Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 431|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kpop] IU tiết lộ món quà đặc biệt từ GFRIEND Umji

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

IU đã xuất hiện trên “Kang Han Na’s Volume Up” của KBS Cool FM và nói về các lễ trao giải, những người bạn nổi tiếng của cô ấy và nhiều điều khác nữa.

Trong buổi phát sóng ngày 9 tháng 1 của chương trình radio, IU đã được hỏi về việc ca khúc “Love Poem” của cô đã đánh bại “Blueming” để giành giải thưởng trong hạng mục Monthly Digital Music tại Lễ trao giải Gaon Chart Music lần thứ 9 gần đây.

“Buồn chứ ạ, nhưng ‘Love Poem’ là một bài hát hay. Em không quá vui, nhưng em sẽ chấp nhận điều đó. Gần đây IU đang làm tốt lắm, nên em sẽ cố gắng nhiều hơn vào lần tới”, IU nói đùa. (T/N: lầy ghê )

Kang Han Na sau đó đã hỏi nữ ca sĩ rằng cô cảm thấy thế nào khi các bài hát của cô là số 1 và số 2, và IU trả lời: “Thú vị ạ. Nhưng em cũng là con người mà, nên em không thể nhịn được mà thích bài này hơn bài khác. Khi bài hát em thích hơn chiến thắng, em cảm thấy tuyệt, nhưng khi bài hát em ủng hộ ít hơn chiến thắng hơn, cảm giác vừa hay vừa mới mẻ.”

Sau đó, IU đã nói về món quà cô nhận được từ Umji nhóm GFRIEND: buộc tóc gopchang.

Cô tiết lộ chiếc buộc tóc trên cổ tay và nói: “Umji nhóm GFRIEND đã đến buổi concert của em và tặng nó cho em như một món quà. Em thích lắm luôn, em ấy thực sự rất dễ thương. Em ấy đã viết trong bức thư là ‘Em chắc chắn rằng chị đã nhận được rất nhiều quà rồi, vì vậy em sẽ giành chiến thắng với tính thực tế’ và đưa cho em bộ buộc tóc gopchang này. Đây là món đồ yêu thích của em và em sử dụng chúng hàng ngày.”

IU tiếp tục: “Các thành viên khác của GFRIEND cũng đến [buổi concert] và mang quà cho em. Em muốn nhân cơ hội này gửi lời cảm ơn tới GFRIEND.”

Nữ ca sĩ sau đó đã thể hiện sự ủng hộ của cô dành cho Kang Han Na bằng cách đề nghị tạo ra một bài hát chủ đề cho chương trình radio của người bạn.

Sau đó, khi GFRIEND làm khách mời xuất hiện trên chương trình “Idol Room” trong tập chiếu vào ngày 4 tháng 2, Umji cũng giải thích lý do tại sao cô ấy lại tặng cho IU bộ buộc tóc gopchang. Cô ấy nêu cảm nghĩ: “Thực hiện concert mệt mỏi lắm nên em muốn tặng chị ấy một món quà thiết thực để làm chị ấy mỉm cười.” Umji nói thêm: “Kể từ giờ em sẽ chịu trách nhiệm về buộc tóc của chị, cho đến khi tóc chị bạc trắng mới thôi.”

Ngắm một vài chiếc buộc tóc gopchang Umji tặng IU ở dưới đây:

Cre: Soompi (1), (2)
Vtrans: [email protected]

Bài viết liên quan: GFRIEND thể hiện tình yêu với IU và Red Velvet sau khi vui vẻ tại concert của họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách