Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5107|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Lee Min Ho trên Trends Health 12.6: Nguyện sẵn sàng đến mọi nơi vì tìn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Mẹ tôi đã nói tôi đã từng rất nổi tiếng ngay từ hồi còn học mẫu giáo. Trong suốt quảng thời gian đó, tôi đã cao hơn các bạn cùng trang lứa khác một chút rồi. Thật ra thời đó cứ mỗi mùa qua đi, tôi lại có một người bạn gái cùng lớp mới. Tôi đã nghe kể rằng hồi đó có nhiều bạn gái đã cố gắng thu hút sự chú ý từ tôi và đã muốn "chiếm hữu" tôi.

Tôi đã chuyển đến học tại 1 trường dành cho nam sinh khi lên trung học phổ thông. Bởi vì tất cả bọn tôi đều là con trai nên chúng tôi chỉ quan tâm đến việc học của nhau ở trường, kĩ năng thể thao, và chúng tôi hầu như không quan tâm đến vẻ ngoài hình thể. Tôi rất quý những người bạn ở trường đó. Và cho đến tận bây giờ, tôi vẫn gọi họ đi chơi bóng đá.

Tuy nhiên chị gái tôi từng kể với tôi rằng các  bạn chị ấy gọi tôi là cậu bé đẹp như hoa, nên tôi đã bắt dầu tự hào về điều đó. Sau đó tôi đã nghe nói rằng có một cậu bé cũng đẹp trai tên là Jung Il Woo từ trường khác đến, và tôi đã đến tìm cậu ấy và xem cậu ấy là ai, nghe như là tôi muốn so sánh mình với cậu ấy ấy nhỉ? Chúng tôi rốt cục lại trở thành bạn thân^^.

Nụ hôn dầu đời của tôi là ở trước cửa nhà của cô ấy(bạn gái).  Khi ấy tôi đang học trung học và cô ấy là bạn cùng lớp tôi. Cô ấy là 1 cô gái Hàn điển hình, ăn nói nhỏ nhẹ, có mái tóc dài và làn da mịn màng. Tình yêu dầu của tôi, lần dầu nắm tay, nụ hôn dầu tiên cũng được thực hiện ở trước cửa nhà cô ấy; quan hệ yêu đương trong thời gian ấy đã rất đơn giản và ngọt ngào. Thành thật mà nói tôi không thể nhớ rõ về việc sao chúng tôi lại đến với nhau nhưng tôi thực sự nhớ cái cảm giác thời còn nhỏ ấy.

Mọi người luôn hỏi tôi về mẫu phụ nữ lý tưởng, và tôi luôn lấy mẫu hình nhân vật của Song Hye Gyo trong bộ phim "Full House" để đáp lời. Tôi thích những người phụ nữ trưởng thành trong suy nghĩ, chín chắn trong hành động, và có tính cách sôi nổi. Thật tuyệt vời nếu như cuộc gặp gỡ đầu tiên của chúng tôi suôn sẻ.  Tôi luôn luôn bị cuốn hút bởi người phụ nữ hợp với tôi. Nhưng tôi nghĩ phụ nữ chỉ trở nên trưởng thành trong ý nghĩ và công việc khi họ bước qua ngưỡng tuổi 25. Tôi cũng tin ràng chúng ta cần những trải nghiệm trong tình yêu. Tôi hy vọng mình có thể gặp được người phụ nữ đem lại cho tôi hạnh phúc, và cũng là người phụ nữ trưởng thành trong suy nghĩ. Cảm nghĩ cô ấy đem lại cho tôi quan trọng hơn vẻ bề ngoài ưa nhìn. 

Khi tôi bắt đầu suy nghĩ về vấn đề này, mối tình trước đó là vào năm tôi 20 tuổi. Có người hỏi tôi về món quà tôi muốn nhận được, tôi đã trả lời đó là một cô bạn gái (cười). Tôi luôn bận rộn trong công việc diễn xuất, nên không có thời gian để giữ liên lạc với nhiều người, và quan hệ xã hội của tôi khá hẹp. Tôi nghĩ đây chính là lý do khiến tôi không có bạn gái. 

Dù điều này là khá khó khăn, nhưng tôi mong có thể gặp nhiều người bạn mới vào lúc này. Nếu có thể may mắn gặp được người tâm đầu ý hợp, tôi mong chúng tôi có thể hẹn hò bí mật. Tôi thậm chí còn có suy nghĩ ngây ngô rằng, tôi sẽ bỏ trốn cùng cô ấy, tìm một nhà thờ tuyệt đẹp, biến nó trở thành lễ đường trong ngày đám cưới của mình. Giống như trong những bộ phim vậy. Bạn cũng nghĩ tôi thật trẻ con, đúng không?

Tôi và những người thân trong gia đình có mối quan hệ rất tốt. Tôi sẽ kể mọi chuyện cho họ nghe, và xin lời khuyên khi cần thiết. Và họ luôn cho tôi những quan điểm và lời khuyên chân thành. Và tôi chưa hề có suy nghĩ sẽ rời bỏ gia đình mình. Tôi chỉ nói đùa thế mà thôi.

Dành cho những fans girl yêu mến tôi, mùa hè thực sự rất nóng nực, hãy cố gắng giữ sức khỏe tốt nhé. Tôi sẽ gửi tặng các bạn câu chuyện về tướng quân Choi Young một ngày không xa. Tôi đã làm việc rất chăm chỉ để hoàn thành bộ phim thật tốt đấy.

Tính cách nào của phụ nữ mà bạn không thể chịu đựng được? Hay là bạn có thể chia sẻ nhân cách tốt mà bạn muốn thấy ở 1 người con gái?

Đó (tính cách mà anh không ưa) là không tôn trọng người cao tuổi hoặc là tiền bối. Nếu cô ấy không biết trước thì không sao. Nhưng tôi không thể hiểu và thông cảm được với người mà không tôn trọng tiền bối thậm chí cả khi cô ấy biết là thế. Tôi tin nếu tôi tôn trọng người khác, họ cũng sẽ tôn trong tôi. Việc bạn mắc lỗi là không thể tránh khỏi, nhưng học được từ những lỗi lầm và thay đổi cách cư xử cũng rất quan trọng.

Bạn là chàng hoàng tử lịch lãm đối với rất nhiều cô gái trẻ, vậy bạn nghĩ thế nào là một chàng trai hoàn hảo?

Cám ơn bạn vì đã khen ngơi tôi hết lời. Nhưng tôi nghĩ rằng mình chưa hoàn hảo. Tôi nghĩ 1 người đàn ông hoàn hảo chỉ có thể tìm thấy trên phim ảnh hoặc tiểu thuyết mà thôi.

Vai diễn nào trong những tác phẩm trước mà bạn nghĩ mình đã khắc họa hình tượng một chàng trai hoàn hảo?

Thật ra tôi đã không tìm một nhân vật hoàn hảo. Mỗi nhân vật lại có 1 nỗi đau riêng trong quá khứ và điều đó phản ánh cho chúng ta thấy trong trường đời chúng ta cần phải lớn lên trong đau thương. Tôi nghĩ đó là cả một quá trình phát triển. Tôi hi vọng nhữn nhân vật mà tôi đã  khắc họa cho khán giả xem và cho họ thấy quá trình lớn lên của các nhân vật và khán giả có thể học được điều gì đó từ họ. Tôi đã học rất nhiều từ việc diễn xuất và nghề diễn xuất giúp tôi tích lũy nhiều kinh nghiệm sống. Đaay cũng là 1 phần của quá trình lớn lên.

Bạn hi vọng mình sẽ sống như thế nào nếu bạn không phải là 1 diễn viên?

Tôi đã ước trở thành cầu thủ bóng đá khi còn nhỏ. Tôi có xu hướng tập trung và chỉnh đốn mọi việc xung quanh khớp với kế hoạch tương lai. Tôi có cảm giác rằng những việc nhỏ mà tôi đang làm bây giờ sẽ trở thành tài sản lớn trong tương lai. Tôi thích làm “giàu” chính mình bằng cách tích lũy kinh nghiệm.

Quan điểm về một cuộc sống ý nghĩa của bạn là gì ?

Một cuộc sống đơn giản, tự nhiên, đối xử tốt với cha mẹ.

Những điều gì mà bạn đang làm hiện giờ sẽ khiến bạn suy nghĩ nhất quán ?

Tôi luôn được nghe về "một khoảng thời gian luyện tập ngắn ngủi cũng sẽ đem lại một kết quả lớn." Tôi đã tham gia một hoạt động xã hội của một nhãn hàng tôi đang quảng cáo (Innisfree). Đây là một chiến dịch dùng khăn tay có xuất xứ từ thiên nhiên, và nó đã làm tôi nảy ra một suy nghĩ về thành tựu. Tôi luôn luôn giữ suy nghĩ này trong trái tim mình. Nó thật thú vị vì tôi cũng đã tự thiết kế một chiếc khăn tay. Tôi cảm thấy thích thú với những thử thách mới. Cuộc sống là một chuỗi các thử nghiệm và thử thách, theo suy nghĩ của tôi.

Bạn có suy nghĩ gì về bản thân mình vào 12 năm sau không ?

Tôi mong mình sẽ trở thành một Lee Min Ho bình thường như bao người khác với một trái tim nhân đạo. Và tôi cũng mong sẽ nhận được sự ngưỡng mộ từ đàn em với khả năng diễn xuất và những nhân vật tôi từng thể hiện.

Bạn có lời khuyên trong tình yêu nào muốn chia sẻ với fangirls không ?

Tôi chưa từng có suy nghĩ về việc đưa ra lời khuyên trong tình yêu với fans của mình, và tôi cũng không nghĩ điều này sẽ thích hợp. Vì vậy, nếu bạn muốn tôi gửi đến fans những từ ngữ được coi là lời khuyên như vậy, thì sẽ là : "Hãy yêu thương chính bản thân mình."

S:weibo
Etrans: Chloe-minoz
Vtrans: [email protected][email protected]

PS: Tớ thề là tớ thấy ảnh trong này dìm hàng Ho qá thể

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +46 Thu lại Lý do
aqben + 5 Bài viết hữu ích
hoakoi + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 5 iu muội! :x
hai2an + 10 Ủng hộ 1 cái!
tehaino + 5 Ủng hộ 1 cái!
CaMilOvE + 5 Trời thì nóng mà nó dài thiêt đ.
thinhmailinh + 5 Ủng hộ 1 cái!
dotamvu + 5 Bài này cũ rồi mà ta ^^
siwang + 1 Ủng hộ 1 cái! t hết xèng nên chỉ .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-6-2012 17:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Phew~

Ngồi trans pv cho Ho nên càng iêu Ho hơn

Cơ mà cái mối tình đầu, nụ hôn đầu, cái nắm tay đầu là sao hở Ho ??

ghen tị chết mất

Mà thôi, dù sao cũng là quá khứ rồi {:438:}

Câu cuối cùng : Cherish yourself, Lee Min Ho . And your girlfriend too !

Bình luận

ghen tị vs ai :))  Đăng lúc 27-6-2012 06:36 PM
edit mau e  Đăng lúc 27-6-2012 06:17 PM
:))  Đăng lúc 27-6-2012 05:28 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 sofa nè :x
porcupine_minoz + 5 yêu e chăm chỉ:*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-6-2012 17:29:12 | Chỉ xem của tác giả
Tuy nhiên chị gái tôi từng kể với tôi rằng các  bạn chị ấy gọi tôi là cậu bé đẹp như hoa, nên tôi đã bắt dầu tự hào về điều đó. Sau đó tôi đã nghe nói rằng có một cậu bé cũng đẹp trai tên là Jung Il Woo từ trường khác đến, và tôi đã đến tìm cậu ấy và xem cậu ấy là ai, nghe như là tôi muốn so sánh mình với cậu ấy ấy nhỉ? Chúng tôi rốt cục lại trở thành bạn thân^^

Khiếp một mình anh Ho đã đủ giết người rồi
Lại thêm mĩ nam Jung Il Woo
Hai người lại còn chơi thân vs nhau
Đủ hiểu độ sát thương của cặp đôi nài với các em nữ sinh thời đó như nào rồi

Nụ hôn dầu đời của tôi là ở trước cửa nhà của cô ấy(bạn gái).  Khi ấy tôi đang học trung học và cô ấy là bạn cùng lớp tôi. Cô ấy là 1 cô gái àn điển hình, ăn nói nhỏ nhẹ, có mái tóc dài và làn da mịn màng. Tình yêu dầu của tôi, lần dầu nắm tay, nụ hôn dầu tiên cũng được thực hiện ở trước cửa nhà cô ấy; quan hệ yêu đương trong thời gian ấy đã rất đơn giản và ngọt ngào. Thành thật mà nói tôi không thể nhớ rõ về việc sao chúng tôi lại đến với nhau nhưng tôi thực sự nhớ cái cảm giác thời còn nhỏ ấy.

Mối tình đầu...ôi cái mối tình đầu..chị nào có phước mà được bóc tem Ho đẹp zai thế không biết

Nếu có thể may mắn gặp được người tâm đầu ý hợp, tôi mong chúng tôi có thể hẹn hò bí mật. Tôi thậm chí còn có suy nghĩ ngây ngô rằng, tôi sẽ bỏ trốn cùng cô ấy, tìm một nhà thờ tuyệt đẹp, biến nó trở thành lễ đường trong ngày đám cưới của mình. Giống như trong những bộ phim vậy. Bạn cũng nghĩ tôi thật trẻ con, đúng không?

Ôi trời,anh Ho làm ơn thực hiện luôn và ngay cái suy nghĩ ngây ngô của anh cho em nhờ cái
Không ngây ngô tí nào đâu
Nge có vẻ ngố những rất nguy hiểm
Kế hoạch tác chiến oánh nhanh thắng nhanh
Yêu phát là bỏ trốn rồi đến nhà thờ rồi động phòng luôn chứ
Thế thì ai chả muốn ngây ngô hở anh ưi

Bình luận

đã edit :-ss bà por giục hoài :-w ngừi ta cũng phải đi tắm chứ hok lẽ ngồi canh bà tắm xong =)))))  Đăng lúc 27-6-2012 08:24 PM
đọc típ kìa kưng  Đăng lúc 27-6-2012 06:44 PM
k sao :))  Đăng lúc 27-6-2012 06:27 PM
edit mau  Đăng lúc 27-6-2012 06:17 PM
Tem ? lúc nào cx tem tem =))  Đăng lúc 27-6-2012 06:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 ghế gỗ Sưa nè :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-6-2012 17:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Sẵn sàng vì tình yêu đến chân trời góc biển

Ý chí nam nhi của Ho đáng khen thiệt đó :)

Ủng hộ anh yêu của nàng Po iu dấu của ta nên mò ra comt

Tình yêu khiến anh thấy mọi thứ trở nên dễ dàng hơn và điều đó trở thành quan trọng nhất

Tiến lên nào chàng trai, bảo vệ tình yêu và cùng đi đến cuối con đường với người - mà - ai - cũng - biết - là - ai đó

Bình luận

shinmoney em cũng ơ3 nhà này nưà4 àh-vui  Đăng lúc 27-6-2012 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-6-2012 17:51:50 | Chỉ xem của tác giả
Ko hiểu sao, mỗi lần nhìn Ho tim e lại rung rinh :((
Trước giờ có bao giờ như vậy vs ai đâu =)))
Chắc tại đẹp trai quá đơi ! =))
Thật là... Ho đã cướp mất trái tim e :x
p/s : Mấy tấm ảnh đó mà dìm hàng giề hở ss ;)). Đẹp zai thế mà còn đòi hỏi giề ???
--------------------------
Tình yêu dầu của tôi, lần dầu nắm tay, nụ hôn dầu tiên cũng được thực hiện ở trước cửa nhà cô ấy

=> Vầy là sao hở Hoooooooooo ?
Thật nà.... thật nà.... chị nào mà có phước thế ;))
E ganh tị quá thể :(((((((((((((((((
Dù gì cũng là quá khứ rồi thôi thì e bỏ qua cho nhá =)))
----------------
E tin tưởng ở a !
A sẵn sàng đến mọi nơi vì tình iêu của mình thì e cũng sẵn sàng ủng hộ tình iêu của a :)
Pát shààààààààààà Ho iêu :*

Bình luận

thôi khỏi :))) K nghe H nói thix hẹn hò bí mật à :))  Đăng lúc 27-6-2012 06:45 PM
cười cái gì :)) Comt hay thế thì p? vỗ tay chớ :))  Đăng lúc 27-6-2012 06:43 PM
:)) Mới edit thêm chút xíu nữa rầu :)) Đọc lại đi :)) Đang đọc lại 1 lần nữa xem có gì hay k :))  Đăng lúc 27-6-2012 06:40 PM
e đít đi cầy =))  Đăng lúc 27-6-2012 06:36 PM
xong r em  Đăng lúc 27-6-2012 06:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-6-2012 17:51:58 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đến cái tên em- Lee Min Ho là bấn, tự hỏi vì sao em đẹp trai thế, chị là gái già đã có chồng rùi mà vẫn bấn em, cũng may là chồng chị không ghen, em Min Ho ợ =))
Ít nữa chị sẽ treo poster của em khắp nhà, để con chị (may mắn) "xinh" như em.

P/S: Po tắm nhanh lên nhá, mềnh về nấu cơm đã, rùi hóng tiếp :))

Bình luận

xong r đó ss ^^  Đăng lúc 27-6-2012 06:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-6-2012 17:56:15 | Chỉ xem của tác giả
ôi!! bạn Ho của mình!!
để mình về kêu iL Woo nói  xem là hồi đấy tại sao 2 ng` làm đc bạn mà lại thân đến tận ngày hôm nay nhá!!
còn cả bạn Bum nữa chứ! ^^
bạn thật là..còn đi tìm xem ng` ta là ai nữa..
Lâu lắm rùi mới có 1 bài phỏng vấn đầy đủ về chàng!! Mong chàng sẽ có những giự định mới và luôn thành công!!

Bình luận

xong r đó n^^  Đăng lúc 27-6-2012 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-6-2012 17:59:33 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn đầu đời của Ho là với 1 cô bạn gái Trung Học à

Thế còn nụ hôn mặn nồng đằm thắm , mất máu nhất

Là với ai

Với ai   với ai   

Mong sẽ được biết sau những bài phỏng vấn tiếp theo             

-------------------

Sang vế thứ 2 {:298:}

Tôi luôn luôn bị cuốn hút bởi người phụ nữ hợp với tôi. Nhưng tôi nghĩ phụ nữ chỉ trở nên trưởng thành trong ý nghĩ và công việc khi họ bước qua ngưỡng tuổi 25

Là ai có thể là ai nhở

Mọi người có ai biết k ??

2 ông bà này cứ lấp lửng hoài

Nếu có thể may mắn gặp được người tâm đầu ý hợp

Gặp r mà cứ làm trò hoài

tôi mong chúng tôi có thể hẹn hò bí mật. Tôi thậm chí còn có suy nghĩ ngây ngô rằng, tôi sẽ bỏ trốn cùng cô ấy, tìm một nhà thờ tuyệt đẹp, biến nó trở thành lễ đường trong ngày đám cưới của mình. Giống như trong những bộ phim vậy. Bạn cũng nghĩ tôi thật trẻ con, đúng không?

Không trẻ con đâu , việc anh làm là hoàn toàn hợp lý đó

Bởi lẽ giới showbiz Hàn vốn rất khác nghiệt

Chắc hẳn H đã có rất nhiều kinh nghiệm cho mình r

Mới phát biểu táo bạo như thế

Bình luận

ôi cái com =)) phản ánh đúng bản chất ngừi com =))))))))  Đăng lúc 27-6-2012 08:20 PM
=)) qá tởm  Đăng lúc 27-6-2012 08:19 PM
Quá kinh =))  Đăng lúc 27-6-2012 06:56 PM
có bạn gái từ mẫu giáo này, thay bạn gái theo từng mùa này=))  Đăng lúc 27-6-2012 06:55 PM
E thì h ms biết =)))))))))) H này công nhựn cũng mao thật :)) Lớp 10 đã hun hít r :))))))))))))))  Đăng lúc 27-6-2012 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-6-2012 18:04:02 | Chỉ xem của tác giả
"Mẹ tôi đã nói tôi đã từng rất nổi tiếng ngay từ hồi còn học mẫu giáo"

câu này chuẩn nhất{:290:}

ko cao nhất thì là đẹp trai nhất{:308:}

anh mà nhất thì cũng ko có gì phải bàn cãi{:264:}

ps: đề nghị ss tắm mau về edit thêm đi

Bình luận

xong e ơi^^  Đăng lúc 27-6-2012 06:18 PM
=)) ko đẹp thì cao nhất =))=))  Đăng lúc 27-6-2012 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-6-2012 18:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ss ơi! Mau mau post tiếp đoạn "dài lắm" lên đi mà,
Lâu lâu mới có PV của Ho mà phải bị chờ đợi thì hơi bị tàn nhẫn đó, huhu!
Khúc đầu này là cái thuở "khi xưa ta bé" của chàng, em đang tò mò hóng cái đoạn:
"nguyện sẵn sàng đến mọi nơi vì tình yêu của mình",
Thanks ss nhiều lắm!

Bình luận

=))  Đăng lúc 27-6-2012 06:37 PM
Thanks soooo much! Ho trả lời PV thiệt là hay quá đi thôi!  Đăng lúc 27-6-2012 06:22 PM
xong r e^^  Đăng lúc 27-6-2012 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách