Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: porcupine_minoz
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Lee Min Ho trên Trends Health 12.6: Nguyện sẵn sàng đến mọi nơi vì tìn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-6-2012 20:47:23 | Chỉ xem của tác giả
chưa bao h mình đợc news dài như dầy
nhưng vì của ho ú nên mình đọc
nhưng càng đọc lại càng thik
cái trả lời của ho thấy anh ấy có vẻ nội tâm, ít nói, khép kính
anh ấy hơi ông cụ non
nhưng anh ấy chân thật dứ ko mồm mép, gió hùa như 1 số dv khác
đây là điểm đáng iu nhưng cũng là íu điểm của ho khi muốn tồn tại trong môi trường cạnh tranh máu lửa của hàn quốc,
về diễn xuất thì ho ú cần học hỏi ở vẻ đa dạng nhân vật như chú chadeptrai hay anh kang ji hwan, jang dong gun,... vì nhưng tiên bối trên đúng là đa dạng phong cách diễn, từ hải  tới bi và mạnh mẽ nữa
ho còn thiếu sự hài hước nữa thì chuẩn luôn
dù sao vẫn luôn ủng hộ ho ú
phim mới của ho ủng hộ 2 tay 2 chân luôn đó
chúc phim mới siêu thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-6-2012 20:55:31 | Chỉ xem của tác giả
"Mẹ tôi đã nói tôi đã từng rất nổi tiếng ngay từ hồi còn học mẫu giáo. Trong suốt quảng thời gian đó, tôi đã cao hơn các bạn cùng trang lứa khác một chút rồi. Thật ra thời đó cứ mỗi mùa qua đi, tôi lại có một người bạn gái cùng lớp mới. Tôi đã nghe kể rằng hồi đó có nhiều bạn gái đã cố gắng thu hút sự chú ý từ tôi và đã muốn "chiếm hữu" tôi.

Ho ơi..đọc ngay đoạn đầu mà e cứ cười miết..ai lại khoe khoang thế cơ chứ...ngay từ hồi mẫu giáo mà bọn con gái đã muốn chiếm hữu rồi..thiệt là tàn bạo quá..may mắn là lên cấp 3 học trường nam sinh chứ học trường nữ sinh có mà các bạn gái xỉu lên xỉu xuống vì Ho mất..bổng nhiên lại nhớ nhân vật mà Ho đóng trong I'm Sam
đọc bài Pv của Ho mà thấy Ho sao dể thương quá..ko uổng mình toàn tâm yêu Ho đến thế..ước mong lớn lao của đời mình là đc gặp Ho một lần..một lần thôi cũng đc...hic...sao cảm thấy con người này vừa gần lại vừa xa....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-6-2012 21:23:56 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ, nói về độ đẹp trai của Hô thì fai dùng 1 từ: điên đảo
Đây là diễn viên duy nhất mà mỗi lần xem fim mình k dám nhìn thẳng mặt đấy
quá quá đẹp luôn,
song lại chỉ bit đến chàng trên fim ảnh, chứ đời tư thì lại mù tịt
hnay por ssi dịch tin, đọc mới thấy:đúng là zai đẹp, cái j cũng đẹp
he he{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-6-2012 21:46:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chẳng cần bạn đến mọi nơi vì tình iu của bạn đâu, vì nàng ý ở ngay Seoul ấy thôi nhờ, xa gì đâu mà hị hị.

Tóm lại là bạn luôn trả lời pv rất chân thành và rất thông minh, yêu lắm ý  {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-6-2012 22:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Ngày càng có cảm tình với Ho ^^
Hết gây thương tích vì người đẹp ... giờ lại gây đau tim vì ăn nói có duyên )

Tôi thích những người phụ nữ trưởng thành trong suy nghĩ, chín chắn trong hành động, và có tính cách sôi nổi. Thật tuyệt vời nếu như cuộc gặp gỡ đầu tiên của chúng tôi suôn sẻ.  Tôi luôn luôn bị cuốn hút bởi người phụ nữ hợp với tôi. Nhưng tôi nghĩ phụ nữ chỉ trở nên trưởng thành trong ý nghĩ và công việc khi họ bước qua ngưỡng tuổi 25. Tôi cũng tin ràng chúng ta cần những trải nghiệm trong tình yêu. Tôi hy vọng mình có thể gặp được người phụ nữ đem lại cho tôi hạnh phúc, và cũng là người phụ nữ trưởng thành trong suy nghĩ. Cảm nghĩ cô ấy đem lại cho tôi quan trọng hơn vẻ bề ngoài ưa nhìn.

Ho trả lời đoạn này rất sâu sắc !
Mong là Ho tìm được người cần tìm, mau sớm dắt người đó đến nơi cần đến và làm những việc cần làm

Ho là anh chàng ngoan đấy chớ ^^
Còn hiếu thảo và đáng tin cậy nữa ^_^

p/s: tưởng ông ni đã mất đi cô vợ thứ 300 rồi chớ )
p/s: Ku Thỏ {:414:}

Bình luận

mất tnào dc hả ss:)) theo suốt đời=))  Đăng lúc 27-6-2012 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-6-2012 23:03:22 | Chỉ xem của tác giả
.....Cùng ai đó đi đến cuối con đường nhé.........

....Ho trả lời hay quá..........khéo thật....

...Giới showbiz lắm phức tạp....hẹn hò bí mật là một quyết định quá tuyệt....chuyện riêng tư mà.....

Chúc Ho thành công với Faith nhé...!!!{:290:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-6-2012 23:41:03 | Chỉ xem của tác giả
Th` ranh Ho hôn bồ nó từ khi lóp 10 cơ tề :(( dã man cái th` ranh yêu sớm , kg bt cô nào có phước thế kg bt :-w.
. Đã đẹp trai "điên đảo" thế rồi con nói chuyện duyên dễ sợ. Đáng yêu quá Ho hâm của e ơi:)) hhaa nổi tiếng từ mẫu giáo cơ á :)). Đúng là kg phụ lòng e, ngày nào cũng thoi thóp vào tình yêu to bự chạng này :*:* ngủ ngon nhé MinHo ssssssssshiiii.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-6-2012 10:23:33 | Chỉ xem của tác giả
Hố hố zai Ho đẹp như thế cơ mà ai mà chẳng muốn theo đuổi với "chiếm hữu" chứ
Cách anh ấy trả lời duyên nhỉ yêu thế
Gửi đến fan gơ lời nhắn: " Hãy yêu thương chính bản thân mình" Hê hê cảm ơn anh nhiều và chúc anh thành công trên con đường sự nghiệp
Hê hê !!! :xxxxxxxxxxx  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-6-2012 08:02:18 | Chỉ xem của tác giả
hO Hâm nguyện sẵn sàng đến mọi nơi vì tình yêu của mình áh, ôi, chúi quá. Biết rùi Ho àh.
Muốn đi đâu thì đi .Yêu bí mật thì cứ yêu, nhưng khi nào kết hôn thì phải thông báo nhen.
Bé Por còn sức dào dạt quá, trans cái news dài lê thê thế này. Đúng là vì tình yêu có khác. Yêu quá cơ*chụt chụt chụt*    {:444:}{:444:}{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách