Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
2051#
Đăng lúc 9-4-2017 10:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Cười cái chi mà nhiều quá vợi? Vì noona thích Gum cười nhiều như vầy nên là phải up 1 nùi cho thỏa
Cho nhà mình bay cao chút chút. Cho mấy bà kia vô xem hình mệt xỉu.

Bình luận

Hihi, cái cảnh cả đám nhào vào hun hít thằng bé, rồi ôm chầm mắc cười ghê!  Đăng lúc 10-4-2017 05:31 PM
buồn cười mấy chú cứ hít hà e bé, kêu e bé có mùi thơm, xong còn tranh nhau đứng gần e bé lúc xếp hàng nữa. =))  Đăng lúc 10-4-2017 02:39 PM
Hình Gum tham gia show IC hả Thư? Mỗi lần tham gia Game show là thấy cậu bạn cười thoải mái như vậy. Mong là luôn nhìn thấy nụ cười này của cậu nhé! Thanks Thư!   Đăng lúc 10-4-2017 09:39 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 noona chăm up hình Gum nè

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2052#
Đăng lúc 12-4-2017 18:39:54 | Chỉ xem của tác giả
Vượt qua giới hạn của sự yêu thương là một sự dìm hàng lầy lội đến khô lời

Quất cho nguyên xe khoai tây là thấy muốn xỉu rồi, nhìn xuống đôi dép làm vườn màu thiên thanh nữa,

Cr IG.

Bình luận

Pác Nông Rân chính hiệu mà!  Đăng lúc 14-4-2017 01:41 PM

Rate

turiddle + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2053#
Đăng lúc 14-4-2017 13:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Thôi nào bớt đẹp nào, save hình về cũng mỏi tay lắm nè TNGT muôn năm huhu.

Bình luận

Kiểu gì cũng đẹp, cũng sáng láng!  Đăng lúc 14-4-2017 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2054#
Đăng lúc 14-4-2017 14:01:49 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo! đây không phải là Fanfic nhá! Nhưng mà giấc mơ là có thiệt nên mình cố nhớ chứ không để quên như mấy lần trước.

Mình mơ gặp Gum trong dịp đứa em gái quen giới thiệu bạn trai (nhưng tiếc là lo nhớ đoạn đối đáp với ẻm mà quên mất là đứa em gái nào số đẹp dữ vậy).

Sau màn giới thiệu biết nhau thì tới màn hỏi đáp:
Me: Gum à, chị là fan của cậu đấy
Gum: (Cười ngoác miệng hết cỡ nhưng vẫn lịch sự) Thế ạ?
Me: Hổm rày chị luyện lại reply và xem các bài phỏng vấn của cậu mà chẳng thấy chỗ nào nói cái đoạn cảm xúc của cậu lúc Sun vô tình lộ ra nụ hôn trong mơ là real kiss cả. Thế đoạn ấy biên kịch cho cậu viết gì thế?
Gum: Dạ, kịch bản là "người đông cứng lại, và nước mắt bắt đầu rơi"
Me: Giọt nước mắt của cậu làm chị ám ảnh mãi đấy. À, cậu không có ý định tổ chức FM ở Việt Nam à? Ở VN có nhiều fan của cậu lắm đấy.
Gum: Em cũng nghĩ đến tổ chức FM từ đầu cơ nhưng mà nghe nhiều lời khuyên và tư vấn cho em là không nên, sẽ rất nhiều trở ngại đấy ạ!
Me: Ừ cũng đúng, vì văn hóa, môi trường ở VN không đơn giản, chị ngại nhất là fan cuồng touch cậu nhỉ?
Gum: Nhưng mà em sẽ cố gắng tổ chức 1 FM ở VN, chị có contact bạn nào phụ trách fan ở VN để bên em có thể liên lạc ạ?
Me: Có đấy! Bạn Thuyduongpham đấy. Bạn ấy đã từng tham gia FM của em ở Sing và chụp hình cùng em  đấy!
...
(Đồng hồ báo thức gọi sáng rồi, dậy thôi)

Bình luận

chu choa giấc mơ của chị li kì quá =))  Đăng lúc 20-4-2017 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2055#
Đăng lúc 20-4-2017 10:40:29 | Chỉ xem của tác giả
[CHUYÊN MỤC TÀO LAO] Dạo gần đây trong giới sống ảo đang có trào lưu "Em thích... nhưng hông dám nói, em sợ..." được biết đó là câu thoại nổi tiếng trong movie Lô Tô mới đây của Huỳnh Lập. tuy chưa xem phim nhưng mình cũng đu theo cho kịp giới trẻ..

Bản gốc: (cảm động biết bao nhiêu)

Giang hồ chế lại: đây chỉ là một ví dụ minh họa thôi còn cả trăm cả ngàn nữa

Và đây, phiên bản của Thư Tào Lao:

Bình luận

Thư ở ẩn mấy hôm mà level tào lao tăng chóng mặt nhé =)))))))))))))  Đăng lúc 20-4-2017 06:06 PM
=)) Nhớ Thư quá! Chào mừng sự quay trở lại sống động của Thư!!!!!!  Đăng lúc 20-4-2017 03:47 PM

Rate

turiddle + 5 thưởng công cho Thư tào lao =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2056#
Đăng lúc 21-4-2017 10:15:51 | Chỉ xem của tác giả
[CHUYÊN MỤC TÀO LAO] tập n

Bình luận

Chị đặt áo rồi mà chưa đi ra Techcombank chuyển tiền. Mai mới có thời gian đi.  Đăng lúc 27-4-2017 05:30 PM
Em đầu tháng có máu về rồi đặt luôn ạ, chị Chị đặt chưa? quay cả clip Nae saram nhà chị khà khà khà  Đăng lúc 27-4-2017 01:22 PM
Thư sweet quá! Y như Bo Gum vậy. Nhà mình đặt áo hết chưa nhỉ?  Đăng lúc 27-4-2017 11:33 AM
Chị Chi vui là được rồi ạ =)) em nhận tấm lòng của chị thôi, em ít có xem phim nên cũng ko cần gió nhiều để làm gì T_T  Đăng lúc 25-4-2017 01:35 PM
Haha, vui nhất là 2 pic cuối cùng á! để tìm cách tặng gió ủng hộ Thư mà hổng biết mình có quyền không =))  Đăng lúc 24-4-2017 09:48 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
turiddle -5 good job :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2057#
Đăng lúc 28-4-2017 11:51:19 | Chỉ xem của tác giả
mng ơi. xem trên page fb thấy có thông báo Gum sẽ làm MC cho Music bank word ở Sing tháng 8 tới.
Lập team đi Sing ko mng ơi .
Mà mua vé thì làm thế nào mng nhỉ.
Mấy vụ này gà lắm

Bình luận

hihi cảm ơn em nhé :D  Đăng lúc 4-5-2017 04:25 PM
chị lên soompi hay vào group chat Bogum Global love hay gì đó em quên ròi ToT, trên kakao hay line ý nhỉ quên nốt luôn huhu sorry chế :'(chihị cứ lên soompi hỏi mọi người coi sao   Đăng lúc 4-5-2017 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2058#
Đăng lúc 9-5-2017 17:50:46 | Chỉ xem của tác giả
Cô Tê Tào Lao đã có cảm hứng sáng tác mới chưa? Hay đang ở nhà luyện thanh cho bài "My person" nhỉ?
Gần như ngày nào vào News cũng thấy tin của bạn nhỏ mà vào nhà lại thấy vắng hoe.
Hôm qua coi phim Goblin sau khi đọc đâu cũng thấy "chú Yêu Tinh" và các giải Beaksang vượt qua bạn nhỏ tới đoạn Chú Thần Chết hỏi cô dâu Yêu Tinh là nên chọn tên gì. Cô ý đưa ra gợi ý là tên các Soái ca "Huyn Bin, Won Bin, Kim Woo Bin" là mình đã mắc cười xong quay qua kể với chồng và bảo "cổ nói toàn tên nam thần nổi tiếng, chỉ còn thiếu mỗi Park Bo Gum nữa thôi". Vậy mà ít phút sau đó lúc cổ hỏi lại anh Thần Chết đã chọn được tên nào chưa, ảnh đang phân vân thì cổ nói "Hay chọn Park Bo Gum" đi làm mình phá lên cười luôn. Đúng là thời sự quá nên cô biên kịch không thể bỏ qua mà. Nghi là cô biên kịch Kim cũng là fan của bạn nhỏ có điều chưa thấy rủ bạn nhỏ chụp hình chung hôm nhận giải thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2059#
Đăng lúc 10-5-2017 22:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Xuyen_Chi gửi lúc 9-5-2017 05:50 PM
Cô Tê Tào Lao đã có cảm hứng sáng tác mới chưa? Hay đang ở nhà luyện thanh cho bài  ...

Chị Chi ơi em đây Dạo này em bị lười quá, đầu óc khô cằn chưa nghĩ ra dc gì hài hước tào lao nữa Em hát Nê Sa ram xong rồi mà hem dám gửi page, sợ Bo Gum nghe xong rồi kiếm em đòi song ca đó chị quên rồi sao
Em chưa xem Goblin nhưng đoạn nhắc đến bạn nhỏ thì có biết cũng có lần up lên nhà mình rồi đó, thần chết Park Bo Gum???? Nhưng cuối cùng anh ấy chọn tên KIM WOO BIN cơ
Chế biên kịch thì cũng là nữ nhân giống mình thôi, nữ nhân mê trai là chiên bình thường mà Chưa chụp hình chung nhưng có đoạn Gum dc chú đạo diễn Eung Bok giới thiệu cho cô biên kịch và 2 người đã bắt tay nhau rồi đó

Bình luận

Thư nói làm chị mới xem lại clip, thấy biểu cảm của cô ấy đúng là FAN bự của GUM luôn rồi. ==)))  Đăng lúc 18-5-2017 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2060#
Đăng lúc 15-5-2017 09:47:33 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua là Ngày của mẹ, không biết bạn nhỏ có khóc vì nhớ mẹ không?

Bạn nhỏ là người của gia đình nên luôn cảm thấy biết ơn vì mình được sinh ra, hơi tò mò ngày hôm qua bạn ấy làm gì nhỉ?

Bình luận

uầy ơi, nhà Gấu lạc trôi xuống tuốt dưới rồi, vắng tanh như chùa bà đanh thế này. =))  Đăng lúc 22-5-2017 04:51 PM
==))))))  Đăng lúc 18-5-2017 09:26 AM
ko phải em Tú này đâu chị Chi :)). em này là Tú Nguyễn. Em này mù công nghệ =))  Đăng lúc 17-5-2017 09:58 AM
Chắc vậy quá Tú! Nhân tiện cảm ơn vì bức hình "sô kiu" của bạn nhỏ nhé!  Đăng lúc 17-5-2017 09:48 AM
..nguyện cho mẹ và gia đình mình chăng?  Đăng lúc 17-5-2017 01:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách