Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Furious 7 - Vin Diesel, Paul Walker, Dwayne Johnson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 9-9-2015 00:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam
Trước khi xem phim đã n lần chuẩn bị tinh thần đón nhận cái kết, sau khi xem xong thì như kiểu "vỡ òa hạnh phúc" - cái kết tuyệt vời nhất trong những phim mình đã xem !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 13-9-2015 13:46:36 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua HBO chiếu lại Fast and Furious phần 1, từ thời còn xài ổ đĩa A cứng đã tạo ra chiếc xe chạy 10s của anh Dom và Brian, nhớ quá trời nhớ. Nhớ cả lúc Brian gặp Mia, trời ơi..cứ như là quay ngược thời gian vậy. Dom của phần 1 cuốn hút với ngầu nhiều hơn những phần sau này, có lẽ vì Dom dần tình cảm hơn khi mất đi người yêu rồi lại tìm thấy. Siêu phẩm này mình vẫn thấy hay nhất kể từ phần 1-5 thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 15-9-2015 14:48:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim vẫn ảo như mọi khi Và điểm nhấn cuối cùng là phóng xe trên không đâm thủng ba tòa nhà
Trong mấy phần mình thích nhất phần cuối này luôn, mạch phim khá đơn giản hơn mấy phần trước, nhưng kĩ xảo được chăm chút công phu thấy rõ, đặc biệt là xuất hiện mấy thứ trên không (xe bay nữa ) Mọi tình tiết cuối cùng cũng để hướng đến kết thúc, mà kết thúc rất làm hài lòng mình. Thích chị hacker nữa, đẹp mặn mà có duyên dễ sợ, bị hai ông giành đi giật lại, mà chưa về tay ai thì chị ngả vào anh khác rồi ha
Bộ phim gay cấn nhưng cũng ý nghĩa, mãn nguyện cho tới phút cuối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 15-9-2015 15:16:56 | Chỉ xem của tác giả
"Huyền thoại là bất diệt"
Theo bao nhiêu năm trời tình yêu dành cho phim này vẫn không thay đổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 17-9-2015 19:09:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem ở rạp xong cũng được một thời gian bây h xem lại vẫn thấy hay và cảm xúc lắng đọng sâu hơn:
- cảnh Brian chạy đua với tử thần khi chiếc xe bus nằm nghiêng bên bờ vực vẫn khiến người xem hồi hợp đến đứng tim may mà Letty đến kịp
- cảnh cuối phim thực sự xúc động, cả đại gia đình của Dom ngồi thư giãn trên bãi biển. Một cuộc sống hạnh phúc giản dị cùng cả gia đình là mong ước của Dom nhưng để có được thì họ đã phải trải qua rất nhiều nguy hiểm kể cả tính mạng của họ.
Kết thúc bằng bài hát see you again thật cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 17-9-2015 21:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Được may mắn xem ở rạp nên cảm giác khác hẳn
Phần này thực sự hay hơn các phần trước, đoạn cuối rất cảm động
Các pha hành động rất gay cấn, âm thanh chân thực luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 18-9-2015 00:00:08 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt ra mình chưa coi mấy phần trước nhưng nghe mọi người xôn xao dữ dội nên nay có sub phần này mình quất về luôn hihi.
Cảm ơn các bạn subteam nhìu!
Chúc các bạn một ngày tốt lành!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 18-9-2015 00:36:42 | Chỉ xem của tác giả
mình đi xem rạp 2 lần rồi mà vẫn thấy phim hay dã man!!
Thank subteam nhiều nhé, mình muốn xem lại phim này nhiều lần nữa! Quá kịch tính gay cấn!!
Đúng là quá nhanh, quá mạnh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 19-9-2015 19:47:15 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam, phim này xem đi xem lại vẫn thấy hay.
Mình ấn tượng nhất với ảnh nhảy dù ở trên máy bay xuống và đoạn cuối của phim rất ý nghĩa.
Bây giờ mình có thể down về để lưu trữ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 19-9-2015 20:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim bom tấn cực hay với nội dung hấp dẫn, quy tụ dàn diễn viên nổi tiếng. Mỗi trận đua xe là một sự lôi cuốn khiến người xem phải nín thở. Những chiếc siêu xe đẹp hút hồn. Sự pha trộn giữa gay cấn và tình cảm thật đáng ngưỡng mộ. Xem đi xem lại không chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách