Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hồ Ca vui vẻ trải qua ngày lễ độc thân, “trong tình cảm chỉ cần tôi nói là xong”

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 12-11-2012 12:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Người hợp tác ăn ý chắc là Lâm Y Thần
Mong hai người có thể là một đôi. Mặc dù cô ấy đã có người yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 12-11-2012 12:32:19 | Chỉ xem của tác giả
ta mún xem típ,ca còn độc thân ah,trả lời rất dứt khoát ta thik!!!!hy vọng anh sớm tìm đc đối tượng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 12-11-2012 12:42:11 | Chỉ xem của tác giả
tính này của Ca khó mà thích Thi cho dc, Thi cứng đầu mà, chửi lộn còn chưa chắc xong chứ đừng nói chi " nói là xong " :)
Đường cũng ko ok nốt, mà có là mình thì cũng khỏi luôn ^^
Xem ra câu trả lời của Ca tò mò thì đọc chứ đọc xong ko chắc sẽ vui  :)

Bình luận

biết là vậy, nhưng mình vẫn nuôi cái mộng Thi Ca, coi bộ khó thành =.=  Đăng lúc 12-11-2012 02:56 PM
đa số dv nữ đều là nữ cường nhân bởi họ đã ở trong làng giải trí thì chắc hẳn ko phải dạng yếu đuối, phụ thc, Ca chọn vợ ngoài ngành là hợp  Đăng lúc 12-11-2012 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 12-11-2012 12:48:40 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, viết tin hot mà ẩn kiểu này mệt quá. nếu ca không thích nữ cường nhân thì không biết thi thi có hợp với tiêu chuẩn của ca không ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 12-11-2012 12:52:38 | Chỉ xem của tác giả
hihi, đang đọc đến đoạn hay lại bắt phải trả lời keke.
Thích Hồ Ca thích đọc bải phỏng vấn của anh ấy vì anh ấy trả lời rất thông minh hài ước và đầy bất ngờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 12-11-2012 12:52:48 | Chỉ xem của tác giả

ha ha, cái câu *quá trình thì dân chủ, cuối cùng tôi nói là xong* chính là style của các bạn FPT
Bày ra họp hành, xin ý kiến anh em, nhưng cuối cùng các chú nói gì thì nói, ý anh anh cứ làm :P
Nghe chừng hơi gia trưởng đúng hem :P
anyway, con gái thật ra cũng rất thích dựa dẫm, nếu anh nói xong mà nó xong thật ý, đáng tin tưởng thật ý, thì okie thôi hê hê

Bình luận

Bạn nè sao copy comment của mềnh zậy ?  Đăng lúc 12-11-2012 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 12-11-2012 13:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Trong các nữ diễn viên đã từng hợp tác với anh, ai là người phù hợp hoặc là gần giống với tiêu chuẩn của anh nhất?

Theo tui thấy chưa ai đạt tiêu chuẩn cả.
Không được ngốc (cười), tôi thích lúc bên nhau có thể hòa hợp, dân chủ, nhưng kết quả vẫn phải là tôi nói là xong (cười). Quá trình thì là dân chủ nhưng kết quả là tôi nói là xong (cười)

Hình như có phần hơi bá đạo thì phải? Mà có ai không ngốc lại như vậy nhỉ?

Bình luận

Không ngốc nhưng giả vờ ngốc đúng chỗ he he  Đăng lúc 12-11-2012 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 12-11-2012 13:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Sống cuộc sống đơn giản nhất thôi. Lâm Ngữ Đường từng nói, điều hạnh phúc nhất trong đời người chính là: ngủ trên chính chiếc giường của mình, ăn món ăn cha mẹ nấu, nghe những lời tình ý người yêu nói và chơi đùa với con của bạn.

cái này chí lý nè, hy vọng Ca nhà mình sẽ hưởng một kỳ nghỉ vui vẻ, lấy lại sức lực và sớm hoàn thành hai vế sau , hehehe

Không được ngốc (cười), tôi thích lúc bên nhau có thể hòa hợp, dân chủ, nhưng kết quả vẫn phải là tôi nói là xong (cười). Quá trình thì là dân chủ nhưng kết quả là tôi nói là xong (cười)

cái này bá đạo quá nha Ca, kẻo hem kiếm đc cô nào đấy ;))

Hzai, cũng muốn CA nghỉ ngơi lấy sức, cơ mà, vậy chừng nào Ca mới đóng Tam sinh tam thế a? hay là ko đóng nữa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-11-2012 13:55:15 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch bài nhé, bài rất hay, súc tích và rõ ràng :x :))

Từng câu trả lời của ca ca manly dễ sợ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-11-2012 14:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Quá trình là dân chủ nhưng kết thúc là tự chủ. Bó tay thật. ^^. Hồ Ca có vẻ như là người đàn ông truyền thống. Không thích nữ cường nhân cũng ko sao. Quan trọng là bản thân anh ấy biết mình muốn gì. Chúc anh sớm tìm được người như ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách