Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Mess from Henecia] Lời tâm tình từ trái tim...

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 3-6-2012 22:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Anh à…

Em đã suy nghĩ rất lâu, và rất nhiều về việc viết cho anh những lời nói này. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại, em vẫn nên viết cho anh, nói lên những tình cảm mà trong lòng em nghĩ bấy lâu nay….

Thấm thoáng mới đó thật nhanh anh à, đã 4 năm rồi.. 4 năm em đã biết đến anh và yêu anh. 4 năm với mọi người tuy đó không phải là một con số thời gian ngắn ngủi, cũng không phải là quá dài, nhưng với em… khoảng thời gian 4 năm vừa qua, 4 năm trải qua cùng với tình yêu bé nhỏ mà em dành cho anh… đó là khoảng thời gian em thấy dài, hạnh phúc nhất trong cuộc đời của em. Có lẽ họ sẽ nghĩ em hâm, điên hay là bị cuồng hóa, nhưng em không quan tâm họ nghĩ gì về em, em chỉ cần nghĩ những việc làm của em là đúng, và đó như là 1 điều hạnh phúc mà em có.

Anh à.. anh biết không? Tình cờ em lại biết anh, tình cờ em lại thích anh và cái tình cờ của ánh mắt đầu tiên đã làm em thích và yêu anh đến tận bây giờ.. Cái khoảng thời gian ở bên anh, theo dõi từng bước đi của anh, từng hành động, từng việc làm mà anh làm.. em thấy vô cùng hạnh phúc anh à..

Tuy em không thể ở cạnh bên anh, cũng chẳng như những người khác, có thể trực tiếp nhìn anh, có thể đối diện bên anh để ủng hộ anh, nhưng em vẫn luôn theo dõi anh, qua từng hình ảnh của anh trong các sự kiên, theo dõi anh qua đài báo, ti vi và mạng internet. Nhưng điều đó em vẫn cảm thấy rất vui vẻ, hạnh phúc anh à.

Và đến đây, ngày 6.6 này là một ngày vô cùng quan trọng với em, cũng là ngày em thấy thích nhất. Đó là ngày anh được ra đời vào 26 năm về trước. 26 năm về trước, 1 cậu bé với đôi mắt to và tròn được sinh ra đời. Để giờ đây, 26 năm sau lại trở thành 1 ca sĩ, 1 diễn viên vô cùng đẹp trai, và đặc biệt là 1 người để em yêu thương.

Anh à.. Có lẽ những dòng tâm sự này của em, anh cũng chẳng bao giờ biết đến, hay đọc được. Nhưng với em, điều đó chẳng quan trọng gì, với em chỉ cần em biết, em hiểu và em thích , yêu anh là đủ rồi. Không cần ai hiểu gì cả. Anh à, anh biết không.. Tình cảm em dành cho anh, có thể nói không đủ cao lớn và cao cả bằng những người khác, nhưng tình cảm em dành cho anh luôn xuất phát bằng chính trái tim của em, bằng chính tình cảm thật lòng của mình. Em thích anh, em yêu anh.. yêu con người của anh.. yêu một anh chàng có tính cách 4d, yêu 1 chàng ca sĩ với chất giọng trầm- ấm, yêu 1 chàng diễn viên đóng phim gượng gạo không đạt. Yêu 1 anh chàng có trái tim nhân hậu, quý mến fan, thương fan… yêu 1 anh chàng suốt ngày chỉ thích UFO…

Thật là tốt anh à, thật là hạnh phúc khi anh đã có mặt trên thế gian tươi đẹp này, cám ơn anh, cám ơn mẹ anh đã sinh thành ra anh.. cám ơn anh đã xuất hiện trong cuộc đời em.. để cuộc sống của em thêm tươi sướng và màu sắc hơn.

Anh à, em cũng chẳng biết nói gì nữa, với em tình cảm của em dành cho anh không thể diễn tả hết bằng lời nói, hành động cũng khôgn thể biểu hiện ra hết được… những tình cảm mà em dành cho anh, chỉ có mỗi mình em hiểu nó như thế nào, em muốn…. nhưng mà không thể anh à…

Anh biết không? Mỗi ngày được ngắm nhìn anh, được nghe giọng hát trầm ấm của anh, được nhìn thấy những nụ cười của anh, em đều cảm thấy rất hạnh phúc, cảm thấy rất vui. Được nhìn thấy những thứ quý gia như vậy, dù có buồn, hay như thế nào thì em đều ổn.

Anh à..chỉ còn mấy ngày nữa thôi, sẽ đến ngày quan trọng của anh ( và cũng là của em) rồi, em không biết nói gì, cũng chẳng thế làm gì được cho anh. Em chỉbiết cầu nguyện và chúc anh luôn may mắn, hạnh phúc và vui vẻ trong cuộc sống. Chúc cho sự nghiệp của anh luôn gặp nhiều điều may mắn, và thành công hơn. Hãy luôn cười anh nhé, bởi vì nụ cười của anh không chỉ là đẹp mà đó là liều thuốc tinh thần cho em cũng như những người khác nữa. Anh hãy ăn uống  điều độ nha anh, đừng vì ham công tiếc việc rồi lại khiến người ốm nhong ốm nho, nhìn mà sót lắm anh à.

Cuối cùng, em cũng chỉ muốn nói với anh là: Sinh nhật vui vẻ nhé anh. Dù không thể ở bên anh để chúc mừng sinh nhật, hay cũng bên anh đón sinh nhật như những người khác, nhưng ở bên này.. ở đất nước Việt Nam này, em vẫn sẽ cùng đón sinh nhật, cùng trải qua 1 ngày đẹp và ý nghĩa nhất cùng với anh.

Happy birthday to Hyun Joong♥♥♥.. Saranghea!!!! Tình yêu của em

Em sẽ luôn bên anh, ủng hộ anh…

Bình luận

ừ.. cách nhau có 1 ngày :)  Đăng lúc 3-6-2012 11:14 PM
oa, anh và jiyeon sn 2 ngày liên tiếp lun, vui ha  Đăng lúc 3-6-2012 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 5-6-2012 22:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Em chào anh! Em chào mn trong nhà kekek….

Ke ke, anh luôn thích những điều bình dị nhưng ý nghĩa, em rất muốn gửi tặng anh những món quà chính tay em làm há há, (thật nòng em xin nhỗi anh, em cố gắng nhưng ko mần được choa a cái bánh kem, hư tùm lum hết roài, e vô dụng wa, e nghĩ mình có năng khiếu thủ công zới đồ vật trang trí hơn là đồ ăn Y___Y)

Và cái này

Anh sẽ thích nó đúng không?!
Kekeke…. Em nhờ ngôi sao KIM sẽ bay qua mặt trời hôm nay, nhắn gửi giúp em đến ông trời, hãy luôn mỉm cười với anh, và ngôi sao kim này sẽ về trong tim anh cùng lời nhắn của em rằng: Chúc mừng sinh nhật anh! Anh là một đấng cứu thế, là chúa tể vũ trụ, là người tuyệt vời nhất mà em đã may mắn gặp được anh…Cảm ơn anh đã mang cho chúng em những điều mà chúng em chưa bao giờ nghĩ tới haha…

Ak còn thứ này nữa…Tặng anh nè keke…

Anh có thích không???? Kekekekke…..
Anh ko cần cảm ơn em đâu kekeke… vì những thứ này sẽ ko đến được tai cũng như tay anh =))))))
Chỉ cần anh bảo Thu dễ xương là được òy =))))))))))))))))
Vui quá há há! :))))))))))

http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?Zi9jNC9mYzQ1ZmZjY2RlYzM3NWI2MDU4ZDA4YmE0YWExNmZjNC5cUIbaBmUsICDN8SGFwmUsICHkgQmlydGhkYXkgKDQgVGjhdUng6kgdGnhdUngr9dUngZyl8xJBhWeBmmUsICgY-G6rXAgWeBmjhdUngq10fDF8MQ

HÚP PI BỚT ĐÊ ANH ZAI IU ẤU!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 5-6-2012 22:43:12 | Chỉ xem của tác giả
{:306:}... Chúc mừng sinh nhật em...1 người tuy ở rất xa nhưng thật gần... Ở cạnh em, cảm thấy con người thật kỳ lạ... Nhờ có em, chị cũng trải qua được nhiều điều...có vui, có buồn... Nhưng có em, là đã có rất nhiều rồi ha.....

.... Chúc em sinh nhật ấm áp, người tốt sẽ luôn có nhiều người yêu thương... và mọi người yêu thương em thật nhiều... chờ đến khi chúng ta già đi nhé....

... Happy Bday...con người kỳ lạ và đáng mến nhất mà tui được biết... Cảm ơn em thật nhiều..!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 5-6-2012 22:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Gởi người dạy tôi biết yêu, biết khóc, và biết cười.
Gởi người nói rằng chỉ muốn là duy nhất, luôn sống thật vui vẻ và đặt tình yêu thương con người lên trên hết, không bao giờ biết nản lòng và lúc nào cũng làm xong những gì người khác vừa mới bắt đầu.
Gởi người nơi xa kia mà tôi luôn có cảm giác thật gần, thật gia đình, thật ấm áp, thật chân thành…
Gởi người đối với tôi tình cảm mãnh liệt đến nỗi từ “yêu” không đủ để diễn tả.
Và không quá khó khăn khi nói đó chính là anh, Hyun Joong ah!
Chúc anh sinh nhật vui vẻ, chính anh sẽ tạo ra những điều tốt đẹp nhất cho anh và cho tất cả mọi người, hãy cố lên nhé! Giữ gìn sức khỏe và thành công luôn ngự trị trên con đường anh đang bước tới! Henecia sẽ cùng đi với anh…
Cảm ơn anh đã gắn kết em với những người bạn cực kỳ tốt, với những sở thích tuyệt vời, để em tìm lại niềm vui trong cuộc sống đầy bon chen, bận rộn và quá khó khăn này…Cảm ơn anh cho em động lực vượt qua tất cả…Cảm ơn anh - người đã thất tỉnh em những lúc lạc lối, những lúc gần như gục ngã, cảm ơn, em cảm ơn thật nhiều, hỡi con người vĩ đại của em ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 12-6-2012 23:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Anh à, có chăng gặp dc 1 người là duyên số và nếu mai này phải xa người đó thì cũng là duyên số
Có thể cuộc gặp gỡ nào rùi phải chia ly. Nhưng nếu chia ly đến với người đó thì em quả thực không cam tâm.
Em đang trách cuộc đời quá bất công, sao lại đối xử với người ấy như thế...
Và em đang trách bản thân mình, mình đã sống tốt với người ấy chưa? có làm người bạn tốt chưa?....bao nhiêu câu hỏi đặt ra...
và anh à em đang khóc, khóc vì sự bất lực của bản thân,,,khóc vì mình chẳng làm dc gì cho người mình yêu thương cả....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 14-6-2012 16:11:34 | Chỉ xem của tác giả
HYUN JOONG ah !

Hôm nay ra new đọc thấy một  tin thật buồn .
Vẫn biết SB Hàn không phải là nơi dễ tồn tại , nhưng đã chấp nhận dấn thân vào là đả biết trươc mọi khó khăn chờ đón mình .
Tội nghiệp cô bé JUNG AH YUL biết bao .

Củng như nhóc , biết mình còn nhiều thiếu sót , nhóc đã làm việc thật cật lực đễ từng bước khẵng định mình .

Nhóm nhạc thì mổi ngày một đông , dừng lại tức là bước thụt lùi ,người sau sẽ lấn lướt mình , bởi vậy ta biết nhóc không muốn dừng lại , áp lực đó thật kinh khủng phải không .

Lúc nào nhóc củng hỏi câu - sau này còn ai nhớ đến tôi .

Nhóc ah !
Với những bé còn nhỏ thì ta không biết ,với những fans thời vụ thì ta không chắc , nhưng ta chắc chắn một điều rắng ở ngôi nhà này mọi người luôn luôn yêu em , luôn luôn đi theo em cho đến khi còn có thể .

Bởi vì tấm lòng em thật  ấm áp nên em sẽ nhận được muôn tấm lòng đáp trả .

Hãy cố lên nhé nhóc ơi !
Chúng ta cùng cố gắng !

HUYN JOONG  FIGHTING !!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 14-6-2012 16:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Anh - khi có quá nhiều thứ tác động, em dần dần muốn buông tay. Vốn dĩ con người đôi lúc sẽ không hiểu nhau và không cùng chí hướng nữa.
Nhưng rồi chỉ có anh là nhân tố níu kéo em ở lại. Thật sự nếu không có tình cảm quá lớn dành cho anh thì em không còn tồn tại nơi đây nữa rồi. Thật sự, với nhiều lần, những quyết định được đưa ra nhưng rồi trước con người quá tuyệt vời, quá ấm áp chân thành, nhìn nụ cười của anh, nước mắt của anh....lòng em lại hok đặng.
Thì thôi, duyên số đưa em đến với anh, khi nào anh không còn níu kéo em nữa, em sẽ dứt áo ra đi, và bây giờ em chỉ quan tâm với anh thôi. Thiên hạ, bàn dân nghĩ gì kệ họ, làm gì kệ họ, em chẳng quan tâm nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
 Tác giả| Đăng lúc 26-6-2012 22:04:52 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi khi nhìn hình này, lòng lại trùng xuống.....

cre: @henecia_CMF茶

Anh phân vân chưa muốn vào nhóm... nhưng vì những fans đang chờ đợi anh ngoài kia, họ làm fans ngay khi các anh chưa debut... thế là anh thành Leader.

BOF... có bao nhiêu fans quay lưng, nhưng vẫn có nhiều nhiều những fans cùng anh vượt qua thử thách.
18/01.... ngày chọn lọc và quyết định những ai mãi mãi đi cùng anh....

Rồi từ đấy, những con người tình nguyện đi cùng anh đã gắn kết với anh sợi dây tình cảm thiêng liêng không lý giải được.

Chàng trai, ngủ sớm đi anh. Tình yêu của Henecia sẽ hát ru anh bình yên vào giấc ngủ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 27-6-2012 08:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Đã xác định nữ chính rồi.... em không phản đối, bởi chị ấy diễn khá tốt và khá xinh.
Nhưng em lo một điều, chị ấy vừa đóng vai phản diện xong, khán giả mở tivi lên thấy phim này, thấy chị ấy.... thành kiến cho vai diễn trước vẫn còn, thế là họ chẳng thèm xem, rồi ảnh hưởng đến rating, rồi anh lại gánh áp lực, rồi lời này tiếng nọ....

Chỉ còn biết hy vọng.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 27-6-2012 10:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Iu thương có đủ sức mạnh hok anh?
Tình iu của em có đủ lớn hok?
Sao em bơ vơ quá nè?
Mọi khi là em mạnh mẽ lắm đó nhưng hôm nay em không được như vậy. Mà trong thời gian này em phải bên cạnh anh chứ?
Bản thân em hok là gì cả? Còn bít bao nhiêu người bên cạnh anh, ủng hộ anh. Bàn tay em không thể che cả bầu trời chỉ là một nhân tố nhỏ nhoi bên cạnh anh. Biết rằng sẽ không thể nào ảnh hưởng anh, nhưng bản thân em lại đau lòng...

Bình luận

Mi tu....:(((((((((  Đăng lúc 27-6-2012 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách