Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Mess from Henecia] Lời tâm tình từ trái tim...

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 1-4-2012 22:18:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn anh đã đưa em vào 1 cs khác, vs những ng bạn mới ♥ Đáng yêu và thân thiện. Giống anh vậy.
Cảm ơn anh đã làm cho em phải cố gắng, cho em tìm lại cảm giác "hết mình" để thực hiện 1 việc gì đó.
Cảm ơn anh khi em khóc, em đã nhìn thấy nụ cười ấm rực trời của anh. Nụ cười làm trái tim em tan chảy.
Cảm ơn anh vì anh luôn là 1 ng đàn ông ấm áp dù vs bất kỳ ai.
Cảm ơn anh vì anh đã giúp em tìm thấy 1 hy vọng lớn trong cs tối tăm của em.
Cảm ơn anh vì nhờ anh mà em đã có thể ngủ ngon, chẳng còn giật mình tỉnh giấc vào nửa đêm nữa.
Cảm ơn anh vì anh là 1 thiên thần ♥ Thiên thần thật sự giữa cuộc sống hiện tại này, nơi ng ta có thể chà đạp lên nhau, lợi dụng nhau để sống - Thì anh luôn và mãi là Thiên thần - Không gì có thể làm vấy bẩn anh - Một thiên thần thật sự ♥

Bình luận

Chào bé! Veo cơm em nhé^^  Đăng lúc 2-4-2012 05:27 AM
chào mừng siu nhưn áo đỏ nhé..hihi:x..mong em sẽ luôn vui bên J và mọi người nè:x  Đăng lúc 2-4-2012 03:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 2-4-2012 00:33:31 | Chỉ xem của tác giả
Oppa ah, dạo này oppa yên lặng quá làm em cũng buồn, nhưng hôm nay được nghe OST của oppa, em thật sự rất cảm động hay quá , thật tuyệt vời quá, dù cho người ta có nói gì thì trong lòng em oppa vẫn là nhất, hehe, em đang gửi mua U:zoosin oppa đây, em muốn có 1 bé lắm. Người mà em gửi mua đã hỏi em là bao nhiêu tuổi rồi mà còn...... ông ấy hỏi em có biết doanh thu U:zoosin 1 tháng của oppa bao nhiêu không, em không ngờ lại cao như thế đó . Chắc mọi người cũng giống em nên ai cũng muốn có 1 bé để ngắm cho đỡ nhớ đó mà. Chúc cho U:zoosin sẽ đi mọi nên trên khắp thế giới cũng như oppa sẽ thành công và luôn nhận được sự yêu mến của tất cả mọi người. OPPA FIGHTING

Bình luận

hihi..nhưng c vẫn thấy nick em quen :D...doanh thu bán onl mà cũng tốt quá ha..:x..vui ghê..^^...như Try nói,từ thiện hết sạch à..:))..Uz nhà mình thiệt là...:))  Đăng lúc 2-4-2012 10:25 AM
Dzạ, em tàu ngầm ss ơi. U:zoosin doanh thu 1 tháng hơn 1.000.000 won mà chỉ bán online thôi đó. Nếu bán ở ngoài thị trường thì sẽ còn cao hơn.  Đăng lúc 2-4-2012 10:10 AM
Thu bao nhiêu, chỉ cần vài cái miễn phí với từ thiện là hết sạch em ui, chàng ko xót của đâu, nhưng ta xót :(((((  Đăng lúc 2-4-2012 05:29 AM
lâu quá c ko gặp em,tàu ngầm hử...:x...doanh thu bao nhiêu vậy em:x..c cũng tò mò à..:x..khi nào mua đc,chụp ảnh khoe cùng mọi ng em nhé:x  Đăng lúc 2-4-2012 03:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 2-4-2012 09:30:10 | Chỉ xem của tác giả
anh à, bài hát mới của anh hay lắm, e thấy vui vì nổ lực của anh đã được đền đáp, giọng hát ngày càng tiến bộ và nó khiến người nghe ấm lòng lắm, nhưng sao nước mắt e vẫn cứ rơi, sao có nhiều sóng gió đến với anh như vậy, những giọt nước mắt của anh vẫn chưa đủ sao, họ vẫn cố tình khiến anh đau lòng sao, miệng họ nói yêu anh nhưng họ hành động ngược lại; đọc những comment e mới thấy, à thì ra ở đâu cũng vậy chứ không riêng gì Việt Nam, họ yêu anh mà lại khiến anh đau lòng, họ yêu anh mà gây sự với nhau, giá mà ai cũng hiểu được những gì anh đã trải qua, những gì anh đã cố gắng thì họ sẽ tôn trọng anh hơn. Bản thân e chỉ là một fan mà khi đọc những comment như vậy, e cảm thấy rất đaulòng, thử hỏi anh là người phải chịu đựng những điều như vậy thì sẽ đau lòng chừng nào nữa.
Đối với e, anh mãi là Leader của SS501, một leader yêu quí của Trilpes, một U:zoosin của Henecia, một Joon Jihoo, một Beak Seung Jo, một Shilang đáng yêu của JoongBoer, đó là số phận của anh và em tin rằng anh đã cố gắng và em sẽ tôn trọng và ủng hộ dù anh là ai, anh làm bất cứ việc gì miễn là anh cảm thấy vui và hạnh phúc.
Hãy sống vui vẻ nhé Kim Hyun Joong của em! Anh vui vẻ thì những người yêu mến anh mới sống vui vẻ được anh à!

Bình luận

tối qua đọc mà thấy nản..ko lo nghe nhạc,ko lo yêu thương,lại lo nói n~ gì ko à...:-<  Đăng lúc 2-4-2012 10:25 AM
Zai mình ko giỏi tiếng Anh cũng là điều tốt^^  Đăng lúc 2-4-2012 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 3-4-2012 23:20:12 | Chỉ xem của tác giả
Joong àh... em xui quá :)) em hì hục hì hục viết và r` ấn nhầm vào cái chữ Mail.Ru ở trên cái thanh công cụ kia :)) .... Mất sạch ... Haizz.. khi nào có cảm xúc, em sẽ viết lại vậy ^^!
Hnay em ngồi stream cùng các chị trong nhà. Em mới vào nhà đc vài ngày thôi, vậy mà em cảm thấy các chị coi em như ng trong nhà rồi :P .
Nhờ có Joong cả đấy ^^.
Ước gì Joong luôn đc hp, luôn cười như vậy.
Ước gì mọi sóng gió hãy tránh xa Joong ra.
Joong àh... nghỉ ngơi đi nhé, vì Joong là mặt trời của các Hene mà :P . Joong ốm, mặt trời bị mây mù che, các Hene làm sao thấy đường đi nữa Joong àh ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 8-4-2012 00:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên thế này
Tự nhiên thế kia
Âý mà nó ko tự nhiên ^^
Haizz quá nhiều chuyện lần lượt đến như mấy trái bóng tennis liên tục lao vào Oh Hani vậy,
Em phải tạm gác nhiều thứ...
Có những sơ suất mà em không làm chủ được, em đành chấp nhận...
Dù sao tất cả giúp em mạnh mẽ hơn, so với trước kia em thấy tốt hơn nhiều nhưng mà
gần đây sao thế nhỉ, những gì ko đâu cứ ập đến như nâng bậc lũy thừa ấy!!
Anh mau comeback hoành tá tràng cho em lấy hên với nào, anh mà sôi nổi là em cũng tưng bừng^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 8-4-2012 14:51:51 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng lẽ yêu Joong là sai ? Em đâu phải cái kiểu "fan cuồng" . Em yêu Joong như fan yêu thần tượng thôi mà. Nhưng cuối cùng em sai chỗ nào ? Em chẳng để ảnh hưởng j` tới cs bên ngoài cả. Em vẫn tụ tập vs bạn bè, em vẫn làm việc nhà, thậm chí em còn chăm học hơn trc'. Em k nổi cáu bất thình lình như trc' nữa. Cs em rất tốt. Dường như từ khi tìm hiểu về Joong, nghe Joong hát nhiều, tâm trạng em tốt lên rất nhiều. Vậy thì sao ? Sao mọi ng nói em như thể em "điên rồ, gào thét" ... như thể em chỉ bik đến Joong mà k bik đến cs của em ? Như thể em là "fan cuồng" ??? Em cuồng Joong nhưng k phải tiêu cực. Cuối cùng thì em sai chỗ nào ??? Hay em k giống như quy luật tự nhiên nên bị nói vậy ? Em k giống ng ta, em k "tẩy chay" mấy thằng "ca sỹ HQ, k ra trai k ra gái" nên bị nói vậy ? Ng ta nói như thể hiểu em lắm, nhưng ng ta hiểu cái j` từ em ? Hay chỉ áp đặt cái ng ta nói là đúng - em làm theo cách của em thì em là "điên" ???
"So sánh vậy chi em... :p sao ko bỏ time ra làm phong phú tâm hồn mình... theo đuổi cái mình thích mà có ích mới đúng. Nổi loạn hay gào thét ầm ĩ trên facebook 1 cách ồn ào rằng em yêu 1 người dưng không biết em là ai liệu có hay? Dành tình cảm ấy cho ba mẹ bạn bè thì hơn...." Ng ta nói như thể em k dành tc cho bm, bạn bè :)) Trong khi bm - gđ là qtrọng nhất vs em. Trong khi cuối tuần nào em cũng tụ tập vs bạn bè . Ng ta nói như thể em k bik tôn trọng tâm hồn mình, nói như thể bik đâu là cái em thích và có ích, như thể Joong là vô ích =)) . Nói như thể em yêu Joong theo phong trào =))

Bình luận

hehehe...phải nói là "kệ ngta nói" em ạ..bản thân biết J và quý J làm mình sống tốt hơn,có trách nhiệm hơn,thì là điều tốt,ng ngoài k hiểu đc đâu em ^^..bỏ qua:))   Đăng lúc 9-4-2012 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 8-4-2012 16:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Lần thứ hai vào viết mess cho anh, e là fan kiểu gì ý anh nhỉ, viết mess cho anh được mỗi 2 lần, ý k, 3 lần chứ, cái mess giáng sinh cũng được tính chứ anh ;)) à à, cái bài e gửi thi event của nhà hôm nọ mà được tính thì là 4 lần đấy anh ạ =))))
sr anh, hôm nay e bị lảm nhảm =='
anh à, cái đợt vừa rồi ý, cái đợt e làm thợ lặn lâu thật là lâu, e vẫn theo dõi tin tức của anh, nhưng cái đợt đấy, bỗng dưng e cũng theo dõi cập nhật của vài ng, haiz, thế nào nhỉ, khó nói lắm anh à, ng ta nói là anh bước đi nhanh quá *có phải vì chân anh dài quá k vợi =)))))))* ng ta bảo anh, bước chậm lại một chút, để những ng anh em của anh theo kịp với. Đọc những dòng đấy, tự dưng cái phần TS của e nó nổi lên anh ạ *mặc dù cái phần đấy nó k được nhiều như người ta* bỗng dưng e cũng nghĩ, anh bước đi có nhanh thật k, e ngoái đầu nhìn lại, anh đã đi được rất xa rồi, đúng là nhanh thật đấy, lúc đó e k nghĩ là e có thể bước theo đoạn đường anh đã đi lâu đến vậy, con ng ta thật khó hiểu quá mà anh ^^
rồi, e lại nghĩ vẩn vơ, e nhớ cái nụ cười hồn nhiên của anh, lúc mà anh còn bên cạnh những người anh em của mình, những trò đùa nhắng nhít luôn do anh cầm đầu, những phát ngôn làm những người anh em của anh phải lăn lóc ra mà cười, e nhớ...
rồi e nghĩ tới những người anh em của anh, nếu là e trước đây, e đã chẳng thể nghĩ tới họ nhiều như tới anh, nhưng mà, đọc được những dòng tâm trạng của ng ta, e phải nhìn lại mình, hóa ra e cũng ích kỉ vậy anh ạ, h thì e có thể nhìn thoáng ra rồi, cái ng mà trước kia e k ưa lắm ý, cũng giống như anh phải k, tuy bề ngoài chẳng thể hiện j (chưa nói là thể hiện thái quá), nhưng hóa ra bên trong cũng đau lắm chứ, cũng mỏng manh lắm, chứ k như vẻ bề ngoài đâu, chắc là vậy, anhh cũng biết anh nhỉ ^^
e cứ thắc mắc mãi, sau cái thời gian khó khăn với anh đấy, anh làm thế nào mà vực dậy được nhỉ, nhưng e có câu trả lời ngay tức thì, anh mạnh mẽ lắm mà, phải không anh, nhưng...mạnh mẽ, cũng sẽ phải chịu đựng rất nhiều anh à, anh vẫn cười thật tươi, nụ cười ấm áp lắm, vẫn những lời nói 4D khiến ng khác lăn ra cười, nhưng e thấy, hình như anh đang ngoái lại phía sau, một chút thôi, để thấy họ cũng cười với anh, chắc anh cũng nhớ lắm nhỉ, h thì đâu còn baby để anh trêu ghẹo, đâu còn rái cá để anh ngượng nghịu, đâu còn trung tâm để anh tâm sự, đâu còn con ngựa đáng ghét để hoạch hẹo anh, anh đang bước đi một mình, có cô đơn lắm k anh, vẫn có những người anh em chia sẻ cùng anh, nhưng...chắc anh vẫn nhớ chứ, e biết là anh nhớ mà...
đôi khi e thật sự muốn anh trở về, trở về với những người anh em của anh, vì...nhìn anh một mình cô đơn quá, mệt mỏi quá, nhìn anh vững chãi vậy mà như sắp đổ sụp đến nơi ý, e rất muốn anh trở về, để được chia sẻ, để được nương tựa, chỉ là suy nghĩ của e thôi...
nhưng e biết những gì anh đang làm là đúng, sự lựa chọn của anh, anh sẽ chịu trách nhiệm tới cùng, anh mà e biết kiên định lắm...
mấy hôm nay xem tin tức showbiz, Shinhwa ấy anh, sau 4 năm solo, thực hiện sự nghiệp riêng của mình, họ đã trở lại, 10 năm, đâu có phải là ít, họ vẫn nhắng nhít như cái hồi debut. e nhìn sân khấu họ đứng, rồi tưởng tượng ra anh, và SS501. Chắc chắn sẽ trở lại phải k anh, dù lâu bao nhiêu đi nữa, lời hứa của anh...đừng coi đó là gánh nặng, hãy cho nó cái tên đẹp đẽ hơn, là niềm tin, là hy vọng anh à :XXX
thôi nhé, hôm nay e viết dài, viết lan man rồi, nhưng viết ra e nhẹ lòng *phải nhẹ được cả cân ý =))))) *
e ngừng ở đây nhé, chúc tình yêu của e luôn luôn hạnh phúc và vui vẻ, e chẳng chúc anh được no1 đâu, vì ở trên cái đỉnh ấy, cheo leo, heo hút, cô đợn, và khó đứng vững lắm anh, giống như Song Sam Dong từng nói ý ^^ nên, e chỉ muốn nói là, anh - Only One :XXX
Saranghamnida, uri Kim Hyun Joong :XXX

Bình luận

Ai cũng có lòng tự trọng, ai cũng muốn tự bước đi trên đôi chân của mình. Cứ tựa vào vai người khác mà đi thì tướng đi khập khà khập khiểng rất kho coi.  Đăng lúc 9-4-2012 08:12 AM
Anh ấy là anh ruột nhưng chưa bao giờ bảo: "Joong à, em đi nhanh quá đấy, phải đứng lại chờ anh chứ!"  Đăng lúc 9-4-2012 08:09 AM
Bé iu, sau này gặp những ai nói vậy, em bảo với họ là Joong chỉ có một người anh em ruột duy nhất. Anh ấy là anh ruột nhưng chưa bao giờ bảo: "Joong à, em đi nhan   Đăng lúc 9-4-2012 08:09 AM
:((((((((((  Đăng lúc 8-4-2012 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 9-4-2012 08:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Chàng à, có nhiều thứ hok phải lúc nào mún cũng dc phải hem chàng
Luôn có sự đánh đổi phải hem chàng,,, khi ra quyết định khó khăn lắm hả chàng ơi..
Trong em cũng khó khăn quá chàng ạ,,, Những lúc bị áp lực chàng làm gì?
Đi đá bóng, chơi game...hay gì chàng nhỉ? Nói cho em bít với...
Em chẳng bít làm gì ngoài ở nhà, nhìn chàng.............mà giờ tâm trạng rối quá chàng ạ............

Bình luận

Gặp khó khăn, áp lực.... thì cứ đi stream cho chàng=)))))) Sáng em vào thấy chàng của ss đứng ở hàng 64 ế. Xắn tay áo lên thâu!  Đăng lúc 9-4-2012 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 9-4-2012 19:31:47 | Chỉ xem của tác giả
Joong àh. Hnay em đăng ký thi Top girl TFS đấy ^^! Uh thì tại cái giải thưởng to nhất kia kìa. Ng ta đem Joong ra để nhử tụi em đấy Joong àh :)) .
Ngoài lần trước, bị ép buộc thi Miss YAN ra, em chưa bao giờ tự đăng ký thi bất kỳ 1 cuộc thi nào để xét về vẻ đẹp. Em k có đẹp ^^! Chỉ là ưa nhìn 1 tẹo thôi. Em còn chẳng có bất kỳ năng khiếu j` cả. Nhưng lần này em quyết tâm phải đi đến cùng. Có Joong phía cuối đường mà ... hihi...
Hy vọng có thể nhờ cái chiều cao 1m71 mà em vốn ghét từ bé tới giờ sẽ giúp đc em. Giải thưởng to nhất kia đang hối thúc em phải cố gắng hơn nữa hơn nữa. Các chị trong nhà thì mong đợi em có thể đem quà, đem thư của cả nhà đưa tới tận tay Joong... Em sẽ cố gắng hơn nữa để k phụ lòng các chị em trong nhà. bé Lucifer và chị Điêu hì hục khuân ID cho em vote ♥ Mọi ng trong nhà đều vote cho em. Ai cũng qtâm tới chuyện em xông pha vào TFS đó anh. ^^!... Lâu lắm rồi... rất lâu rồi em mới thấy mình đc quan tâm và đc mọi ng yêu quý đến vậy. Giống như 1 đứa bé, đc các chị lớn chăm sóc ấy :D ...
Em phải thật cố gắng, cố gắng hơn cả những j` mình có, giờ k phải chỉ là ham muốn đc chạm vào tay Joong nữa rồi, mà còn ham muốn em mong cả nhà mình đều vui nữa cơ ^^!...
Em yêu cả nhà mình ... Joong àh :)
p/s : Joong có đồng ý vs em là những ai lười stream sẽ bị phạt k đc ăn cơm k :)) Em thấy thế là hay nhất đấy Joong ạk :)). Joong nói xem vậy có đúng k ? Đúng thì nhà mình sẽ có khá nhiều ss bị bỏ đói đấy =))

Bình luận

Dạ ss Musratha ♥  Đăng lúc 10-4-2012 12:11 PM
Bé fighting!:xxx  Đăng lúc 10-4-2012 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 16-4-2012 01:16:20 | Chỉ xem của tác giả
E vưa ms xem lai cai documentary film cua a do. A oi, cai cam xuc cue e bg, e k muon noi j, e k biet dien ta no nhu the nao nua roi.. A mai mai nhu the nhe, du tn a van fai nhu vay, de e con khoc con cuoi khi e thay a nhu the ty cua e a!
A oiiiiiiiiii.............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách