Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: msh2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nơi kiện cáo, giải đáp thắc mắc, ý kiến góp ý và đăng ký lập topic mới của membe

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 14-3-2013 14:00:50 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi cho mình hỏi, sao mình trả lời game nối từ tiếng HÀn thỳ ko đc cộng điểm vậy mod, với cả bình luận ở các khu khác cũng ko đc cộng..............cảm ơn mod trước nha...

Bình luận

hi, cảm ơn bạn nha, mấy cái này mình hơi gà nên ko rõ...^^  Đăng lúc 14-3-2013 02:35 PM
mình thay mod trả lời nha: game t.hàn thì mình k pít,còn phần bình luận thì từ nay sẽ k có cộng điểm nữa,cũng như k có luật 60s trog việc b.luận nữa bạn à  Đăng lúc 14-3-2013 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 22-3-2013 11:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi, mình có mở 1 quán nước dành cho sinh viên ở Tp.HCM . Mình muốn chiếu Running Man tại quán vào 1 ngày trong tuần, cho các bạn thích xem, mình chỉ bán nước và không thu phí xem gì cả, không biết Kites có cho phép hay có điều kiện gì không . Mình nghĩ là thay vì ở nhà coi một mình, những đám bạn tới coi cùng nhau sẽ vui hơn thôi ^^, tại mình cũng là fan của Running Man hehe. Mình muốn hỏi trước để chắc ăn và không vi phạm bản quyền gì cả ^^. Mong được chấp thuận

Bình luận

bạn có thể cho mình xin địa chỉ quán của bạn ko ? lúc nào có dịp chúng tớ ghé ủng hộ ^^  Đăng lúc 23-3-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 22-3-2013 14:18:33 | Chỉ xem của tác giả
ad cho mình hỏi, ban sáng mình có đăng một Poll là các bạn từng giữ chức vụ gì khi đi học. Nhưng bài mình đã bị xóa. Mình không biết là phải hỏi trước khi lập nhưng khi mình vào phần thông báo, nội quy của box thì các link mình đều không vào được, nhờ bạn giải đáp giúp mình. Mình cảm ơn

1. Thực hiện theo đúng nội quy của KST
Link : http://kst.net.vn/thread/quy-dinh-cua-kst-11-1-1.html
2. Không viết bài liên tục trong thời gian ngắn. Bạn vui lòng sử dụng chức năng edit nếu muốn thêm thông tin vào bài vừa post.
3. Không post bài có nội dung quá ngắn (trừ thread Game) . bạn có thể dùng chức năng “bình luận” thay cho “trả lời”
4. Không post những bài poll nhảm, những poll có nội dung trùng lặp hoặc không phù hợp với tiêu chí hoạt động của box FC.

Bình luận

mong bạn sẽ có nhiều bài viết hữu ích cho diễn đàn . :)  Đăng lúc 22-3-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
 Tác giả| Đăng lúc 22-3-2013 14:48:24 | Chỉ xem của tác giả
ntquynh201 gửi lúc 22-3-2013 14:18
ad cho mình hỏi, ban sáng mình có đăng một Poll là các bạn từng giữ chức vụ gì khi  ...

cho mình hỏi bạn lập poll ấy nhằm mục đích gì?
mình là người đã del poll đó của bạn mình thấy nó ko có mục đích gì cụ thể và để tránh tốn băng thông của diễn đàn.
Thân mến !

Bình luận

Mình cảm ơn nhé. Mình chỉ nghĩ lập cái đấy để khảo sát mọi người thôi. Không có gì đâu  Đăng lúc 22-3-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 29-3-2013 01:21:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bạn ơj cho mjnh hỏj muốn đọc fanfjc hay sáng tác fjc tại kite thì làm thế nào . mjnh rất cảm ơn

Bình luận

mà mình nhớ có lần bạn cũng hỏi link trang rồi mà nhỉ? sáng tác thì bạn vào box đăng ký rồi post bài nha, nhớ edit bài thành 3 dòng bạn nhé  Đăng lúc 29-3-2013 08:02 PM
link trang fanfic đây nhé bạn http://kites.vn/158-1/fanfic.html trong khu friendship cafe luôn nè, nếu onl bằng đt thì bạn kéo xuống phía dưới khu cafe sẽ thấy nha:)  Đăng lúc 29-3-2013 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 29-3-2013 08:26:09 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi là theo thông báo mình chỉ bị trừ 6Kites nhưng đến hôm nay mình đã bị trừ tổng là khoảng 13 điểm mà ko có lý do!

Bình luận

bài viết của bạn bị mod xóa hoặc thread của bạn comt bài bị xóa cả thread. Thân !  Đăng lúc 29-3-2013 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 30-3-2013 18:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình có ý kiến đóng góp, đó là mình thấy film của Kites.vn rất chất lượng, mình lập nick rất lâu để vào đây down film và xem tin tức update. Nhưng gần đây 4rum có quy định là phải trên amber mới được down film, thậm chí là cm. Đối với những bạn lâu năm thì chắc không vấn đề gì, nhưng với những bạn yêu film, nhưng không phải lúc nào cũng có thời gian cm thì mình thấy cũng không phải. Vì vậy để có thể xem được film, buộc tụi mình phải đi cm, để có thể xem film, down film.

Mình biết là các mod, admin ở đây rất nghiêm túc và khá khó tính, nhưng để có điểm Amber thì phải cm, mà cm nhiều thread lại hay bị xoá và trừ điểm.

Mình mong các bạn có thể dễ chịu một chút, không phải ai cũng có nhiều thời gian để lướt 4rum

Bình luận

bạn ra khu suggestion and feedback để tham khảo ý kiến các bạn và câu trả lời của các staff nhé@@ đã có rất nhiều ý kiến thế này và cũng đã câu trả lời rồi nha   Đăng lúc 30-3-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 1-4-2013 18:15:00 | Chỉ xem của tác giả
mình có nghe về việc show mới của hodong sắp sang việt nam ....và mình ở khu vực quận 9 không biết forum mình có làm event j không nếu có mình muốn tham gia nữa ...( nào h ở đây xa xôi đâu biết j nhiều hehe)
p.s : đây là lần đầu mình mò vào êy có j mí bạn cho ý kiến nha ko biết co cmt lộn địa chỉ ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 1-4-2013 20:18:58 | Chỉ xem của tác giả
xin ho?i la`m sao go? ddo*.c tie^'ng vie^.t ? ca'm o*n nhie^`u.  
ba.n thaison gi` dd'o noi la` la` phai bam nut unikey.  
nhung bam nut ddo' o*? dda^u ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 1-4-2013 20:54:20 | Chỉ xem của tác giả
obendo gửi lúc 1-4-2013 20:18
xin ho?i la`m sao go? ddo*.c tie^'ng vie^.t ? ca'm o*n nhie^`u.  ba.n thaison gi` dd'o noi la` la` p ...

unikey là trong máy bạn có mà
bạn chọn tiếng việt trong đó, bảng mã unicode ý, rồi chọn kiểu gõ
cũng có khả năng máy bạn dùng vietkey
nếu ko có thì bạn down về đi, chớ ko đc viết dấu thế này đâu bạn
---------------
hic, định nhấn bình luận mà nhấn lộn rồi, có gì mod del bài em nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách