Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hồ Ca vui vẻ trải qua ngày lễ độc thân, “trong tình cảm chỉ cần tôi nói là xong”

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 12-11-2012 09:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích câu này nhất: "...ngủ trên chính chiếc giường của mình, ăn món ăn cha mẹ nấu, nghe những lời tình ý người yêu nói và chơi đùa với con của bạn....""
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 12-11-2012 10:21:13 | Chỉ xem của tác giả
quăng dép quăng boom

phải cmt mới dc coi là sao

mà câu hỏi hot quá, muốn coi câu tl của Ca nên cmt phát nào {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 12-11-2012 10:42:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mới coi phần "cửa hiệu" của Ca trong 7+3 xong. Dù Ca có đóng vai thất tình bi đát dở hơi đi nữa vẫn xuyến xao hớp hồn như thường =)). Ko biết có bà 2 nào đủ can đảm bỏ 1 anh đẹp chai đến thế mà chỉ luyến tiếc mỗi... con chim để quên ko nữa, hihi
Ôi, cái kiểu dân chủ của anh sao mà nó bá đạo! Nhưng thôi cứ để Anh nói cho xong :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 12-11-2012 10:54:12 | Chỉ xem của tác giả
sao ai cũng hỏi cái câu anh có tham gia Bộ bộ 2 thế nhỉ

ha ha ha

thì ra anh mún chỉ cần tôi nói là xong

cho nên ko mún nữ cường

vì nữ cường của anh là "Chính là tất cả mọi chuyện đều do cô ấy nói là xong."                                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-11-2012 11:27:58 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 12-11-2012 11:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bị lọt thỏm rồi. Ca ơi là Ca, Ca nói hay quá. Sao cứ sao cơn giông bão bầu trời lại đẹp hơn n lần thế này.
Ca cứ làm trò mình đẫn đờ ngẩn tò te vì những trò " thần kinh" xong thì lại đáng yêu và chân thành đến thế này.
Sống sao nổi đây? Ca nói hay quá. Hết năm học này em cũng cố tình cho mình nghỉ về chơi với gia đình vài năm, khỏi đi làm luôn đây. ha ha ha

Bình luận

Ờ, thời buổi khó khăn, về nhà nghỉ với gia đình ôn luyện E C chờ thời đi cũng được ke ke  Đăng lúc 12-11-2012 01:12 PM
đừng hâm nha :-w  Đăng lúc 12-11-2012 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-11-2012 11:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Nếu em được quyền rate em chọn dành hết 50 điểm rate cho bài này luôn.
Và cũng từ đây em xin rút khỏi hội fans của anh, mặc dù em chưa từng thừa nhận anh là idol của em. hê hê.
Anh vẫn cứ là anh, em vẫn cứ là em. Thế thôi. Nhé!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
LovingGe4ever -3 chưa thấy ai hâm như ku @@

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 12-11-2012 11:45:45 | Chỉ xem của tác giả
bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 12-11-2012 11:47:07 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 11-11-2012 22:01
ha ha, cái câu *quá trình thì dân chủ, cuối cùng tôi nói là xong* chính là style của  ...

bà bà ơi đọc comt của ku Lé page 6 kìa
đòi bắt chước Ca, học xong thì về nghỉ ngơi cùng GĐ ko đi làm kìa @@
mà Ca trả lời đỉnh quá đi mất
vừa tạo cảm giác vui vẻ chân thành vừa khiến người khác đọc mà ko thấy chút giả tạo nào :X
cái khúc Ca kể bị sét đánh cô nàng đánh violin nhưng nhất quyết ko đi tìm lại người ta nữa vì tính sĩ diện đọc mà buồn cười :))
xem ra Ca đúng là trụ cột kiểu gia trưởng nha ;))

Bình luận

con 1 mà  Đăng lúc 12-11-2012 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 12-11-2012 12:03:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao lai bat com thia nay ...::  to mo quaaaaaaaa          aaaa         aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách