Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kang Dong Won - 강동원

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-2-2018 00:50:03 | Xem tất
Anh ạ, đố anh biết tôi đang làm gì Tôi đang ngồi nghe chat với Mozart nè, 1 kiểu remake đấy anh ạ. Remake từ những bản nhạc cổ điển để tạo nên giai điệu hiện đại hơn, bằng bản năng và sự trưởng thành, bằng cả sự chờ đợi, kiên nhẫn, và cãi nhau đến mức suýt đâm đơn li hôn của Mỹ Linh

Lòng tôi tĩnh lặng lắm ấy
Thấy thương anh, những ai lao xao vì lời nọ lời kia là không hiểu anh rồi
Thấy thương anh, vì tương lai con đường anh đi hẳn sẽ còn khó khăn, nhưng mà nó đáng giá lắm anh ạ
Hãy kiên trì anh nhé, tôi tự hào về anh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2018 17:23:34 | Xem tất
Bạn Geun Woo thật sự là bé ngốc mà
Nhưng mà bạn thánh thiện trong sáng lớm   đáng yêu lớm
Vậy nên người ta mới tổ chức kỳ thi rượt nhanh tóm gọn bạn ở tầm quốc gia
Nhưng các chú xê hết ra đê, bạn ấy về VN nộp mạng cho tui rồi nghen

Nào nào các em xê hết ra cho anh đi nộp mạng
Nhìn "tụi trẻ" tíu tít thế này, tự dưng tòi ra 1 ông già quắc đội lốt trẻ con đã ngượng ngập lại còn cute lạc lối dìm toe bọn nhỏ, thật là tàn ác

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2018 01:11:06 | Xem tất
Khi người thương của bạn mang theo vòi voi sun sun thòi thòi lên sân khấu   còn bạn ở nhà và nghĩ "thế cũng đc, miễn anh mặc ấm"

rồi chàng te tởn đi bán vịt

và méo ai mua )

tại thiên hạ đang bận nhặt thính chàng rải, người ơi hôm nay anh thiệt là đẹp trai, đáng yêu có 1 ông trời con đang ngồi hí hớn sưởi ấm ngày đông nè

credit: haena, camellia, here_tengdw
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2019 18:20:22 | Xem tất
  VÀI DÒNG GỬI CHO ANH -  NGƯỜI THƯƠNG XA NHỚ

Lâu rồi trong nhà không còn ai ra vào quét dọn, đăng tin gì về anh nữa,những mem kỳ cựu đều rời đi lâu quá rồi mà chưa thấy quay lại. Năm nay sinh nhật anh buồn ghê, cũng chẳng có ai vào chúc mừng nữa , tự nhiên thấy trống trải quá.

Cuộc sống mà, guồng quay của cơm áo gạo tiền và cả sự nghiệp kéo con người ta ra khỏi những đơn giản, mộc mạc ban đầu . Mọi người đều bận rộn với công việc của mình nên mọi yêu thương dành cho anh chỉ còn lại trong tim, không còn thời gian bày tỏ trên đây nữa . Mọi thông tin về anh cũng nhỏ giọt, ít ỏi nên cảm giác trống vắng càng rõ ... Bản thân em vẫn vào nhà , cả trên face nữa để " nhớ" về anh mỗi khi cần bình tâm lại bản thân , cũng muốn viết vài lời để lại để có ai nhỡ vào nhà vì nhớ anh thì cũng biết vẫn còn có người khác giống mình, đã ghé chơi nhà mà bao lần chỉ lặng lẽ vào rồi lại ra vì tâm trạng phức tạp, không biết phải nói gì, bày tỏ gì trong nhà cả.

Dạo này bên Hàn đang rất loạn . Em không lo lắng người em thương sẽ bị cuốn vào mớ rắc rối của đấy, bởi em chẳng có gì chắc chắn hơn nhân cách của anh , chỉ là em buồn và lo lắng khi anh cứ mãi lận đận vì mấy công ty quản lý cùi bắp . Thương anh bao năm vất vả đi đóng phim, theo đuổi sự nghiệp mà cũng không được toàn tâm toàn ý vì nó , phải bận tâm . Năm nay vẫn là 1 năm rất bận rộn , vất vả , mệt mỏi nữa của anh với bao dự án , em mong mọi chuyện sớm kết thúc , công lý thực thi , kẻ có tội phải bị trừng phạt và người em thương sẽ hái được quả ngọt cho sự hy sinh mồ hôi , và cả những chấn thương của anh.

Còn Em vẫn ở đây thôi, lặng lẽ dõi theo anh -  yêu anh !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách