Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: msh2
Thu gọn cột thông tin

Nơi kiện cáo, giải đáp thắc mắc, ý kiến góp ý và đăng ký lập topic mới của membe

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 28-7-2012 07:22:00 | Xem tất
langtugio19xx gửi lúc 27-7-2012 20:28
CÁI BẬN ẤY LÀ CỦA WOOJUNG
LINK MÌNH MUỐN XEM ĐÂY :d
http://kites.vn/thread/-vietsub-we-go ...

THÔNG BÁO

Do tình trạng lấy sub We Got Married của box mà không xin phép, hotlink, reup...tái diễn liên tục, kể từ hôm nay 20/12/2011, mình sẽ hide link sub lại. Mình cũng rất muốn tạo điều kiện thuận lợi nhất cho các bạn xem sub, nhưng có một số người thiếu ý thức nên không còn cách nào khác. Thay mặt subteam, chân thành xin lỗi tất cả các bạn vì sự bất tiện này.

Các bạn silent reader, các bạn không đủ credit vui lòng pm sweet_berries để có link sub nếu muốn. Và mình hy vọng các bạn có link sub sẽ không chia sẻ ở nơi khác nếu chưa được sự đồng ý của mình, không reup sub lên các host online hoặc có bất cứ hành động nào trái với quy định của box cũng như của diễn đàn. Cảm ơn sự hợp tác của các bạn.

Thân mến,

sweet_berries
bạn ý viết rất rõ rồi mà, bạn pm cho nick sweet_berries để xin link
lần này thì mình lấy link luôn cho bạn
chúc bạn xem vui vẻ.
Thân mến MOD
http://www.dailymotion.com/video ... kites-vn_shortfilms
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 16:29:59 | Xem tất
Mod cho mình hỏi chút nha, mình vào đây thấy các theard HOUSE đều có màu xanh in đậm, cái đó là do Mod chỉnh hay tự chủ thớt chỉnh vậy ^^ Nếu Mod chỉnh thì Mod có thể chỉnh giúp mình HOUSE Kim Yuna mình mới lập cho giống vậy được không ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-7-2012 20:11:42 | Xem tất
newview gửi lúc 29-7-2012 16:29
Mod cho mình hỏi chút nha, mình vào đây thấy các theard HOUSE đều có màu xanh in đậm, ...

màu đó là do Mod làm bạn ạ, để tiện cho việc quản lý thôi
mình đã highlight cho nhà bạn rồi đó
chúc các bạn chơi vui vẻ
Thân!

Bình luận

thanks bạn nhiều nhiều ^^  Đăng lúc 29-7-2012 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2012 12:32:31 | Xem tất
msh2 gửi lúc 28-7-2012 07:22
THÔNG BÁO

thanks bạn nhiều hihi mình sẽ làm như những gì bạn muốn
thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 12:44:45 | Xem tất
mod ơi cho em hỏi
bây giờ e muốn báo cáo có bạn clone nick
Trong poll em lập
Thì e cap hình ở đây
Hay phải ra BL chính ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 31-7-2012 13:42:19 | Xem tất
atlibby gửi lúc 31-7-2012 12:44
mod ơi cho em hỏi
bây giờ e muốn báo cáo có bạn clone nick
Trong poll em lập

nếu poll đó ở FC thì bạn post lên đây mình giải quyết, còn ở khu khác thì bạn post lên black list hoặc nơi kiện cáo thắc mắc ở khu đó để mod giải quyết
thân !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 14:37:37 | Xem tất
msh2 gửi lúc 31-7-2012 13:42
nếu poll đó ở FC thì bạn post lên đây mình giải quyết, còn ở khu khác thì bạn pos ...

Đây ạ,

theo như em thấy thì có 2 bạn clone nick:
nick soso1, soso2, soso3, soso4, soso5, soso6, soso7, soso8, soso9, soso15 là cùng 1 bạn
nick fly1, fly2, fly3110 là của cùng 1 bạn
Mục đích clone nick: vote cho Love Rain
Chuyện clone nick để vote thì  không nghiêm trọng lắm nhưng e cảm thấy rất bất công cho các mục khác, vì các bạn khác thì không làm như vậy. Vả lại đây lại là poll e  lập nên e rất khó chịu trước sự bất công này. Nhờ mod giải quyết dùm e. Cảm ơn Mod ^^
Link poll: http://kites.vn/thread/-poll-ban-thich-album-ost-cua-phim-nao-nhat-344377-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2012 16:24:44 | Xem tất
atlibby gửi lúc 31-7-2012 14:37
Đây ạ,

theo như em thấy thì có 2 bạn clone nick:

Theo mình thì bạn có thể lập  poll và yêu cầu vote để lại cmt ,những vote ko có cmt sẽ ko tính.
Nếu bạn vẫn  ko thỏa mãn với cách trên thì có thể  nhờ mod giới hạn quyền vote cho poll của bạn :)
Về việc những nick clone kia ,các bạn dùng nick clone cũng chỉ để vote cho mục họ yêu thích chứ ko làm gì gây hại đến ai cả,về việc này cũng thật khó xử ko thể trách phạt các bạn ấy được.Các vote của các bạn  chúng mình  cũng ko thể gỡ được,mong bạn hiểu cho :)
  Thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2012 15:09:48 | Xem tất
kite làm sub phim "reply to 1997" đc ko ạ :( phim đó hay lắm ^^ diễn viên lẫn nội dung đều rất ok :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-8-2012 16:00:59 | Xem tất
kyoPH gửi lúc 4-8-2012 15:09
kite làm sub phim "reply to 1997" đc ko ạ :( phim đó hay lắm ^^ diễn viên lẫn nội dung đ ...

http://kites.vn/thread/giai-dap- ... -tam-9626-16-1.html
bạn vào link trên để đề cử nhé
Thân !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách