Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
2031#
Đăng lúc 31-3-2017 20:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Lại một bài nữa từ PBG DC đợt Ghana fansign vừa ròi em nhặt về qua Engtrans của cô 4evgbogummy bên soompi ToT, đội ơn cô rất nhiều vì đã không ngại bỏ công sức ra trans từ bản Trung sang bản Anh để con dân fan quốc tế cùng được đọc TToTT.

"Xin chào mọi người, tôi là Park Bo Gum, mẫu đại diện cho Ghana. Mọi người dạo này có nghĩ về tôi chứ? (chơi chữ ghana).
Tôi rất vui khi được gặp các bạn. Tôi nghe nói  các bạn đã phải viết những dòng messages trước khi may mắn được chọn ra cho buổi fansign này phải không? Hôm nay như một buổi fanmeeting nho nhỏ vậy. Chúng ta hãy cùng nhao tạo ra những kỉ niệm đẹp nhé.

Hỏi: Bạn có muốn diễn một vai trong một bộ rom com không?
Trả lời: Có chứ, tôi rất thích là đằng khác. Nếu có cơ hội, tôi rất muốn diễn trong một bộ tình yêu đại học. Trước đây tôi đã từng nói là tôi rất muốn được mặc đồng phục học sinh trong dự án tiếp theo, nhưng giờ tôi nghĩ là một mối tình thanh xuân thời đại học có lẽ sẽ thú vị và có ý nghĩa hơn.

Lúc bắt đầu fansign, Bogum đã gọi to tên một fan boy duy nhất trong buổi fansign và biểu mọi người dành tràng pháo tay cho chàng trai ấy.

Kết thúc fansign:

Hôm nay tôi đã hoàn thành quay show cho Infinite Challenge, tôi cảm thấy thiệt vinh dự khi được tham gia vào chương trình này. Tôi không biết liệu khi đến lúc phát sóng mọi thứ có diễn ra tốt đẹp hay không, vì tôi nghĩ là tôi không có tính cách phù  cho những show như thế này, nhưng tôi hi vọng các bạn sẽ thích nó.

Trong suốt buổi fansign ngày hôm nay tôi rất hạnh phúc vì được gặp gỡ tất cả mọi người. Tôi nghe nói đã có các bạn viết tới tận 1000, 2000 messages nữa, vậy là quá nhiều! Thực sự tôi rất cảm ơn tình cảm mà các bạn dành cho tôi. Mọi người hãy trở về nhà thật an toàn nhé!"

Hôm nay em còn nghe phong phanh rằng bản remake Hàn phim Secret của Đài sẽ không làm tình yêu học đường nữa mà chuyển lên thời đại học . Moi người có thấy thính to đùng Bogum thả cho bác biên kịch bất kì nào đó bản remake Hàn hem hihi?. Giờ hem thanh xuân học đường nữa mà sang thanh xuân đại học ròi . Kể cả có trùng hợp thì sao trùng hợp dữ vại nè

Với cả chỉ cần có Park Bo Gum, magic của bạn sẽ làm tất cả các chương trình bạn tham gia trở nên thú vị . Đừng tự ti vại vì chỉ cần 1 phút ngắm bạn trên màn hình thoi tụi mình cũng thoả mãn vui sướng lắm ròi huhu

ném cái hình cho đỡ toàn chữ

Bình luận

@vi: ừa em, phim Secret bản Đài remake lại qua Hàn dự định chuyển từ học sinh lên sinh viên đó, hint to đùng ahuhu =)))  Đăng lúc 7-4-2017 02:16 PM
Cái hình cute quá trời, dễ thương quá chị ơi ><" Mà đoạn trên ý là phim Gum đóng được đổi kịch bảo từ thời học sinh thành sinh viên hả chị?  Đăng lúc 4-4-2017 12:28 PM
nhanh comeback nào, thiệt sự thì nhớ Park Diễn viên quá rồi :((  Đăng lúc 2-4-2017 10:25 PM
Thính remake ko ngon đâu, antueee Gum ơi :((((((((((((((  Đăng lúc 2-4-2017 06:03 PM
thoi nha em không muốn đóng remake đâu =)))) ăn no gạch =))) pls Gum à hãy tránh xa mấy cái remake đi ToT  Đăng lúc 2-4-2017 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2032#
Đăng lúc 31-3-2017 21:36:12 | Chỉ xem của tác giả

[Fanaccs - những câu chuyện chứa cả một biển muối của fan và Bogum trong fansign Ghana]

Fanacc no.1:

F: Mình đã mua rất nhiều Ghana chocolate chỉ vì cậu thoi đó.
BG: Đừng, đừng làm thế chứ. Chocolate không tốt cho răng và sức khoẻ đâu đó. Suỵtttt! Đây là bí mật giữa 2 chúng ta thôi nhaaa!

Fanacc no.2:

F: Làm fan câu siêu mệt luôn ấy :-(. Hay là toi bỏ cậu đi nhé?
BG: Không! Cậu không thể làm thế được!! Cậu phải yêu tôi trọn đời trọn kiếp chứ!!

Ròi sau đó Bogum đứng lên và tiễn bạn fan đó rời sân khấu, ròi quay lại nói với fan đang ngồi dưới:

"Bạn kia kêu muốn thoy không làm fan toi nữa. Ta không cho phép! Cô ấy là người của ta! (và nhạc background thật tình cờ và bất ngờ bật trúng luôn bài Nae Saram ). Đó các bạn thấy chưa? Đến cả âm nhạc cũng đồng ý với toi nữa nè. Vậy nên tất cả mọi người phải ở bên toi mãi mãi và không được rời xa toi nhé, được hem?"

Fanacc no.3:

F: Đây là cái áo toi được cậu tặng từ hôm FM Seoul nè. Toi đã giữ gìn nó siêu cẩn thận trong túi bóng vì toi muốn giữ thật lâu mùi cậu đó. Hôm nay tôi mới lôi ra mặc để gặp cậu thoi.
BG: Cái áo này toi mặc từ hồi tiểu học nè, mà nó vẫn trông rộng so với cậu nhỉ.
F: Không, không hề! Nó trông vừa với toi mà.
BG: Vậy thì cậu hãy mặc nó thiệt đẹp ròi hiên ngang bước ra đường khoe với bàn dân thiên hạ nha!

Fanacc no.4:

F: Toi sẽ yêu cậu đến lúc đầu bạc răng long!
BG: (Hét to với fan phía dưới) Cô ấy nói rằng cô ấy sẽ làm fan toi đến đầu bạc răng long đó! Tất cả mọi người hãy noi gương cổ nhaaa!

Dạo này Gum tự tin với mặn mà lên nhiều ròi đó , thực ra có lúc bạn cũng vui tính và tinh ranh chứ, chẳng qua với người mới tiếp xúc thì giữ khoảng cách thoi, chứ giờ em thấy với fan trở nên thân quen nhiều ròi nên lầy cùng luôn ). Các chị em cũng hay học tập bạn fan yêu Gum đến rặng rụng tóc bạc phơ nhaaaa, nhất định không thể thua kém fan Hàn . Và giờ chúng ta hãy nghĩ những câu nói thú vị mặn mà nếu được gặp Gum ở fansign đi

Cre: PBF DC, via Engtrans from 4evgbogummy

Bình luận

Cái gif nhìn max tự tin :)))))))))))) "đầu bạc răng long" nghe hay bnhiu, câu của bà Thư thiệt khó đỡ =))))))))))))  Đăng lúc 2-4-2017 06:08 PM
Okie, yêu Gum đến găng gụng dú lép =))  Đăng lúc 1-4-2017 02:14 PM
PẶC VĂN LẦY LỒI đây rồi =)) càng ngày càng lầy lội vại em eiiiii. gặp thêm giọng điệu Dory nữa thì ôi thôi đọc cười muốn banh =))  Đăng lúc 1-4-2017 02:14 PM
Mặn mà thì chị chưa thấy mấy nhưng độ tự tin thì tăng vài levels luôn rồi đó :)))  Đăng lúc 31-3-2017 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2033#
Đăng lúc 1-4-2017 12:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người . Mình là fangirl mới của Gum. Ôi biết đến kpop, phim ảnh hàn quốc suốt bao nhiêu năm rồi , cũng từng thích ca sĩ , diễn viên này nọ 1 time rồi nhg chưa bh, chưa bh thực sự cuồng ai nhiều như rthế này .
Cái ngày bắt đầu xem Reply 1988, mình như kiểu bị ty sét đánh ý. Bị đổ đứ đừ bạn Taek, xem phim chỉ mong ngóg đến cảnh có Taek. Thích ánh mắt, thích cái vẻ ngây ngô của Taek. Xem riết rồi mở youtube ra tìm tất cả video của Gum để xem. Rồi lại cày tiếp Moonlight draw by clouds , chỉ để đc ngắm Gum >__<. Cứ xem là cười sướng, hình nền desktop ở công ty cũng là hình Gum. Mỗi lúc mệt mỏi nhìn ảnh Gum là lại có động lực cố gắng . ^^~

Chưa bh , chưa bh thực sự ngưỡng mộ, thích ai như thế cả. yêu cả cái tính cách ngoài đời của Gum, càng xem video càng sướng như đứa điên, nằm giường xem video của Gum rồi chân đạp chăn rồi cười 1 mình. Tối nằm ngủ mơ , chỉ ước bạn ấy đến Việt Nam 1 lần lúc nào cũg nghĩ đến, mong ngóng bạn tổ chức fanmeeting ở vn 1 lần thật gần , để con bé 27t này đc chạy theo tiếng gọi của con tim 1 lần trc khi kết hôn .
Gum à, làm thế nào để có thể đưa c tới vn đây

Bình luận

@Vi: hi rất vui đc làm quen với e. :D vào động này chị thấy vui vẻ rôm rả quá :D  Đăng lúc 4-4-2017 03:21 PM
Chào chị, chào mừng tới cái động suốt ngày khen không hết lời với bạn Gum này :))) Rất vui được làm quen ạ.  Đăng lúc 4-4-2017 12:32 PM
welcome chế vào nhà >:D< chúc mừng chế đã trúng bùa Bogum magic với tụi em haha  Đăng lúc 2-4-2017 01:28 AM
Hi, welcome b nhập chuồng :)))))))  Đăng lúc 1-4-2017 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2034#
Đăng lúc 1-4-2017 14:06:52 | Chỉ xem của tác giả
candy_h gửi lúc 1-4-2017 12:02 PM
Chào mọi người . Mình là fangirl mới của Gum. Ôi biết đến kpop, phim ảnh  ...

A nhon bạn Kẹo Chúc mừng bạn Kẹo đã trúng tiếng sét ái tình của Bo Gum và lọt vào cái động này. Mình có ghé ngang nhà bạn Kẹo thì thấy bạn sinh 91 phải hem? Nếu vậy thì bắt tay bắt tay nào, mà  91 thì chỉ mới 26 tuổi thôi mà Rảnh rỗi hãy vào đây chơi với tụi mình nhé, trong này vắng lắm nên có ai trồi lên là thấy vui kinh khủng .

Bo Gum, cậu bé ấy sinh ra là để yêu thương và mang yêu thương đến mọi người mà.

Đợt Fan meeting vừa rồi, các chị em Việt Nam đã gây sự chú ý của Gum rất nhiều rồi, chắc chắn là bạn í cũng ấn tượng với Việt Nam mình, còn khi nào tổ chức ở Việt Nam thì ... một ngày nào đó thôi nhỉ? Cứ tin đi vì Bo Gum cho phép mà  

Bình luận

à thì nhiều bạn fan VN dự FM vừa rồi mà. có bạn dc lên sân khấu diễn lại cảnh TaekSun cùng Gum nữa. Vi xem fanacc bên page Bogummy í  Đăng lúc 4-4-2017 09:40 PM
Ủa chị có vụ fan Việt được Gum để ý rồi hả? Sao em ko hóng được vụ này ta :))  Đăng lúc 4-4-2017 12:33 PM
cảm ơn quá khen =)) Xin tự giới thiệu: Bộ trưởng bộ tào lao =)))  Đăng lúc 2-4-2017 10:23 PM
cảm ơn quá khen =)) Xin tự giới thiệu: Bộ trưởng bộ tào lao =)))  Đăng lúc 2-4-2017 10:23 PM
chế Thư luôn làm phát ngôn viên bộ ngoại giao trong cái nhà này =))))  Đăng lúc 2-4-2017 01:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2035#
Đăng lúc 1-4-2017 14:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Thusikula gửi lúc 1-4-2017 02:06 PM
A nhon bạn Kẹo  Chúc mừng bạn Kẹo đã trúng tiếng sét ái tình của Bo Gum  v ...

hihi chào bạn. bạn cũng sn 91 à
Tớ mới biết đến Gum 1 thời gian ngắn thôi. Vì vừa mới xem xong Reply 1988, giờ đg cày Moonlight draw by clouds.
Cơ mà thời gian này t cứ ngồi tìm thông tin liên quan đến Gum liên tục. Vào fb thì tim các vn fanpage của Gum để tham gia. rồi vào đây cũng thế, đọc đc nhiều bài về Gum, xem nhiều ảnh xong ngồi cười 1 mình
Đọc câu cuối của bạn mà t đang ngồi cười sướng tiếp đây , vì đg tưởng tưởng cách Gum đến vn . hehehe

Bình luận

hehe ngày nào cũng sẽ vào luôn ý :D ^^  Đăng lúc 2-4-2017 07:05 PM
chị ơi thỉnh thoảng chị vào góp gạch xây nhà với tụi em chung cho vui cho ấm cúng nha =))  Đăng lúc 2-4-2017 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2036#
Đăng lúc 1-4-2017 22:54:29 | Chỉ xem của tác giả
candy_h gửi lúc 1-4-2017 02:29 PM
hihi chào bạn. bạn cũng sn 91 à  
Tớ mới biết đến Gum 1 thời gian ng ...

Welcome bạn Kẹo Tớ cũng 91 nè ^^

Nhà Gum trên này tuy thưa người nhưng được cái mấy chị em vui lắm, lại chăm chỉ update (tuy thi thoảng tào lao ).
Ngoài R88 với MDBC, bạn đã xem phim nào khác của Gum chưa?
Nếu chưa, mình gợi ý bạn nên xem Hello Monster/I Remember You đóng cùng anh Seo In Gook nha

Bình luận

uh ha :)))))))) đọc lại mới thấy hok make sense j hết :)))))))))))  Đăng lúc 4-4-2017 05:42 AM
Thảo nói gần đúng, là chăm đột xuất lười thường xuyên :))  Đăng lúc 3-4-2017 01:26 AM
cảm ơn b nhé. t sẽ luyện dần dần hết các phim của Gum :D :D  Đăng lúc 2-4-2017 07:02 PM
@Tú: cũng chăm mà, kiểu chăm đột xuất lười bất thuờbg ấy =))))))))))  Đăng lúc 2-4-2017 06:00 PM
"chăm chỉ"? really? =))))  Đăng lúc 2-4-2017 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2037#
Đăng lúc 2-4-2017 22:20:47 | Chỉ xem của tác giả
[CHUYÊN MỤC THƯ TÀO LAO] Xin phép được trở lại vào một ngày mưa buồn lặng lẽ như hôm nay.

Bình luận

HÌnh dễ thương thiệt, chị Thư cũng hài hước ghê  Đăng lúc 4-4-2017 12:34 PM
lần đầu t thấy cái chữ ký nó dị vầy đó :)))))  Đăng lúc 4-4-2017 05:43 AM
Ha ha mặc dù nghe giải thích cái chữ ký của Gum rồi nhưng nhìn đi nhìn lại vẫn k ra nhờ =)))  Đăng lúc 3-4-2017 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2038#
Đăng lúc 2-4-2017 23:43:37 | Chỉ xem của tác giả

[CHUYÊN MỤC THƯ TÀO LAO]

Bình luận

Haha, vui mà chị, trên fb nó chế cái này quá trời mà chưa có bộ ôn thi của Gum  Đăng lúc 5-4-2017 09:40 AM
chị xàm ghê Vi ha =))  Đăng lúc 4-4-2017 09:38 PM
Cái này chuyện mục ôn thi lớp 12 môn ngữ văn cùng giáo sư Bo Gum nè =)))  Đăng lúc 4-4-2017 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2039#
Đăng lúc 3-4-2017 00:44:17 | Chỉ xem của tác giả
[CHUYÊN MỤC THƯ TÀO LAO]

Bình luận

đc cán bộ rết cho là ko có tào lao chút nào đâu nhé ;) bắn tim cho Thư <3 Thiên Bình cũng có óc sáng tạo phết đấy chứ :)))))))))  Đăng lúc 4-4-2017 05:45 AM
Tưởng yêu thương nhau đến đầu bạc răng long ;)))  Đăng lúc 3-4-2017 01:29 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 tào lao mà cũng cảm động =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2040#
Đăng lúc 3-4-2017 21:50:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Coi cái ảnh đầu " gum hỏi từ lúc nào mà " mà đau cả bụng. Dễ thg mà cũng mắc cười quá haha
Ngày ngày vào đây coi tin , xem ảnh bạn Gum mà vui quá xá
còn 2 tháng nữa là bạn bé Gum sắp bước sang tuổi mới rồi . Ước gì đc tổ chức sn cho bạn như Taeki nhể .
Trí tưởng tượng đang bayyy

Bình luận

à có. t like rồi, đăng ký nhận thông báo tất cả các bài trên fb rồi hehe. tất nhiên t sẽ tham gia thiệt nhiệt tình :D :D  Đăng lúc 4-4-2017 03:10 PM
Kẹo có like page BogummyVNFC bên Fb ko, các bạn đang khởi động project mừng sinh nhật Gum í :) tụi mình cùng chung sức nàoooo  Đăng lúc 4-4-2017 01:10 PM
hự . hôm qua đang chui trong chăn vào bằng đt nên ấn thế nào nó thành gửi bài mới và k biết sửa tnao. sr sr ^^!. bạn làm hình tào lao tiếp đi. tớ là tớ thích lắm hee   Đăng lúc 4-4-2017 11:56 AM
Kẹo ơi, sửa bài 3 dòng nào, ko sẽ bị mod xóa bài mất :( Kẹo vui hả =)) vậy tui có động lực để làm hình tào lao tiếp rồi cảm ơn Kẹo hahhahaa =))  Đăng lúc 4-4-2017 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách