Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
14041#
Đăng lúc 5-7-2017 12:00:15 | Chỉ xem của tác giả
tin đã có từ 6h sáng nay mà dậy muộn quá,giờ coi như cả ngày nay chỉ ngắm ảnh hai ng thôi nhá
thiệt tình cái vụ bali làm trái tim mềm yếu đi nhiều chỉ muốn công khai ngay thôi,mình lại còn trách Ki nữa đó.Nay thì rõ rồi,tin Bali là chị đi chụp ảnh mà anh đi theo nên mới lộ ra đó vì tin tức tràn lan không hay cho chị tí nào nên anh tuyền bố vụ wedding luôn,lại còn nói trước cho đạo diễn BI và xin lỗi để ảnh hưởng đến bộ phim.
sắp tới lót dép hóng câu chuyện tình yêu từ đợt gió đông nhá
nay thích cái ảnh này nhất,nghe đồn ảnh đã cầu hôn đợt này 1/2017 khi cùng bạn bè qua Nhật chơi,nàng xinh xắn ra xe trước rồi nhưng vẫn nán lại đợi người yêu

cto

Bình luận

hình rõ ràng vậy mà lúc đó chối ))  Đăng lúc 5-7-2017 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14042#
Đăng lúc 5-7-2017 12:10:24 | Chỉ xem của tác giả
Tâm trạng của em hiện giờ vẫn lâng lâng , mừng vui muốn khóc
Cô gái mùa thu năm nào sẽ chính thức theo chồng vào mùa thu năm nay
Cô gái em yêu thương từ thơ ấu đến khi trưởng thành giờ đã có bến đậu hạnh phúc
Nhìn những tấm ảnh hẹn hò của 2 anh chị thật giản dị mà vô cùng hạnh phúc
Chị đã tìm được " Ngôi nhà hạnh phúc " cho riêng mình
Hồi hộp ngóng chờ được ngắm chị mặc áo cưới
Cái kết đẹp cho 1 chuyện tình cổ tích

Bình luận

quần này cũ rồi , đang chờ ảnh cưới của anh chị rùi thay quần mới luôn  Đăng lúc 8-7-2017 08:10 AM
Quần đẹp qá xá , muốn bung lụa may áo mới , chúc mừng chị và anh Song  Đăng lúc 5-7-2017 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14043#
Đăng lúc 5-7-2017 12:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Thuyền đã cập bến. Đám cưới người ta mà mình vui kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14044#
Đăng lúc 5-7-2017 13:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Hóng anh rể trả lời trực tiếp vào chiều nay =))
Ngại quá, đi PR phim nhưng kiểu gì cũng bị xoáy chuyện lấy vợ cho xem
Hóng chị xuất hiện quá. Công khai rồi, sắp cưới rồi, xem câu nói có tươi vui lên được chút nào không :)
http://www.ilovekstars.com/news/post/7836/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14045#
Đăng lúc 5-7-2017 14:49:55 | Chỉ xem của tác giả
chối riết rồi cuối cùng lại xác nhận ) xin chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14046#
Đăng lúc 5-7-2017 14:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Haven gửi lúc 5-7-2017 01:28 PM
Hóng anh rể trả lời trực tiếp vào chiều nay
Ngại quá, đi PR phim nhưng kiểu gì cũ ...

hôm nay thấy tin cưới xin tưng bừng nhà Kyo lại đổi title hàng ngày đi ra đi vào cầm lòng k đặng vào cmt phát
cũng lâu lâu khu actress mới có một chị lấy chồng nên hẳn cũng thấy vui mừng, nhà hàng xóm có đám thì cả xóm cùng vui
nay ghé qua nhà chúc mừng các chủ nhà, chúc mừng chế Kyo cũng sắp lên xe bông
thành viên cuối cùng trong bộ Kim Tae Hee - Jun Ji Hyun - Song Hye Kyo
chúc mừng anh chị, chúc anh chị trăm năm hạnh phúc

Bình luận

cám ơn nhe :)))  Đăng lúc 10-7-2017 10:04 AM
Chúc nhà bên cũng sớm có tin hỉ nhé :))))  Đăng lúc 7-7-2017 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14047#
Đăng lúc 5-7-2017 16:15:13 | Chỉ xem của tác giả
thư của chị nhà đây

cre facebook

Bình luận

"GIỜ ĐÂY TÔI KHÔNG CÒN MỘT MÌNH NỮA " ôi chị đã muốn nghe câu nói này lâu lắm rồi từ chị , đến hôm nay cô gái mạnh mẽ này phải thừa nhận điều này . Yêu !   Đăng lúc 5-7-2017 10:53 PM
Yêu gái.  Đăng lúc 5-7-2017 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14048#
Đăng lúc 5-7-2017 20:10:03 | Chỉ xem của tác giả
Xúc động quá mấy chị ơiiiii
Sáng zờ e đi làm mà đầu óc cứ fb rùi là kites để ngóng tin tức, làm sales mà làm biếng ra tiếp khách cứ muốn ôm dt ngồi lướt lướt rồi cười cười như con khùng )))
Cặp này e nói ship cũng không phải mà không ship càng ko đúng. Lúc fim ra e đi đọc mấy cái tin bên lề rồi si luận này nọ đồ e cũng ham hố leo thuyền, rồi thuyền ra khơi mới thấy rằng xung quanh thuyền còn 1 nhóm tào lao mang tên Fan Only, nhóm này tự cho mình cái quyền không koi Kyo ra gì. Hành trình đòi công bằng cho Kyo bắt đầu .  Đi war cũng có, bị block nick cũng có, riết mợt mỏi ko quan tâm nữa và càng thấy thương cho Kyo nhiều hơn thành ra máo ship cũng giảm đi nhiều.
Nhưng hết lần này đến lần khác Kyo cho e thấy mối quan hệ ko tầm thường giữa 2 người họ, mún ship nhưng nhìn lại nhóm tào lao đó thì lại sơ Kyo tổn thương nên rồi e quyết định tùy theo sự lựa chọn của Kyo, vì với e ship hay ko ship cũng đều chung mục đích là Kyo đc hạnh phúc, được vui vẻ.
Đúng là từ nay Kyo ko còn 1 mình nữa, bây giờ làm gì cũng có người cùng Kyo chia sẻ, có trách nhiệm đem lại nụ cười cho Kyo - chỉ cần như thế thì dù người đó là ai đi chăng nữa cũng ko quan trọng.
Và thật lòng e nhìn thấy đc sự chân thành của Ki, nhìn thấy đc Ki trân trọng và yêu thương Kyo nhiều như thế nào nên chắc tụi tào lao kia cũng ko cản trở đc tình yêu của ổng bả đâu ha :

Bình luận

nhóm tào lao=))))))))  Đăng lúc 7-7-2017 05:01 PM
Bạn không cô đơn, nhà mình đầy người như thế :))))  Đăng lúc 7-7-2017 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14049#
Đăng lúc 6-7-2017 13:48:18 | Chỉ xem của tác giả
Ngày đầu tiên chờ đợi trong hạnh phúc. Còn 117 ngày nữa đếm ngược đến đám cưới. Hóng ảnh cưới nào. Em không giỏi lắm trong khoản thu thập tin tức. Nên nhà mình ơi, ai có tin gì mới thì vào đây thông báo cho em vui với nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14050#
Đăng lúc 7-7-2017 16:41:22 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi chờ mãi cuối cùng cũng cập bến, trái tim fan gơ mấy ngày rồi mà vẫn chưa muốn tin giờ chỉ mong đám cươi lọt dc 1 cái ảnh ra ngoài thôi là mừng lắm rồi T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách