Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 408|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kpop] GFRIEND thể hiện tình yêu với IU và Red Velvet sau khi vui vẻ tại concert của họ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các thành viên của GFRIEND đã có khoảng thời gian tuyệt vời thể hiện tình yêu dành cho các ca sĩ đồng nghiệp của mình!

Vào ngày 23 tháng 11, các thành viên của GFRIEND đã chia sẻ những bức ảnh từ các buổi đi chơi tới concert của Red Velvet và IU lên tài khoản Instagram chính thức của họ.

Đầu tiên, Yerin đã chia sẻ một loạt ảnh từ buổi concert “La Rouge” của Red Velvet với Joy, bạn thân của cô. Cô ấy viết trong caption: “Soo Young [Tên thật của Joy], mình yêu cậu nhiều lắm. Luvies [biệt danh của câu lạc bộ fan hâm mộ chính thức Reveluvs của Red Velvet] thật dễ thương. Mình đã rất xúc động bởi tiếng hát của các bạn đấy. Buddies ơi [Tên câu lạc bộ fan hâm mộ chính thức của GFRIEND], mình nhớ các bạn.” Xem bài đăng gốc của Yerin ở ĐÂY.

Trong khi đó, các thành viên khác của GFRIEND đã có mặt tại concert “Love, Poem” của IU và chia sẻ những bức ảnh họ đang cầm light stick chính thức của IU. Họ viết: “Bọn mình đã đến concert của tiền bối IU, chị ấy giống như một nàng tiên ấy. Bọn mình chắc chắn rằng tên chị ấy gọi là IU vì ‘I love U’ [chúng em yêu chị]. Bọn mình hạnh phúc lắm.” Các thành viên Sowon, Eunha, Yuju và Umji được cho là đã tham dự buổi concert. Xem bài đăng gốc của 4 thành viên ở ĐÂY.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách