Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Mess from Henecia] Lời tâm tình từ trái tim...

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 16-3-2012 19:29:24 | Chỉ xem của tác giả

16.3.12 ~ J ơi !!!
a đang ở đâu ???
e muốn nhìn thấy a...
e cũng biết a sẽ ở đó...
a sẽ luôn bên cạnh những ng a iêu thương

imu:x

18.3.12 ~ sự đáp trả ngọt ngào của a làm e hp...
hn e ms vào nhà
e thấy a rồi
e cám ơn a
a nghe thấy lời e thoang thoảng đúng k a
e vẫn ước mơ là thế ty lớn của e ạ :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 18-3-2012 14:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Anh - một người xa lạ- gặp gỡ thoáng qua
và tình cờ ánh mắt đó, nhân cách đó, con người
làm tim em ngừng đập trong phút chốc và theo anh tới ngày nay
Anh- làm e thay đổi nhiều thứ
Anh - hum nay em chán - xem WGM anh nói "Hãy sống tích cực lạc quan...anh mới mất điện thoại, nhưng anh chỉ buồn 1 phúc, sau đó anh cười lại..."
Anh- người em iu thương- em sẽ giống như anh luôn sống lạc quan và tích cực...
Anh- em luôn bên cạnh anh- anh hãy luôn như thế làm chỗ dựa tình thần cho em anh nhé
Anh- người em yêu thương....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-3-2012 01:24:19 | Chỉ xem của tác giả
...rất rất nhiều lần...nhờ có em...mọi mệt mỏi,buồn chán mà tôi luôn có...đều giảm dần đi...chỉ khi nhìn thấy em cười...cảm giác như luôn có nguồn động viên thật sự rất lớn...

....Có thể hạnh phúc lớn nhất là tôi được sinh ra trong gia đình mình đang sống,tuy ko phải lúc nào cũng vui vẻ,nhưng thật sự đó là hạnh phúc...hạnh phúc thứ 2,cũng thật sự rất rất lớn,chính là đã biết 1 người xa lạ như em.....cảm ơn em đã xuất hiện.....

...Lại 1 ngày thấy mệt mỏi,và nhờ em,lại có thể nhẹ nhõm hơn...em thật kỳ lạ...^^...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-3-2012 08:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Anh à!
Cả đêm qua e chẳng ngủ được, e nghĩ về anh nhiều lắm
Em biết anh đã có nhiều khó khăn, áp lực,
Không biết anh vượt qua những điều đó như thế nào,
Anh nói rằng hãy suy nghĩ lạc quan và cố gắng vượt qua những khó khăn,
Nhưng e không tài nào làm được,
Có những người ban ngày nói cười vui vẻ với mình, ban đêm ngủ sát bên cạnh mình lại tính toán làm hại mình,
Thật nực cười quá phải không anh
Nếu là e trước đây, e sẵn sàng nói thẳng vào mặt người ta, nhưng e của hôm nay đang học cách chịu đựng, học cách im lặng bởi vì những điều mà người ta sắp làm với e chưa xảy ra,
Sếp e dạy "Mình mà nóng là mình thua người ta",
Cả đêm e đã nghĩ đến anh, nhớ đến nụ cười của anh làm e cảm thấy đỡ cô đơn.
Còn mỗi một đứa bạn thân mà nó cũng đi lấy chồng rồi, bây giờ chỉ còn mình e, không có người nào để có thể nói ra những ấm ức trong lòng,
Những chán chường, lo lắng cứ ập đến,
E phải làm sao đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 23-3-2012 13:17:25 | Chỉ xem của tác giả
a à..
hq e ngủ mơ
có a, có Jae, có Chun có cả Su.. e k nhớ nữa nhưng hình như đây là lần đầu tiên e mơ có a, k thì những lần trc chỉ là thoáng qua thôi, bt e nếu cả ngày e nghĩ về ai, nghĩ về cái j nh quá đêm e hay bị mơ luẩn quẩn về những việc đó, nhưng lần này k phải thế, tự dưng lại mơ thôi...
e cũng chả hiểu.. mà sao lại có cả 3 ng đó hả a?
cái giấc mơ đc cho là "kì quái"
a k phải là ng e iêu ... mà a là 1 "ng a" rất yêu e
có điều rất điên.. nhưng e thấy hp..
e hâm quá phải k a.. vì cuộc sống có quá nhiều điều phải suy nghĩ nên giấc mơ của e cũng rối loạn, e bị áp bức, nhưng có a bên cạnh che chở, che chở 1 cách thực sự ý... trong giấc mơ ấy a là niềm an ủi của e.. trong giấc mơ e thấy mình được hp.. e cám ơn a :x

Bình luận

niềm an ủi cực lớn em ha ^^  Đăng lúc 2-4-2012 03:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 23-3-2012 15:07:02 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nay, tự dưng em lại điên lên, lại muốn co mình vào thế giới của mình, k nói chiện với ai, ngoại trừ vì lý do công việc. Cũng lượn lờ vào nhà hóng anh, nhưng hok lên tiếng, hok điểm danh, dù cảm thấy có lỗi với mọi ng, nhưng... chắc mọi ng cũng k nỡ giận em, anh nhỉ?

Ờ, em nhớ "người dưng" lắm ....

EM lại rúc vào vỏ ốc của mình...
Em lại chia tay.... hình như sau mối tình đầu đầy mệt mỏi... em k thể nào, k cách nào quen ai được quá 6 tháng hay k cho phép ai đó xộc vào thế giới của em quá sâu... em chủ động tránh, tránh để bảo vệ mình khỏi tổn thương thêm lần nữa.

Em biết vậy là sai.... nhưng.... em của hiện tại k còn lựa chọn nào khác.... và lại lao vào công việc...
Em chưa đủ dũng khí để yêu thật sự thêm 1 lần nữa, hy vọng thời gian tới sẽ khác....

Nhờ nụ cười của anh, lời tán dóc của mọi người trong nhà, mà xua tan đi mệt mỏi trong em nhiều, nhiều lắm.. em đâm ra nghiện anh và nghiện vào nhà mình lúc nào không hay...

Thấy các em đang "khủng hoảng tuổi 20" muốn chia sẻ, muốn hướng dẫn... nhưng em lại....im lặng...

Bình luận

hy vọng em sau này sẽ có tình yêu thật đẹp...đừng buồn ha..>:D<  Đăng lúc 2-4-2012 03:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 24-3-2012 17:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Ui, mới đi mà đã về mách lẻo vs anh rầu, em xấu tính chưa nè^^
Hơi tệ một chút nhưng chắc không sao anh nhỉ+_+
Haizz, có lẽ việc em bỏ ra đây là sai, em sẽ xin lỗi ngay sau đó>.<
nhưng mà em phải lội tin của anh trước đã keke;))
ak, anh đến Thượng Hải bình an là em vui rầu ạ, cả ngày nay mảy may lo lắng, mong ra net chộp ít tin tức của anh hôm nay, thực sự không tập trung được anh ah^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 26-3-2012 13:06:59 | Chỉ xem của tác giả
a à...
chắc e lại bị điên tập 2 rồi...
đêm qua e lại mơ thấy a..
mà lại như htrc đó... cũng vì chn rắc rối mệt mỏi mà e đang gặp phải mà a lại ra an ủi e..
"anh em mình" còn đi uống cafe vs nhau.. a bảo tới chỗ nào vắng vẻ rồi ngồi nói chuyện cho thoải mái...
nhưng khi tìm dc chỗ vắng vẻ... thì e bị gọi dậy ...
e vẫn muốn mơ làm ng iêu a cơ.. mơ mà... ai đánh thuế đâu..
nhưng mấy hôm nay... a là 1 ông a thật sự !!!
e cám ơn a ... ít ra e cũng thấy an ủi phần nào...
nhưng a ơi... e vẫn mệt mỏi qá !!!!
hn nhìn a bị kẹp xẹp lép giữa 2 a vệ sĩ.. thương a quá... a càng nổi tiếng, mng càng iêu mến a.. e càng thấy hp.. nhưng mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 27-3-2012 17:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Ờ, niềm tin em lại vỡ nữa rồi anh ơi.....

Môi trường em làm, người ta trở mặt như lật cái bánh tráng, đã hơn 3 năm rồi, ban đầu còn shock, lâu dần em cũng quen, và thờ ơ....

Nhưng em vẫn cố tin, và lại vỡ niềm tin lần nữa...

Haizz... Nhưng em k hối hận... nhờ đó, em sẽ biết cách để xử sự tiếp theo... chỉ có điều, hơi buồn một tí....buồn vì lòng người ....mong manh quá anh à.....

Nhưng em sẽ cố nhìn theo hướng tích cực, tốt cho cảm xúc của em..... và nhìn nụ cười anh, để vơi bớt nỗi buồn và củng cố lòng tin... hy vọng, tâm trạng này cũng nhanh qua như cơn mưa rào đầu mùa vậy....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-3-2012 20:44:32 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, em nghĩ thật nhiều thứ để nhắn cho anh mà sao vào đây em không còn gì để nói
^^ em điên thật á
anh ah, sao nhiều lúc, à không, lúc nào cũng vậy, e giống như cái bóng, có lẽ sẽ được nhìn thấy nhưng là vô nghĩa đó anh
em nghĩ căn bệnh của mình chưa giải quyết ngay trong sớm chiều, nhưng mà có anh đã tốt hơn phần nào, nhưng em ngại nói, ngại bộc lộ, ngại mọi thứ, em cũng đã cố gắng, nhưng vẫn nhiều người không nghe thấy, cố tình hay vô ý hả anh?? Hay là em vô duyên, em không làm gì vừa ý cả?? Chắc vậy rồi...nhưng nghĩ tới anh làm em cố gắng... em bỏ qua những suy nghĩ để sống theo cách mà anh đã tác động đến e.
Nếu hồi đó không gặp anh, liệu giờ có khá hơn được không!^^
Ax, em lại than vãn với anh rầu, trời đất, mà nhẹ lòng ghê gớm^^, thôi em phải về phòng trọ rầu, cuối tuần được về nhà em sẽ có nhiều thời gian ngắm anh hơn, iu anh nhìu :x :x

Bình luận

:)...cố lên em...!!!  Đăng lúc 2-4-2012 03:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách