Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
14061#
Đăng lúc 12-7-2017 15:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Clip dvd cảnh kiss tàu đắm link http://www.weibo.com/tv/v/FaXIwb ... 5a5c40b7066636c4b55
Cảnh kiss này nhìn nồng nàn ngọt ngào dã man
Phải đừng lồng bài nhạc này vô,thì khi mn xem và nghe chịu hỏng có thấu với ông Ki đâu
Kiss như này ai nói là diễn đâu cơ chứ bấn loạn quá ba má ơiiii xem hoài hổng đã có ai biến thái như mị kg
weibo

Bình luận

@zo ông rõ là đắm đuối,mà viết tâm thư là từ tình bạn lên tình yêu,ai mà tin :)) cưa cẩm từ ngày đọc kịch bản thì có :)))  Đăng lúc 13-7-2017 02:15 PM
@nancy: Ha ha, chị gái vẫn quách tỉnh hơn anh rể, xem cái mấy cái BTS rõ Ki đắm đuối Kyo nhờ.  Đăng lúc 13-7-2017 02:06 PM
đoạn bình luận phim chị gái vẫn rất tỉnh hỏi "anh diễn sexy vậy sao?" =)) anh nhìn chị rồi uk cho qua,chị làm như cảnh kiss có mình anh diễn :)))  Đăng lúc 13-7-2017 01:58 PM
@zô_zô xem clip này là còn đỡ ý,nếu xem full đoạn bts kiss này thì hỡi ôi chịu kg có thấu đâu,nge chụt chụt ý,mìh nói xog mà đỏ cả mặt đây ông Ki kiss thật quá mà =   Đăng lúc 13-7-2017 01:49 PM
Trời ơi xịt hết cả máu mũi, hôn gì mà deep quá trơi, Ki ơi là Kì, ghiền Kyo nhà tui lắm rồi đây. Cài hồi ep cuối xong cứ xem đi xem lại nụ hôn tàu đắm này mãi   Đăng lúc 13-7-2017 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14062#
Đăng lúc 13-7-2017 12:35:07 | Chỉ xem của tác giả

Lạc hậu quá, giờ mới đi xem cái movie ít ai biết đến của gái: Fetish (2008)

Cảm nhận chung: Nội dung cũng không đặc sắc quá, nó không quá kinh dị, cũng không quá ám ảnh, cũng không có cái gì gọi là quá sexy nóng bỏng gì ở đây cả =)) Tất cả chỉ ở mức bình bình, không quá hay, không quá dở. Đoạn kết phim khá là rùng mình, tuy nhiên vẫn chưa đủ ám ảnh.

Diễn xuất của mợ trong phim này theo mình là có đột phá, khác biệt so với các vai diễn trước đó nhưng vẫn thiếu thiếu cái gì đó, đặc biệt là phim đi quyến rũ chồng người ta nhưng chemistry của mợ với cô gái hàng xóm trong phim còn tốt hơn cả với anh chồng và anh hàng xóm :)) Trộm nghĩ khéo phim nói về đồng tính nữ thì khéo còn hay hơn.
Mình thích tạo hình của mợ trong phim này, tóc đen dài thằng, rất đẹp. Nhưng có vẻ như khuôn mặt thánh thiện ngây thơ quá nên đóng mấy vai trong phim hơi hướng noir này cảm giác không hợp lắm, kiểu cố ép vào vai quá nên thành quá sức @.@ (Cảm nhận cá nhân nhé)

Tuy nhiên vẫn ủng hộ mợ đóng thêm movie kiểu này để học hỏi, tích lũy thêm kinh nghiệm

Bình luận

Nói thật thì mình nghĩ mợ khó đóng mấy vai sexy quyến rũ kiểu này lắm @,@  Đăng lúc 13-7-2017 03:30 PM
Mình vẫn chưa xem phim này, ngay từ đầu cảm thấy tạo hình và kịch bản ko hợp với Kyo nên ko xem.  Đăng lúc 13-7-2017 02:09 PM
mong cuối năm nhận cái movie về comfort woman quá ^^  Đăng lúc 13-7-2017 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14063#
Đăng lúc 13-7-2017 14:43:13 | Chỉ xem của tác giả
quan điểm hôn nhân của người đẹp sắp lên xe bông nhà ta
2012 (trong sách tự truyện) :lúc muốn kết hôn lúc lại không,về nhà với mẹ và mái đầu chưa gội tự nghĩ cứ như vậy không phải tốt sao
2015: chưa đủ chín chắn để nghĩ tới việc lập gia đình;ngày càng không muốn nghĩ tới hôn nhân,lấy chồng rồi phải chăm lo gia đình không được tự do thoải mái như bây giờ; bạn bè thân thiết đều có gia đình nên không thể vui vẻ như trước
2016: lúc có lúc không nhưng chắc cũng phải kết hôn thôi
2017:chắc cũng phải kết hôn thôi vì mn xung quanh đều vậy cả rồi,tuy nhiên không gặp gỡ nhiều người và đánh giá đàn ông khắt khe hơn;nghe bạn bè kết hôn kể lể lại càng thấy cuộc sống hôn nhân không hề dễ dàng

nói thì thế nhưng gặp được người muốn gửi gắm tương lai thì sẽ quên đi những lo âu trước đây nhỉ,nhưng mà dẫu sao e thấy gái vẫn còn trong mình tâm hồn ham chơi  nên là mong anh rể chiều chị e nhiều nha

Bình luận

Kiểu này thì a rể chiều phải biết, còn ham vui lắm cơ.  Đăng lúc 13-7-2017 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14064#
Đăng lúc 14-7-2017 12:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Biết sống sao với chế đây
Nhìn cứ như thiên thần ntn thử hỏi ai mà kg mê cơ chứ
Mong từng ngày để được ngắm chế đẹp mặc áo cưới
P/s Klq nhưng mn mần ơn chỉ mình cách mặc cuần nhiều ống với,mình kg rành khoảng này nên mặc được có 1 ống thôi

weibo

Bình luận

Goo.gl ko dùng đc nữa bạn ơi. Hôm trước mình thay quần phát hiện ra :)) Chuyển qua dùng bit.ly thì đc  Đăng lúc 17-7-2017 04:23 PM
@nancy mình lm rồi vẫn kg đc :( @haven mình lm thử rồi nhưng vẫn kg đc,mà thôi kệ đi mệt quá kg làm nữa hiu hiu dù sao cũng thank 2 nàng nhiều nhé <3  Đăng lúc 17-7-2017 02:18 PM
Chèn 3 link ảnh sát nhau là đc mà, Vd thế này [img]http://goo.gl/2OLIFG[/img][img]http://goo.gl/6Y4yEg[/img][img]http://goo.gl/Fiwoal[/img]  Đăng lúc 15-7-2017 04:21 PM
để các link gần nhau là ra được hết ảnh mà nhỉ,nhưng quan trọng link phải càng ngắn càng tốt :p  Đăng lúc 15-7-2017 12:24 PM
@Haven mìh lm thử rồi nhưg vẫn kg đc,vụ rút gọn này mìh biết chỉ là mìh kg căng số lượg ống quần ra 2 ba cái ấy @nancy uh mìh biết từ lâu kites kg chơi vs imgur   Đăng lúc 15-7-2017 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14065#
Đăng lúc 14-7-2017 18:31:44 | Chỉ xem của tác giả
dạo này có thêm nhiều tin bên lề quá,chủ yếu họ tò mò chuyện tình yêu hai anh chị,thôi thì còn nhiều dịp anh rể sẽ kể sau ảnh nói rồi vụ anh ko muốn hẹn hò muốn kết hôn gì đó của cô phóng viên kia thôi bỏ qua
mà nay có cài của yonhap news làm mình muốn tin hơn,họ bảo Ki lo tin kết hôn sẽ ảnh hưởng đến BI nên đi trình bày với đại diện của bên đó trước và xin lỗi.Ảnh cũng lo Kyo kết hôn rồi không được mời đóng phim nhiều.Vâng cái này mong nhất vì thật lòng muốn mợ nhà đóng nhiều phim hơn cơ,giờ có quyền hi vọng nhận cái movie vs ss Go Hyun Jung rồi (chồng luôn ủng hộ mà )vai nô lệ tình dục cũng gái góc,thử thách nữa
Diễn viên vẫn đẹp nhất là trên phim trường

Bình luận

bạn nói cũng đúng mà,mình mong phim là ích kỉ đó chứ :))  Đăng lúc 15-7-2017 01:51 PM
nói ra mong mn đừng ném chứ mình is mình muốn chế sau đám cưới thì có baby đi,vì chế cũng lớn tuổi rồi tranh thủ sanh rồi quay lại màn ảnh sau :))  Đăng lúc 15-7-2017 09:29 AM
nhớ rồi,giờ muốn tặng fan cái movie rồi baby sau :))  Đăng lúc 14-7-2017 09:52 PM
Thời Gió trông yêu nhỉ :(  Đăng lúc 14-7-2017 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14066#
Đăng lúc 14-7-2017 22:39:45 | Chỉ xem của tác giả
hai năm rồi   hẹn hò đôi ngày ấy
một couple,một ông bố hai trẻ con và một diễn viên thế hệ thứ hai
cre instagram @yoopd27

Bình luận

công nhận họ ém kĩ ghê tới nay mới lòi ra tấm ảnh này :)))  Đăng lúc 15-7-2017 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14067#
Đăng lúc 15-7-2017 20:31:48 | Chỉ xem của tác giả
KBS world tv trên youtube đã up lại 16 tập Full House lên tài khoản,mọi người có thể vô coi lại nè.
Hồi đó mợ đẹp quá xá
dù mợ bảo đóng nhiều melo romcom rồi muốn đổi vai nhưng mà mình thấy vẫn là hợp mấy thể loại tình cảm đó nhất,lấy chồng rồi không biết sao đây

Bình luận

Bị thik chế qua bộ này đó,hồi ấy mê mẩn vai diễn này của chế lắm luôn <3  Đăng lúc 17-7-2017 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14068#
Đăng lúc 16-7-2017 17:17:14 | Chỉ xem của tác giả
hài quá đi,khổ thân gái
cre dc

Bình luận

huhu tội nghiệp =)))))))))))))  Đăng lúc 17-7-2017 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14069#
Đăng lúc 17-7-2017 14:27:44 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt chứ mỗi lần coi cái gif đoạn này,làm mình mắc cỡ dùm ông nội Ki
Công nhận mặt dày cũng kg có kém "Big Boss" trong phim đâu
Đang tập diễn mà mỏ cứ chu chu kiss mây kiss gió con gái người ta ntn đây
Đúng là đẹp trai không bằng chai mặt
Dưng mà cũng nhờ chai mặt như thế,anh mới rước được nàng về đội của anh

Khuyến mãi thêm cái gif kiss mây kiss gió của ai đó dành cho ai kia 17/6/16 FM Thành Đô

weibo

Bình luận

hồi đó đu live mà ngại giùm ổng luôn,tưởng hun tới nơi :))) chế nhà nhắm mắt thua trước cho nhanh cứ đắm đuối miết :)))  Đăng lúc 17-7-2017 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14070#
Đăng lúc 18-7-2017 14:39:34 | Chỉ xem của tác giả
new for dyson
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách