Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Five Minutes To Tomorrow/ Năm phút trước nửa đêm/ 深夜前的五分钟 [Vietsub SD Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-10-2014 14:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu xem trailer tưởng phim kinh dị, tại cái tên "nửa đêm" nhưng coi trailer thì lại thấy hai chị em sinh đôi này thích phức tạp ghê.
Hoán đổi vị trí cho nhau với hai người đàn ông mình yêu... phức tạp ra phết.
Hóng xem kết cục ra làm sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-11-2014 00:30:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi giùi ui, hóng hóng, thanks sub team nhiều nhiều, hôn chụt chụt
có Miura Haruma thì phải hóng, anh này siêu cute, đóng phim siêu hay, còn nhớ mãi from me to you do anh này đóng
khá là mong chờ Lưu Thi Thi, hổng biết đóng 2 vai có chuẩn ko, xem mặt chị buồn quá
phim hợp tác trung nhật nhưng đội ngũ sx là nhật thìa phải, chuẩn luôn, phim nhật lúc nào cũng từ từ nhẹ nhàng tình cảm nhưng ấn tượng để lại sâu sắc, khó phai, hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-11-2014 20:22:05 | Chỉ xem của tác giả
Vào đây vì thấy tên phim ấn tượng quá, đọc nội dung cũng hấp dẫn ko kém, có vẻ phim sẽ có chút kịch tính.
Phim này làm mình đến một phim rất hay và có phần rùng rợn của Thư Kỳ cũng đóng chị em sinh đôi mà mình ko nhớ tên.
Phim chuyển thể từ tiểu thuyết nổi tiếng thì phần nội dung yên tâm là chặt chẽ ko bị plot hole rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-11-2014 21:20:25 | Chỉ xem của tác giả
rất thích Như tỷ ;3
Thấy poster là vào coi luôn
Khá thích nội dung phim
Thanks ST nhiều nhắm ;3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-11-2014 09:34:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, xem phim mà thấy Thy tỉ là thích rồi nhưng mà sao chị đóng phim nào cũng buồn quá vậy!
Đọc giới thiệu xem mà muốn não nề luôn, biết thế nào cũng tốn một mớ khăn giấy cho xem hu hu.
Mà nhân vật nam bên trái poster không phải là Huỳnh Hiểu Minh à, sao nhìn giống dữ thần vậy o.o
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 3-11-2014 13:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cả Miu chan cả Thi tỷ đều đẹp. Con tim thiếu nữ làm sao chịu nổi đây. Miu chan phát âm tiếng Hoa tốt quá. Mình từng xem diễn viên, ca sĩ Hàn nói tiếng Trung và thấy ai cũng phát âm không đúng thanh điệu. Về cơ bản thì tiếng Nhật cũng giống tiếng Hàn về khoản không có thanh điệu vậy mà Miu nói rất rõ ràng nhưng. Nhưng nhìn miệng Miu lúc phát âm mà buồn cười vật. Nhìn như không mở miệng ra luôn íh mà vẫn phát âm tương đối đúng được. Iu Miu nhìu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-11-2014 17:30:05 | Chỉ xem của tác giả
thích Lưu Thi Thi, phim này nội dung hấp dẫn và lạ, so với những phim trước, sự hồn nhiên trong sáng của Lưu Thi Thi dù rất thích, nhưng thay đổi cũng tốt!
<3 mong quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-11-2014 19:16:45 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim này từ khi nghe tin Thi tỷ đóng
gần đây đọc tin review của phim cũng tốt nên càng đợi hơn
mình thì lại đặc biệt thích thể loại phim có chị em sinh đôi
thấy trong bộ bộ kinh tình Thi tỷ diễn vai chị em sinh đôi khá ấn tượng nên cũng mong phim này cũng sẽ được như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-11-2014 01:33:43 | Chỉ xem của tác giả
Còn đây chính là phim mình mong nhất

Nhật mình thích nhất Miura. Lí do thì đơn giản thôi, đẹp trai đúng guz mình thích, rồi thì toàn đóng những phim mình kết nữa nên thích nhất thôi :3 Thế nên đang kì vọng vào phim lắm lắm.

Phim khởi chiếu 23.10 nên cũng không biết từ giờ đến cuối năm có kịp thấy sub phim không.

Nhìn Thi tỉ với Miura có vẻ không ăn zơ ngoại hình lắm, không biết yêu đương trong phim có khiến phải nhìn bằng con mắt khác không.

Và có liên quan chứ sao lại thấy tên Nhược Lan, rồi song sinh nhỉ >Ôi làm mình chỉ nghĩ đến Bộ Bộ thôi :]]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-11-2014 09:42:06 | Chỉ xem của tác giả
hóng ạ
film của Thi gia tất nhiên là phải xem r
cơ mà lần này có thêm a Miurs, trước có xem a ý đóng film về ALS thương k chịu nổi
tên film kiểu rùng rợn, chết đến nơi mà trailer kiểu song sinh ý
nchung là lót dép hóng thôi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách