đã luôn!!! Hành động của phần này gay cấn hơn cả mấy phần trước :3 theo mình là hay nhất trong series trước giờ.

:3 thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 24-8-2015 01:16:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác của mình khi xem FF7 là dường như nó đánh mất màu sắc vốn có của series FF "xe & tốc độ".
FF7 thực sự rất hoành tráng, nhưng, 1 chữ nhưng to đùng là Doom & Brian thậm chí là các thành viên trong nhóm tại FF7 trình diễn khả năng đánh đấm, boxing nhiều hơn là khả năng tuyệt vời nhất của họ - "những người đẳng cấp nhất khi ngồi sau tay lái".
Còn gã phản diện của John thì thôi xin, cũng không phải đẳng cấp tay lái gì, kiểu đánh đấm đơn thuần. FF7 hào nhoáng, FF7 hoành tráng, FF7 để kỉ niệm sự ra đi của Paul nhưng FF7 có thật sự thuộc về FF hay không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 25-8-2015 13:09:26 | Chỉ xem của tác giả
FF7 hay quá..nhưng xem xong sao vẫn cảm thấy có chút gì đó hụt hẫng...cảm thấy thiếu thiếu sao ấy..cả nhà đừng ném đá em nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách