Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Five Minutes To Tomorrow/ Năm phút trước nửa đêm/ 深夜前的五分钟 [Vietsub SD Completed]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-11-2014 01:07:27 | Chỉ xem của tác giả
Có miura thì phải xem nhiệt tình, trước giờ ko khoái xem phim tình cảm lắm, phim Nhật của M có phim bà mẹ 14 tuổi là mình thấy vừa hay mà khóc nấc thành tiếng, quên, cả phim bloody monday nữa, hy vọng chàng vẫn ngon như ngày nào, cám ơn subteam

Bình luận

Phim của Miura-kun không thể ko nhắc đến Sky Of Love nữa bạn, phim đầu tiên của Miura mà mình xem, rất hay, rất cảm động!  Đăng lúc 19-11-2014 12:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-11-2014 18:58:57 | Chỉ xem của tác giả
Gì chứ cứ thấy Thi tỷ là nhảy vào hóng cái đã ^^, mà cái bạn Thanh.Pham toàn làm sub phim hot & hay thôi, tks bạn nhiều.
Đọc cốt truyện có vẻ hay đây, có vẻ Thi tỷ lại đóng 1 lúc 2 vai giống Bộ Bộ Kinh Tình thì phải, diễn xuất của tỷ thì miễn bàn rồi. Lại thêm 2 zai đẹp Trương Hiếu Toàn và bạn ng Nhật gì đấy nữa chứ, trc nay k xem phim Nhật, hi vọng xem phim này xong sẽ phải lên mạng search phim của anh này về xem, gì chứ trai đẹp là đánh gục mình phân nửa roài ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-11-2014 00:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung chị em song sinh, bị tai nạn thì nhớ lại phim Tình Mê của Thư Kỳ và Dư Văn Lạc. Phim kia dây dưa, khó hiểu nhưng hy vọng phim này sẽ hay vì tin vào tư duy điện ảnh của người Nhật, kịch bản lúc nào cũng chặc chẽ, lôi cuốn.
Phim có Miura yêu dấu, lâu rùi ko xem phim từ hồi Sky of love, bloody monday, from me to you. Cực thích nụ cười tỏa nằng của anh ấy. Nhung quen xem anh ấy trong phim nhật rồi, bây giờ kết hợp với Thi Thi ko biết có hợp ko? Xưa giờ thích xem phim Nhật, Trung, Hàn độc lập vì mỗi nước có cách làm phim riêng. Có xem mấy phim Trung có diễn viên Hàn vẫn cảm thấy ko ổn nhưng lần này hy vọng sẽ khác. Ủng hộ 1 cái, hihi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-11-2014 23:19:08 | Chỉ xem của tác giả
nghe nội dung phim sao hao hao giống một bộ phim trước đây mình xem qua những phim hơi mang hơi hướng kinh dị một chút không biết phim này thì sao.
mong rằng phim này sẽ tình cảm hơn một chút mà còn có Lưu Thy thy mình thích nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-12-2014 20:55:54 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có Thi tỉ là bay vô hóng liền
Cái anh nam chính là trông chẳng đẹp đôi với Thi tỉ tý nào trông cứ yếu ớt sao á
Nội dung cũng khá hấp dẫn, hóng sub phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-12-2014 21:26:23 | Chỉ xem của tác giả
đã có bản full, https://www.youtube.com/watch?v=MIelWJ1_jYU

tình hình là có xem chay bản raw đến phút cuối vẫn ko bít người còn sống sót cuối cùng là chị hay là em nhưng mình dự đoán cô diễn viên là người sống sót

đạo diễn thật khéo làm người ta điên đầu, xem phim suy luận kiểu này mà ko tìm ra kết quả kể cũng zui nhỉ

hóng subteam mần dự  án này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-12-2014 21:05:17 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bữa nay cứ hóng vì có Miura, vừa mới xem xong bản Eng phim này. Lúc đầu mình nghĩ là cô chị nhà văn là người còn sống, bi giờ lại nghi ngờ là cô em người mẫu.

Hy vọng kites sẽ sub phim này.

Bình luận

mình coi onl trên youtube mà giờ tìm ko ra, link đã bị delete vì bản quyền rùi :(  Đăng lúc 1-1-2015 09:19 PM
xem engsub đâu vậy bạn? chir mình với :((  Đăng lúc 1-1-2015 05:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-12-2014 13:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Bông_chan gửi lúc 13-12-2014 09:05 PM
Mấy bữa nay cứ hóng vì có Miura, vừa mới xem xong bản Eng phim này. Lúc đầu mình nghĩ ...

lúc đến nhà thờ thì mình nghĩ người còn sống là cô nhà văn nhưng đến đoạn cuối phim thấy chiếc đồng hồ đeo tay trùng với chiếc đồng hồ ngoài đường thì mình nghĩ cô này là người mẫu vì chỉ có cô nhà văn mới bít anh miura sử dụng đồng hồ lun trễ hơn thực tế 5 phút
xem bản raw mà nên cũng ko chắc chắn nhưng thật ra là đạo diễn nói phim này ko có câu trả lời cuối cùng mà tùy cảm nhận thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-12-2014 17:16:26 | Chỉ xem của tác giả
may_troi1993 gửi lúc 14-12-2014 01:47 PM
lúc đến nhà thờ thì mình nghĩ người còn sống là cô nhà văn nhưng đến đoạn cu ...

Trong bức thư của cô nhà văn gửi trước khi gặp tai nạn, cô ấy nói khi gặp lại Ryo (nhân vật của Miura), cô ấy muốn sống đúng với hiện tại, ko phải trước hay sau 5 phút nữa. Tác giả cũng ko đặt nặng vấn đề ai là người còn sống mà, tùy người xem thích ai thì cho người đó còn sống

Thấy vai của Miu trong này lù đà lù đờ, ko thích lắm nhưng phải công nhận Miu lớn hơn mà nhiều khi coi phim cứ quen nghĩ là nhỏ tuổi hơn mình

Bình luận

hj hj chờ xem sub mới thật sự hiểu  Đăng lúc 3-1-2015 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-12-2014 21:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Hóng bản sub của Czone quá :'( Đang xem bản RAW cơ mà chắc ko hiểu @@

Cho em hỏi là đã có ai sub phim này chưa ạ?

Và nhà Thi Thi còn subteam ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách