Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-8-2015 12:39:12 | Chỉ xem của tác giả

Credit: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 6-8-2015 12:40:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 6-8-2015 12:41:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-8-2015 12:43:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 6-8-2015 22:57:39 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem Hello Monster mà phải nhảy vào đây
ui trời ơi sao đóng là sát nhân mà sao không ghét nổi là sao )))
Nhìn đáng yêu lắm ý .
Đặc biệt ấn tượng với anh này, diễn rất hay đặc biệt là đôi mắt như biết nói vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 1-12-2015 18:22:08 | Chỉ xem của tác giả
Góp gạch xây nhà.
Biết bé Bo Gum từ Naeil Cantabile, thích cách diễn xuất, nụ cười của em ấy; đặc biệt nhìn em ấy bên cây đàn cello... trời ơi! nhìn nó thật gì đâu luôn. Cách em ấy diễn bên cây cello khiến mình tò mò liệu ngoài đời em ấy có chơi nhạc cụ, có chơi nhạc cổ điển không nhỉ? Vì tò mò mà tìm hiểu thêm thông tin về Bo Gum và kết luôn cái giọng hát trầm ấm đó.
Một lần nữ gái già đổ gục trước giọng hát, nụ cười và ngón tay của cậu nhóc khi lả lướt trên phím đàn.
Cả nhà có ai có những bài hát của Bo Gum chia sẻ cho mình và mọi người với nha ^^

Bình luận

@lanhpro19 a ấy có hát hã bạn >.< cho mình xin link hay tên bài hát vs aaaa~~~ >.<  Đăng lúc 16-12-2015 12:30 AM
mình cũng tò mò ko biết anh bo gum chơi được những nhạc cụ gì, giọng hát thì khỏi nói ấm lắm  Đăng lúc 2-12-2015 04:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 31-12-2015 02:58:02 | Chỉ xem của tác giả
#Đôi_dòng_cảm_nhận_về_em

Biết em từ lúc xem Remember và dõi theo em từ dạo đó.
Em là trai đẹp - hiển nhiên có đẹp ta mới để mắt đến - và có nhân cách tốt.
Tốt trong những lời nhận xét của các bậc tiền bối và bạn diễn; qua thái độ lễ phép, khiêm nhường của em trên sân khấu, BTS, trước mặt fan và tốt qua cái nhìn chủ quan của ta. Hy vọng rằng em sẽ giữ gìn được một Bo Gum như thế về sau. Đừng làm ta thất vọng, đừng đi khách sạn bị người ta chộp hoặc có đi thì đừng để bị chộp, nhớ nhé.
Không biết công ty quản lý của em như thế nào - và cũng chưa có ý định tìm hiểu - nhưng hy vọng đó là một công ty tốt, hiền lành, có thể chậm nhưng hỗ trợ em đi đúng con đường của mình.
Cách đây vài hôm có ta có xem một bảng xếp hạng 93-line, ta thấy em có vẻ trưởng thành as know as * già * hơn so với những đứa còn lại. Ta tin tưởng em.
Diễn xuất của em cần được trau dồi thêm, em có khuôn mặt sáng, từng nét từng nét không đẹp và không đặc trưng nhưng nhìn tổng thể thì nó để lại cho người xem ấn tượng khó quên. Đôi mắt của em hợp để diễn cảnh nội tâm, chắc có lẽ vì thế mà em đóng hai vai lớn ở remember và reply toàn là những vai không được bình thường về tâm lý.
Cười thì người ta cười được nhưng chiều sâu qua đôi mắt thì chưa chắc đã diễn được. Vậy nên em cố gắng phát huy nhưng đừng lựa chọn trùng lặp vai diễn, hãy thay đổi mình qua từng tính cách nhân vật. Dành thời gian để xem lại những vai diễn của mình, động thái cơ thể của em vẫn chưa thuần thục, khuôn mặt chỉ có đôi mắt có hồn, vẫn chưa hoàn thiện cảm xúc trên nét mặt, chưa tròn vai em à. Đừng chọn bừa, không có kịch bản tốt thì ở nhà làm MC, đi tập gym cho người bự lên, cao thêm tí nữa, men thêm mấy lần nữa.
Đọc tin trên tw hình như em sắp có fan meeting đầu tiên vào 16/01. Chúc mừng em.
Con đường trở thành diễn viên thực thụ còn dài, phấn đấu từng ngày em nhé.

Bình luận

đọc những dòng tâm sự của bạn về bạn nhỏ này tủm tỉm cười vì dễ thương quá đi thôi :)  Đăng lúc 1-12-2016 03:46 PM
Cũng vì trót mê bạn nhỏ này mà giờ mới mò lên đây, đọc từ từ hết 156 page mới thôi :))  Đăng lúc 1-12-2016 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 3-1-2016 09:14:35 | Chỉ xem của tác giả
Rất cảm ơn R88 đã cho mình biết đến sự có mặt của Bo Gum, cũng cảm thấy có lỗi với anh vì trong 4 năm qua không thấy một diễn viên Park Bo Gum, dù thậm chí đã rất xúc động trong cảnh người thanh niên trẻ làm cách mạng trong Bridal Mask.

Phải thú thực mình đổ Bo Gum thật rồi, vì nhiều lý do lắm. Mình cảm thấy ở con người anh là sự nghiêm túc đối với nghiệp diễn, có sự đầu tư và tập trung cho mỗi vai diễn của mình, dám thử thách với các vai diễn đa dạng. Một diễn viên như vậy thật đáng trân trọng, và biết ơn, biết ơn vì anh đã nỗ lực, đã đem hết sự khả năng và sức lực để thỏa mãn người xem. Có rất nhiều tiền bối, các phong viên, nhiếp ảnh gia từng nói về thái độ và ứng xư của Bo Gum với những nhận xét rằng đây là một con người lễ phép, hiểu đạo lý, sống tình cảm, chan hòa và có một trái tim ấm áp. Điều đó sẽ giúp anh có được một sự nghiệp vững chắc, có được sự yêu thương chân thành và sự giúp đỡ hết mình từ mọi người. Còn với cá nhân mình, mình luôn tôn trọng với những con người có nhân cách cao quý như vậy. Một lý do nữa là sự đa tài của Gum, ngoài diễn anh còn hát được, đàn được, và còn có cái duyên trong ăn nói, chỉ có một nghi hoặc rằng liệu Gum tham gia show thực tế liệu có tính giải trí hay không? Một điều nữa, ngoại hình cũng là yếu tố làm mình ấn tượng với Gum, trong đó mình thích nhất đôi mắt, cách diễn bằng mắt tuy chưa phải đã là xuất sắc nhưng nó rất có thần, rất cuốn hút.

Thực sự là mình đã ghé qua nhà Gum rất nhiều lần, muốn xây nhà cho Gum mà cứ lần nữa hoài.

Tuy chưa thấy chị DenDen chủ nhà đồng ý nhưng em xin mạn phép được xây nha cho Gum từ nay và bắt đầu làm mới từ page 8 sau đây, mong chị và mọi người ủng hộ. Mình sẽ từ từ bù đắp lại kiến thức về Park Bo Gum trong 4 năm vừa qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 3-1-2016 09:15:37 | Chỉ xem của tác giả
Tâm sự một chút tại sao mình lại muốn xây nhà của Gummmy xíu nhỉ?
Vì yêu bạn ấy, quá rõ rồi, cảm giác ngắm không chán. Mình đã phải cắt riêng đoạn Lee Yoon Hoo chỉ huy bài Mambo để coi đi coi lại, quyến rũ khủng khiếp các bạn ạ. Nói chung là phát cuồng lên và đang tự hứa, sẽ giải quyết hêt chỗ phim đã đóng của Gum

Ai mà cũnh cuồn Bo Gum như mì.h thì chắc lùng sục đủ các site rồi nhỉ? Không biết có ai ghi mình rảnh khi mà fansite VN có rồi lại tự mình xây một cái mới không. Thực ra không gia của kites với mình là lý tưởng nhất. Sự thoải mái  của việc tâm sự, tâm tình trên kites, fb thực sự không bằng. Cảm giác vô đây xây nhà cảm thấy được đồng cảm.
Mong sẽ có nhiều bạn sẽ tới nhà để được cùng nói chuyện về Gum. Mình thích nghe hơn thích nói đó.
chờ đợi, chờ đợi đồng cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 3-1-2016 09:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chưa thấy chị DenDen chủ nhà đồng ý nhưng em xin mạn phép được xây nha cho Gum từ nay và bắt đầu làm mới từ page 8 sau đây, mong chị và mọi người ủng hộ. Mình sẽ từ từ bù đắp lại kiến thức về Park Bo Gum trong 4 năm vừa qua.

giành chỗ chuyển trang, sẽ bổ sung sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách